[Funland] Quịt nữ đất thủ

Demchinhhang.net

Xe container
Cụ nói đúng. Ở resort Nha Trang họ cũng làm thế. 11 triệu quá nhỏ với nhà hàng 5 sao. Coi như rơi vãi thôi. Ở Tiệp Khắc thời trước em thấy "Skupima 4" (Nhóm 4) không rõ thuộc mấy sao mà đồ ăn x3 cụ ạ
Giàu đi Đức, trí thức đi Nga, xa hoa đi Tiệp cụ ây.

--Lamborghini--

Xe cút kít
Nhà bố mẹ ở trong ngõ sâu Lò Đúc cụ ạ
Chắc giờ ông bà chán Hà Nội về quê ở
Cháu hóng đám dân tổ Lò Đúc bảo mợ này làm vịn ở Hàn cụ ạ
Chơi đồ nhiều quá giờ bị nhũn não + giờ có tuổi rồi không đi hành nghề được nữa nên cứ đi ăn quịt để nhớ lại thời sắc đẹp huy hoàng thôi
E thấy đội chơi đồ nó ngáo, kiểu như này thì sẽ nhếch nhác do không chăm sóc bản thân.
Như em này ăn mặc sang trảnh, mặt kiểu nét buồn => Nên các khách sạn nhà hàng mới không đánh giá được.

Ngao5

Vũ Trụ
Người OF

Ngao5

Vũ Trụ
Người OF
Giàu đi Đức, trí thức đi Nga, xa hoa đi Tiệp cụ ây.
Muốn giàu đi Đức, muốn kiến thức đi Nga, muốn Java thì đi Tiệp, muốn gái đẹp đi Ba Lan, muôn gàn đi Trung Quốc, muốn thuốc đi Triều Tiên, muốn điên đi Mông Cổ, muốn khổ đi Cuba, muốn có Honda thì đi Sài Gòn, muốn sớm có con thì đi Hà Nội

Em đi Tiệp mua được cái Babetta do hãng JAWA sản xuất cụ ạ

El Jefe 2

Xe tăng
Uống thuốc thuyên giảm làm sao đc, phải cho chịch mỗi ngày chứ cụ
dân chơi tour HQ, hình ảnh bốc lửa từ thời còn mới vào nghề chơi Audition, tiến bộ từng bước cho đến tận những hồi covid..

giờ hậu quả làm người hơi đơ đơ, nhưng tính ăn chơi sang choảnh thì vẫn nguyên, còn kỹ năng nghề nghiệp ko biết còn ko.

--Lamborghini--

Xe cút kít
Em mù nuật nên cần tham khảo.
Vậy cú này phải xử lý ra sao ạ
Đánh đập nó thì không được phép.
Nhà đối tượng thì nghèo. Không bắt vạ được.
Gọi cop ra thì nó giả vờ điên dại !
Giữ nó rửa bát bù cũng không xong 8-x
Với các trường hợp này ở các nước pt e nghĩ nếu họ xác định đúng tâm thần thì sẽ bị cho vào trại tâm thần cách ly với xã hội để tránh làm ảnh hưởng người khác.
Nếu có ra thì đảm bảo các yếu tố về sức khỏe và cam kết giám sát từ gia đình.
Ở ta thì cái này không được thế dẫn đến những đối tượng kiểu thân kinh nửa vời này một thời gian là lại thấy lang thang ngoài xã hội.
Các cụ biết cô bé hot girl Bella cũng kiểu như này, lang thang từ nam vào bắc, cứ sểnh ra cái gì là ăn cắp của dân trên đường. Ví dụ ăn cắp xe thì lấy đi, đi hết xăng mà ko có tiền đổ thì bỏ lại ăn cắp phương tiện khác. Người dân cũng bắt được gọi công an nhưng thời gian sau lại thấy hotgirl đó tiếp tục hành tẩu giang hồ.

AcidS

Xe điện
Báo chí khi đưa tin đã nói rõ rằng phía khách sạn không yêu cầu truy tố!

Lý do cũng đơn giản thôi vì ở những khách sạn năm sao họ luôn có tầm nhìn cao hơn người ta thường nghĩ: không vì một chuyện nhỏ mà làm mất đi cái lớn hơn là uy tín và bộ mặt của khách sạn mình một khi vụ việc đã đưa ra trước pháp luật vì theo luật số tiền 11 triệu là đã “thửa” khung truy tố hình sự ===> sẽ rất mất thời gian làm việc với với cơ quan chức năng, chỉ nội việc có bóng dáng của CA xuất hiện trong khách sạn thì đã có thể làm khách hàng có không thoải mái!

Ở những khách sạn năm sao có cách xử lý hay quy định mà người không hiểu chuyện sẽ thấy vô cùng ngạc nhiên, hay “ tàn nhẫn”.

Một ví dụ các bác có biết tất cả các thức ăn trong một bữa buffet còn ở trên quầy (bàn) phục vụ mà tới cuối bữa ăn, thực khách không (dủng) đến lấy, khách sạn xử lý như thế nào hay không?
Chúng sẽ được đổ vào bịch nylon lớn và quảng sọt rác, tuyệt đối không cho nhân viên đem về cũng như không đem cho từ thiện mặc dù không đây không phải là thức ăn thừa của thực khách mà là thức ăn trên quầy nhưng khách chưa dùng.

Nếu hiểu và có đầu óc thì sẽ thấy đây là cách xử lý đúng đắn nhất và tốt nhất!
À, em tò mò vì ông quản lý nhà hàng kêu trên FB là có thể sẽ mất lương, thưởng vì vụ này. Còn việc giữ an toàn thực phẩm, thương hiệu của khách sạn 5 sao, khi không tiến hành thủ tục tố cáo và bỏ đi thức ăn thừa (dù là còn nguyên vẹn trên quầy) thì họ sẽ lựa chọn cách làm như cụ nói.

zaiwaz123

Xe điện
Một số cụ chắc chưa ăn hải sản bao giờ phán nguyên liệu để chế biến bữa ăn này chỉ 500k...

BMW X11

Xe điện
Em mù nuật nên cần tham khảo.
Vậy cú này phải xử lý ra sao ạ
Đánh đập nó thì không được phép.
Nhà đối tượng thì nghèo. Không bắt vạ được.
Gọi cop ra thì nó giả vờ điên dại !
Giữ nó rửa bát bù cũng không xong 8-x
Bắt vạ tốt chứ bác.
Kiện ra toà, hình như không có vùng cấm và không nể nang mà bác, kể cả tâm thần.
Tình tiết tăng nặng là tái phạm nhiều lần.

Dồi cháu nó sẽ bị tuyên án phải bồi thường.
Dồi bác làm thủ tục thi hành án dân sự.
Dồi
Dồi

vdtours

Xe lăn
Website
www.youtube.com
Bắt vạ tốt chứ bác.
Kiện ra toà, hình như không có vùng cấm và không nể nang mà bác, kể cả tâm thần.
Tình tiết tăng nặng là tái phạm nhiều lần.

Dồi cháu nó sẽ bị tuyên án phải bồi thường.
Dồi bác làm thủ tục thi hành án dân sự.
Dồi
Dồi
Cuối cùng còn mỗi : dồi .... chó ;))

con dơi 141

Xe điện
Con bé này thần kinh cũng hơn người nhỉ…. Ngày trước chỗ em ở có mấy đứa thần kinh nặng nhưng nó lại toàn ra bãi rác bới ăn. Con này thần kinh khôn toang vào nhà hàng 5 sao mà toàn gọi món ngon vãi quả thần kinh con này:))
Nghe giọng rất dễ thương :D

Trên Youtube hay có mấy cái clips tựa: Tổng GĐ giả vờ làm ăn mày và cái kết bla blog ..:))
Bọn Tây cũng có chú tiền nhiều làm clips đi lang thang xin tiền, ai cho 1$ thì chú tặng lại 500$...
Em nghi chị ăn chùa lại ra seri: Nữ chủ tịch giả vờ ăn quỵt và cái kết gây sốc ;))
Theo đó chủ quán mà mắng/đuổi thì không có quà. Chủ quán nhẹ nhàng thì chị tặng quà khủng ;))
[/QUOTE]

Em nghĩ bị ngộ chữ khi du học. Toàn chém giời bể khi đối đáp.

BMW X11

Xe điện

Shadow381

Xe điện
À, em tò mò vì ông quản lý nhà hàng kêu trên FB là có thể sẽ mất lương, thưởng vì vụ này. Còn việc giữ an toàn thực phẩm, thương hiệu của khách sạn 5 sao, khi không tiến hành thủ tục tố cáo và bỏ đi thức ăn thừa (dù là còn nguyên vẹn trên quầy) thì họ sẽ lựa chọn cách làm như cụ nói.
Chả đúng, cu nhà em đi thực tập ở ks 5* xịn của nước ngoài vẫn khoe được ăn đồ ăn thừa ạ.

agrimeco

Xe lăn
Muốn giàu đi Đức, muốn kiến thức đi Nga, muốn Java thì đi Tiệp, muốn gái đẹp đi Ba Lan, muôn gàn đi Trung Quốc, muốn thuốc đi Triều Tiên, muốn điên đi Mông Cổ, muốn khổ đi Cuba, muốn có Honda thì đi Sài Gòn, muốn sớm có con thì đi Hà Nội

Em đi Tiệp mua được cái Babetta do hãng JAWA sản xuất cụ ạ
câu cuối sai hay sao í, gái HN xưa dễ dãi thế cơ á cụ ;))

ubisapro

Xe trâu
Cứ lềnh phềnh thế này thôi, tầm đôi tháng, em nó trang điểm 1 chút thì để nhận ra, phòng tránh cũng khó đấy :D

vdtours

Xe lăn
Website
www.youtube.com
Thồi, tôi nghĩ là, bỏ qua cho cháu nó đi.
Cháu nó thực sự bệnh tật.

Còn vụ việc ở #1, coi như đen đủi vậy.
Cứ cho là tương tự như việc bác đi đường và cán phải đinh thôi.
Vầng, xem như đen đủi đánh rơi mất xiền.

CuongNguyenPhuc71

Xe container
Các mợ sửa cằm sửa mũi sống ảo dư lày bây giờ nhiền qá cơ các kụ nhẩy