[Funland] Quên người

Brokenheart

Xe máy
Theo như lời khuyên của cụ dưới thì cụ thớt cứ mạnh dạn... chén ạ. Đến lần thứ 6 là khỏi bệnh. Yên tâm nhá :-bd

Chưa chén duoc thấy nhiều phần khao khat.
Chén được rồi không quá lần thú năm.
Lại day dứt thấy binh thường rồi chán.
Chẳng khac gì của nhà mình với ta.

Loăng quăng chồng nó vác phớ đến bắt quỳ xuống thì hết cả yêu với đương.

Brokenheart

Xe máy
Ảo bây giờ có nhiều kênh để kết nối (fr, fb, zalo, viber...) do đó 2 người có thể biết mặt nhau, hiểu nhau, biết cuộc sống hàng ngày của nhau nên nếu yêu vưỡn tương tư, vật vã như thường.
Em nghĩ thế:D.
Em nghĩ giống cụ;;). Cái con virus tương tư chắc ko đủ trình để phân biệt đâu là đối tác ngoài đời thật, đâu là đối tác ảo đâu nhể=P~

Mèo Thíc Cá

Xe đạp
Yêu là phải nói - đói là phải......CHÉN:))

thichduthu2011

Tầu Hỏa
Ảo bây giờ có nhiều kênh để kết nối (fr, fb, zalo, viber...) do đó 2 người có thể biết mặt nhau, hiểu nhau, biết cuộc sống hàng ngày của nhau nên nếu yêu vưỡn tương tư, vật vã như thường.
Em nghĩ thế:D.
Đã bảo là chém gió thì mức độ ntn thôi, kiểu như cảm tiếng sáo Trương Chi ấy chứ inbox hay zalo thì tiêu :))

mini tàu 69

Xe tải
Vật vã ra đi vật vã trở về. Đi đâu loanh quanh cho đời mỏi mệt. Lửa gần rơm lâu ngày cháy hết từ văn học thi ca giờ cụ lại đổi môn đàn ca kèn sáo chứ gì?? Thôi em xin..

huutrinh6688

Xe điện
Mịa cho xxx vài phát là lại chán chạy mất dép ngay. Cái kiểu ăn no dửng mỡ nó thế

Brokenheart

Xe máy
Dã man, nghe từ sáng òi ... cháu thấy 1 mầu đen huyền thoại... cụ yên tâm... không cần phí nước để hất... cháu sẽ tự tỉnh
Cụ dễ tự tỉnh thế chứng tỏ bệnh vật vã cũng chưa nặng mấy. Còn cứu được:-bd

Mạnh Lâm

Xe đạp
Mịa cho xxx vài phát là lại chán chạy mất dép ngay. Cái kiểu ăn no dửng mỡ nó thế
Cho ... có khi cháu lại không vật và không làm ý chứ... vừa mum vừa khinh và coi thường nhau... tưởng thế lào... hoá ra... về cơ bản là như nhau, cấu trúc và bố cục.... hơn là hơn cái Duyên thầm, cái bí ẩn kia thui... Phỏng cụ??? Cháu ko dửng ... vì chưa có mỡ... cũng chưa rảnh vì còn chạy tướt bơ lo cơm áo gạo xèng cho đàn con và Gấu ạ... Tnks Cụ

Langthang_Mercedes

Xe container
Cho ... có khi cháu lại không vật và không làm ý chứ... vừa mum vừa khinh và coi thường nhau... tưởng thế lào... hoá ra... về cơ bản là như nhau, cấu trúc và bố cục.... hơn là hơn cái Duyên thầm, cái bí ẩn kia thui... Phỏng cụ??? Cháu ko dửng ... vì chưa có mỡ... cũng chưa rảnh vì còn chạy tướt bơ lo cơm áo gạo xèng cho đàn con và Gấu ạ... Tnks Cụ
Đàn bà dễ có mấy tay, em đã từng gặp cảnh cành cao như bạn cụ Thớt rồi. Nhưng cơ bản là đã yêu thì có cái đó, vấn đề là khi nào thôi. Cụ chủ có ngộ nhận không? Có yêu đơn phương không? Và cuối cùng là có dám không? Thông thường những người mang lên chốn public thì một là khoe (cụ chắc không phải) hai là nhận comment để tự cân bằng tâm lý (có lẽ cụ thuộc tuýp này).

thichduthu2011

Tầu Hỏa
Xin lỗi, chả hiểu cụ tâm lý có bình thường không mà mâu thuẫn thế? nếu yêu thật thì việc cho là bình thường chứ có gì phải khinh? Còn bên kia nhất quyết cự tuyệt thì đầu tiên cụ nên xem lại mình có ngộ nhận về tình cảm của người khác dành cho mình không?
Em vẫn giữ nguyên thuyết âm miu đây là tâm trạng của một mợ thì việc kiêu kỳ để đàn ông tôn trọng không phải là cách vì chả đi đến đâu tốt nhất là chấm dứt ngay và luôn.