[Funland] Quên người

tức thật

Xe hơi
Em xác nhận là có ít nhất 2 cái điên :

1- Gia đình cụ đang hạnh phúc thật sự mà cụ muốn tự tay đập bỏ
2- Đối phương không muốn mà cụ cũng cố (cố ý phạm tội đến cùng :)))

Giải pháp toàn vẹn là cụ chém gió ở of nhiều một chút để khỏi phải chém gió với người bạn kia.

p/s : em cũng đang chém gió để quên đây :))
Cụ này giống em, em cũng đang chém gió để cố quên đây, càng muốn quên iem lại càng chém mạnh :))

duytrong

Xe lăn
Kính thưa cccm, em tầu ngầm trên diễn đàn quá lâu ... đã cười khóc cùng cccm, e vẫn biết mạng là ảo, nhưng tình cảm là có thật nay em có tình huống hơi khó xử , muốn cccm giúp em gỡ rối nhé,
Em đã có gia đình lâu rùi, vì kết hôn sớm lên f1, 2 lớn rùi ạ, em kinh doanh và viên mãn với Cs của em, các con ngoan vợ chồng hợp nhau... run rủi em có quen cô bạn dc 3 năm, chúng e hỏi han và nói chuyện trao đổi cv... sau đó thì quá hợp văn học, thi ca và rất nhiều lĩnh vực...
Thấm thoắt đã quá thân và quá quen, chúng em chỉ ngầm coi nhau như tri kỷ, yêu mến nhau và hạnh phúc của ng này cũng là niềm vui của ng kia... có giận hờn, có vật vã và có cả n đam mê...ở gần nhau nhưng hạn chế gặp... hạn chế mọi sự tiềm ẩn nguy hiểm cho cả 2... nhưng vật vã quá...em ko hiểu em ở thể loại gì nữa cccm à, e muốn buớc tới bến nhưng ng kia không muốn, đôi lúc căng quá... họ im lặng và trốn tránh em... em tôn trọng họ, nhưng thấy em ko ổn???? Điên về già là có thật phải không??? Làm sao cho vẹn cả 2 phía????
Thôi can cụ stop đi cho nó lành,dang dở thì còn đẹp thế đấy,lấy nhau về chả khắm hơn con ngan già ở nhà .

slaz8

Xe ba gác
Em là Mợ, em nghĩ có thể có Mợ như bạn gái của CT vì đôi khi con người nó khó hiểu lắm, ngay cả mình cũng ko hiểu dc mình cần j ở những mqh mập mờ... CT đã nói là họ ngầm hiểu, ngầm quy định..nên cái mình nghĩ tất yếu đấy có thể hiểu khi Cụ là Cụ, vì cụ là men là men thì mọi ngả để quay đầu lại rất dễ ạ...

Phụ nữ nên em hiểu bạn gái kia, chả cành cao hay chảnh gì đâu, mà là ng ta trân trọng gia đình họ, trân trọng cả cụ Ct đấy...
Trân trọng cái dè, mợ kia là người rất thông minh. Thừa hiểu
ăn vụng rất ngon
Khi con ong tỏ lối
Xuân sắc rồi sẽ tàn nhanh
Vợ cái con cột
Đặc biệt tất cả các mợ đều thích chăn chuối, muốn tất cả đần ông trên tg này phải chú ý đến mình, ngưỡng mộ mình, đặc biệt pn á đông còn tập khí e dè...
Thớt thì ai cũng biết là say nắng.
Chém cho vui thôi, mấy trò thanh tâm này nhảm lém

slaz8

Xe ba gác
Em mới đọc hết tầng 1, leo 12 tầng ngại quá nên em bỏ qua, chỉ đi vào còm của cụ thôi.

Em đã từng ở vào hoàn cảnh của cụ, thật sự còn hơn cả tri kỉ, thậm chí em còn thấy dẫu có đốt đuốc đi tìm khắp thế giới này cũng không có được người tuyệt vời như thế.

Nhưng rốt cuộc, em vẫn không thể vượt qua được "tượng đài gia đình hiện hữu", em đành lủi thủi vào đây để tìm quên. Đôi khi, em ước mình được sống cho bản thân mình một chút, ích kỷ một chút, phóng khoáng một chút, mà cuối cùng em vẫn "không thể làm đuợc".
Em hiểu và đồng cảm với cụ, nhưng chẳng có ai khuyên được chuyện như này, vẫn là tự hỏi lòng mình "Có can tâm tình nguyện sống cho mình và mặc kệ mọi người được hay không?".
Đôi khi dừng lại bên bờ lại hay
Con người chết vì cái tưởng... Cứ tưởng cho nên trước hôn nhân toàn mầu hồng ... Tưởng nên ly dị càng ngày càng nhiều, tình trong tình ngoài cũng do tưởng.
Cái chắc chắn chữa lành mọi thứ kể cả cái tưởng kia chính là "time"

lttvtvn

Xe container
Sài Gòn hoa lệ nhưng nhà em ở Q.2 thì không!
Em là Mợ, em nghĩ có thể có Mợ như bạn gái của CT vì đôi khi con người nó khó hiểu lắm, ngay cả mình cũng ko hiểu dc mình cần j ở những mqh mập mờ... CT đã nói là họ ngầm hiểu, ngầm quy định..nên cái mình nghĩ tất yếu đấy có thể hiểu khi Cụ là Cụ, vì cụ là men là men thì mọi ngả để quay đầu lại rất dễ ạ...

Phụ nữ nên em hiểu bạn gái kia, chả cành cao hay chảnh gì đâu, mà là ng ta trân trọng gia đình họ, trân trọng cả cụ Ct đấy...
Mợ không giống mợ kia và không nói thay mợ ấy được. Đã trân trọng gia đình thì không la cà thơ ca cà phê hẹn hò với trai lạ.

đam123

Xe tải
Ô hay cái Cụ này...phàm con người...có ghét thì phải có yêu....Gỗ đá nó còn cần nhau...
Tội Cụ....E già nhưng có ai cấm người già yêu đâu ....Trừ cụ...Hỏi lạ thế em khó trả nhời^:)^
Ừ em thấy khó mà cụ vẫn trả lời được đấy thôi!
Chuyện kia dừng thôi cụ, mụ kia đã dừng cụ đừng níu áo, ko lại có biến!

HUNGBDA79

[Tịch thu bằng lái]
Thôi can cụ stop đi cho nó lành,dang dở thì còn đẹp thế đấy,lấy nhau về chả khắm hơn con ngan già ở nhà .
Thì đang can mà vẫn máu tri kỉ, thật vs lão e thằng thô mộc tri cccc. Phịch vài nhát xong chán phè. Cao siêu j ba cái thứ nhố nhăng. Gặp thằng chồng nó G nó sách phớ thì ăn cưt cả bãi. Tiền ít thì 500k nhiều 5 củ 1 nhát cho nó nhanh:))

duytrong

Xe lăn
Thì đang can mà vẫn máu tri kỉ, thật vs lão e thằng thô mộc tri cccc. Phịch vài nhát xong chán phè. Cao siêu j ba cái thứ nhố nhăng. Gặp thằng chồng nó G nó sách phớ thì ăn cưt cả bãi. Tiền ít thì 500k nhiều 5 củ 1 nhát cho nó nhanh:))
Đời nhiều ông cứ viển vông mây gió,tiểu thuyết lãng mạn ,em thì cứ trở về sự thực dưới mặt đất,cơm nhà ,váy vợ,có cơ hội bóc bánh trả tiền,hết thời tình yêu ,tình báo rồi,mệt lắm vớ vẩn như cụ nói gặp thằng chồng nó điên tiết lên vừa tèo vừa nhục.

emcobietdau

Xe container
Thở còn không ra hơi nữa mà còn sức để ngoại tình. Chịu Cụ.

HUNGBDA79

[Tịch thu bằng lái]
Đời nhiều ông cứ viển vông mây gió,tiểu thuyết lãng mạn ,em thì cứ trở về sự thực dưới mặt đất,cơm nhà ,váy vợ,có cơ hội bóc bánh trả tiền,hết thời tình yêu ,tình báo rồi,mệt lắm vớ vẩn như cụ nói gặp thằng chồng nó điên tiết lên vừa tèo vừa nhục.
Thồi máu ra tdh làm tí vài lít cho xong vụ. Yêu dề!

HaTieuTuyet

Xe máy
Kính thưa cccm, em tầu ngầm trên diễn đàn quá lâu ... đã cười khóc cùng cccm, e vẫn biết mạng là ảo, nhưng tình cảm là có thật nay em có tình huống hơi khó xử , muốn cccm giúp em gỡ rối nhé,
Em đã có gia đình lâu rùi, vì kết hôn sớm lên f1, 2 lớn rùi ạ, em kinh doanh và viên mãn với Cs của em, các con ngoan vợ chồng hợp nhau... run rủi em có quen cô bạn dc 3 năm, chúng e hỏi han và nói chuyện trao đổi cv... sau đó thì quá hợp văn học, thi ca và rất nhiều lĩnh vực...
Thấm thoắt đã quá thân và quá quen, chúng em chỉ ngầm coi nhau như tri kỷ, yêu mến nhau và hạnh phúc của ng này cũng là niềm vui của ng kia... có giận hờn, có vật vã và có cả n đam mê...ở gần nhau nhưng hạn chế gặp... hạn chế mọi sự tiềm ẩn nguy hiểm cho cả 2... nhưng vật vã quá...em ko hiểu em ở thể loại gì nữa cccm à, e muốn buớc tới bến nhưng ng kia không muốn, đôi lúc căng quá... họ im lặng và trốn tránh em... em tôn trọng họ, nhưng thấy em ko ổn???? Điên về già là có thật phải không??? Làm sao cho vẹn cả 2 phía????
Bài viết thì dài đầy tâm trạng, rép còm trong thớt thì như bát nước hất đi. Đờn ông mà trước sau bất nhất.

tientung000

Xe điện
cụ hỏi trên đây làm gì cho loạn, cứ 3 bước sau mà làm:\
1. Tra google để tìm hiểu. nếu không quyết được thì sang bước 2
2. Hỏi các chuyên gia. nếu không quyết được thì sang bước 3
3. Tung đồng xu lên và tự quyết định mặc cho số phận đưa đẩy sau đó
4. Luyện quỳ hoa bảo điển

B_M_T

Xe buýt
Cụ cứ vật vã tiếp đi cho đến khi mợ kia chịu vật nhau với cụ.

Tomtep1

Xe tải
Em nhường cụ dưới ạ

KhoailangVietNam123

[Tịch thu bằng lái]
Chịch choạc nói cho nhanh, cứ bảo hợp thi ca âm nhạc,...gớm, có mà thi ca trên giường hử =))