[Funland] Quên người

HUNGBDA79

[Tịch thu bằng lái]
Xin lỗi, chả hiểu cụ tâm lý có bình thường không mà mâu thuẫn thế? nếu yêu thật thì việc cho là bình thường chứ có gì phải khinh? Còn bên kia nhất quyết cự tuyệt thì đầu tiên cụ nên xem lại mình có ngộ nhận về tình cảm của người khác dành cho mình không?
Em vẫn giữ nguyên thuyết âm miu đây là tâm trạng của một mợ thì việc kiêu kỳ để đàn ông tôn trọng không phải là cách vì chả đi đến đâu tốt nhất là chấm dứt ngay và luôn.
Lạ thật cho nhau cái đấy cũng là bình thường mà lại coi khinh nhau á? Mâu thuẫn quá!

Xe gòng

Xe điện
nick mới và ngôn tình, 2222!!!

Phuong Thuc

Xe máy
Đàn bà dễ có mấy tay, em đã từng gặp cảnh cành cao như bạn cụ Thớt rồi. Nhưng cơ bản là đã yêu thì có cái đó, vấn đề là khi nào thôi. Cụ chủ có ngộ nhận không? Có yêu đơn phương không? Và cuối cùng là có dám không? Thông thường những người mang lên chốn public thì một là khoe (cụ chắc không phải) hai là nhận comment để tự cân bằng tâm lý (có lẽ cụ thuộc tuýp này).
Xin lỗi, chả
hiểu cụ tâm lý có bình thường không mà mâu thuẫn thế? nếu yêu thật thì việc cho là bình thường chứ có gì phải khinh? Còn bên kia nhất quyết cự tuyệt thì đầu tiên cụ nên xem lại mình có ngộ nhận về tình cảm của người khác dành cho mình không?
Em vẫn giữ nguyên thuyết âm miu đây là tâm trạng của một mợ thì việc kiêu kỳ để đàn ông tôn trọng không phải là cách vì chả đi đến đâu tốt nhất là chấm dứt ngay và luôn.
Em là Mợ, em nghĩ có thể có Mợ như bạn gái của CT vì đôi khi con người nó khó hiểu lắm, ngay cả mình cũng ko hiểu dc mình cần j ở những mqh mập mờ... CT đã nói là họ ngầm hiểu, ngầm quy định..nên cái mình nghĩ tất yếu đấy có thể hiểu khi Cụ là Cụ, vì cụ là men là men thì mọi ngả để quay đầu lại rất dễ ạ...

Phụ nữ nên em hiểu bạn gái kia, chả cành cao hay chảnh gì đâu, mà là ng ta trân trọng gia đình họ, trân trọng cả cụ Ct đấy...

Hungnx34

Xe tải
Tà dâm là tội nặng nhất đấy ạ

diepcoi

Xe hơi
Vào đây hỏi thì lại chịch vs xoạc thoai, có phỏng các đồng râm :D

Sent from my iPhone using Tapatalk

Of.NguyenLinh

Xe ngựa
Website
1z-vietnam.com

MyWay FS

Xe máy
Thô nhưng thật... cụ nhể !!!
Điểm kết cuối sẽ là Duyên hay Nợ.
Bạn cứ lên đây chia sẻ cho bớt suy tư, thay vì chia sẻ với một người thì hãy lên đây rồi bạn sẽ nhận ra thế nào là đúng nhất.
Chúc bạn có một Mùa Thu đẹp.

mongchieuxua1412

Xe buýt
Vật vã quá...đúng là vào giai đoạn "vật" rồi đến lúc lên cơn mà không được "vật" thì chuyển qua "vã" hết cả người. Bạn bè bình thường ko sao, chứ đến giai đoạn "vật vã" rồi thì chết chết chết

Vulq71

Xe container
Văn học và thi ca... có đủ cả mà viết bài văn thế này làm em đọc mệt quá.

thichduthu2011

Tầu Hỏa
Em là Mợ, em nghĩ có thể có Mợ như bạn gái của CT vì đôi khi con người nó khó hiểu lắm, ngay cả mình cũng ko hiểu dc mình cần j ở những mqh mập mờ... CT đã nói là họ ngầm hiểu, ngầm quy định..nên cái mình nghĩ tất yếu đấy có thể hiểu khi Cụ là Cụ, vì cụ là men là men thì mọi ngả để quay đầu lại rất dễ ạ...

Phụ nữ nên em hiểu bạn gái kia, chả cành cao hay chảnh gì đâu, mà là ng ta trân trọng gia đình họ, trân trọng cả cụ Ct đấy...
Mợ đọc không kỹ còm của em rồi. Có 2 trường hợp xảy ra:
- Thớt là cụ thì mâu thuẫn như em đã nêu
- Thớt là mợ và nếu đúng như phân tích của mợ thì không ai đưa chuyện riêng của mình lên đây vì nó sẽ mâu thuẫn cho lý giải trân trọng gia đình, thêm nữa nói trân trọng gia đình mà yêu người khác thì nghe sai sai gì đó