[Funland] Qua - Người em hâm mộ

SieuThiTNB

Xe máy
Qua mãi đỉnh

SieuThiTNB

Xe máy

m4s

Xe điện
Qua giỏi làm ăn nhưng dở vụ TỀ GIA để đến mức phải đưa nhau ra toà ầm ĩ. Thật đáng tiếc! Còn vụ Qua điên thì em đánh giá là có nhưng kiểu bị huyễn hoặc bản thân quá. Nhiều cụ khen là khiêm tốn nhưng tự xưng là Qua với tất cả thành phần, thì ko còn khiêm nhường rồi. Tóm lại là một nhân vật đáng ngưỡng mộ ở mảng gây dựng sự nghiệp và kinh doanh. Chấm hết :))

Phỡn

Xe tăng
Đồ của qua em uống nóng hết cổ!

Anita Emi

Xe điện
Qua là người đã nâng tầm cà phê Việt, từ tẩm bơ với nước mắm truyền thống sang tẩm hương liệu hóa học cho tiện và rẻ.

Và những bao cà phê hóa chất ấy, sau nhiều năm tích cóp, đã mang lại cho Qua tiền tài, danh vọng, siêu xe... và sự hoang tưởng thể vỹ cuồng.

À, còn rất nhiều fan nữa chứ.

groupon

[Tịch thu bằng lái]
Qua giỏi làm ăn nhưng dở vụ TỀ GIA để đến mức phải đưa nhau ra toà ầm ĩ. Thật đáng tiếc! Còn vụ Qua điên thì em đánh giá là có nhưng kiểu bị huyễn hoặc bản thân quá. Nhiều cụ khen là khiêm tốn nhưng tự xưng là Qua với tất cả thành phần, thì ko còn khiêm nhường rồi. Tóm lại là một nhân vật đáng ngưỡng mộ ở mảng gây dựng sự nghiệp và kinh doanh. Chấm hết :))
Bác giống bác Art chuyên phá rừng là không chịu tìm hiểu văn hóa vùng miền.

Vụ Qua ý tuyên bố nhìn thấy sóng điện thoại đáng gờm hơn mấy vụ danh xưng bác ak
Qua hình như theo Mật tông thì phải

Nhưng về cơ bản đó là một con người đặc sắc hiếm có và đang bị bọn chơi đểu nó đưa lên sóng trong khi hội nghị phòng chống tham nhũng đang họp

Còn trong lòng anh em off, Qua là hình tượng dễ minh họa cho cái gọi là: tiền không mua được hạnh phúc

Chỉnh sửa cuối:

buidinhphuoc

Xe điện
Thồi chiệng nhà người ta, cơ mà tụi tin tin pha sẵn ly CF Trửa Nguyên, vui mồm tu phát. Tí đi tiểu WC thơm lừng mùi CF, thánh họ.

minhmo

Xe cút kít
Làm cốc của anh xong đái ra toàn mùi cà phê. :))
Đang định gõ, may quá đọc được còm của cụ.
Thồi chiệng nhà người ta, cơ mà tụi tin tin pha sẵn ly CF Trửa Nguyên, vui mồm tu phát. Tí đi tiểu WC thơm lừng mùi CF, thánh họ.
Em không thích uống cafe, bởi vậy không phân biệt chính xác cafe ngon hoặc không ngon. Nhưng tình trạng uống cafe xong đái ra mùi cafe em đã dính.
Các cụ cho em hỏi, cafe nào uống vào cũng đái ra mùi như vậy, hay cafe đó là loại không tốt (đểu)? 8->

intl

Xe tải
Trộn hương liệu hóa học thì sẽ như vậy. Ngửi mùi cafe của Qua thấy khác hoàn toàn so với cafe nguyên chất, mà sao bà con vẫn uống rần rần nhỉ...

Em không thích uống cafe, bởi vậy không phân biệt chính xác cafe ngon hoặc không ngon. Nhưng tình trạng uống cafe xong đái ra mùi cafe em đã dính.
Các cụ cho em hỏi, cafe nào uống vào cũng đái ra mùi như vậy, hay cafe đó là loại không tốt (đểu)? 8->

Thèm lấy vợ

Xe buýt
Qua là người đã nâng tầm cà phê Việt, từ tẩm bơ với nước mắm truyền thống sang tẩm hương liệu hóa học cho tiện và rẻ.

Và những bao cà phê hóa chất ấy, sau nhiều năm tích cóp, đã mang lại cho Qua tiền tài, danh vọng, siêu xe... và sự hoang tưởng thể vỹ cuồng.

À, còn rất nhiều fan nữa chứ.
Nếu sản phẩm của qua có thành phần hóa học thì các cơ quan quản lý của USA, Châu Âu tự diễn biến, tự chuyển hóa hết rồi.

Craftman

Xe buýt
Em nghĩ cụ nên nghĩ cho thoáng, nền kinh tế phát triển là dựa trên mọi mặt, mang ngoại tệ về là tốt nhưng mang về công ăn việc làm và mang về cơ hội làm ăn cho các doanh nghiệp khác trong nước còn tốt hơn. Các cụ cứ nói phân lô bán nền với ý nghĩa tiêu cực chứ VN đang trong giai đoạn phát triển, đô thị mở rộng là chuyện đương nhiên, xây dựng hạ tầng cũng là đương nhiên, mà xây dựng hạ tầng mới dẫn động được những mảng phụ trợ và dịch vụ khác phát triển theo, mới có nhiều công ăn việc làm được tạo ra cho xã hội. Xưa bao cấp khó khăn, không có tiền để đầu tư xây dựng hạ tầng để dẫn động nền kinh tế phải chịu, giờ có doanh nghiệp đầu tư để lôi kéo nền kinh tế các cụ lại chê. Em có ý là các cụ cứ nhìn sang chính sách khôi phục kinh tế của Mỹ xem họ có dự án nào xây dựng hạ tầng không, nhà ở, đường xá, cầu cống đều là xây dựng hạ tầng cụ nhé.
Cụ chưa hiểu ý phân lô bán nền mấy cụ đó nói rồi.
Phân lô bán nền là đầu cơ đất, chả đầu tư phát triển được gì đối với mảnh đất đó, chỉ đẩy giá đất lên hết mặt bằng giá cao này tới mặt bằng cao khác, làm cho người giàu ngày càng giàu, người nghèo thì ngày càng nghèo do làm hết đời mới đủ mua đất thì cuộc sống còn lo được cái gì nữa.
Còn như ý cụ xây dựng cơ sở hạ tầng thì nó là đầu tư vào đất, đâu phải là phân lô bán nền.
Các cụ nên bóc tách rõ ra không lại cãi nhau!

m4s

Xe điện
Bác giống bác Art chuyên phá rừng là không chịu tìm hiểu văn hóa vùng miền.

Vụ Qua ý tuyên bố nhìn thấy sóng điện thoại đáng gờm hơn mấy vụ danh xưng bác ak
Qua hình như theo Mật tông thì phải

Nhưng về cơ bản đó là một con người đặc sắc hiếm có và đang bị bọn chơi đểu nó đưa lên sóng trong khi hội nghị phòng chống tham nhũng đang họp

Còn trong lòng anh em off, Qua là hình tượng dễ minh họa cho cái gọi là: tiền không mua được hạnh phúc
Em gốc miền Trung nên ko lạ gì danh xưng này. Dẫu sao cũng cảm ơn cụ về link luận giải;)

Bomva

Xe điện
Uống cafe đc mỗi cái đái thơm.
Các cụ hết sức chú ý cafe Trung Nguyên giả nhé. Nhân viên em hôm dãn cách mua gói Trung Nguyên mấy anh em uống đi đái mùi thơm phức. Mấy hôm sau có ông em mua hộp cùng loại bên Vinmax thì lại không thấy đi có mùi. Đem hai loại so thì thấy loại không mùi có số hotline và ten chống hàng giả. Còn gói đang uống thì không, có lẽ La Phù

M0001

Xe tải
Do "máy" lọc không tốt sếp nhá🤣

minhmo

Xe cút kít
Trộn hương liệu hóa học thì sẽ như vậy. Ngửi mùi cafe của Qua thấy khác hoàn toàn so với cafe nguyên chất, mà sao bà con vẫn uống rần rần nhỉ...
Ra vậy, vậy mà em nghĩ toàn bộ cafe đều như vậy nên không khoái uống.;)
Trong khi đó họ hàng trong Tây Nguyên gửi cho đủ loại cafe nguyên chất.

Do "máy" lọc không tốt sếp nhá🤣
Chắc dùng nhầm máy lọc, máy lọc rượu vẫn tốt mà, đái chỉ thấy khai, có thấy mùi rượu đâu? :))