[Funland] Phụ nữ tuổi 4x nên mua sắm những gì cho hợp lý và nên mua ở đâu?

prado2012

Xe điện
Em rơi mất cái vòng tay này cũng hơi tiếc ạ. Nó là ngọc lục bảo và kim cương, em đang nghĩ nó rơi trong mớ váy áo mùa đông mà giờ bảo em lục tủ đồ đông tìm thì ngại vô cùng nên em để tuỳ duyên 😂 Biết đâu mùa đông năm sau tự dưng em í hiện ra 😝
Vòng này cũng xinh đấy. Mợ toàn lục bảo nhỉ.

Smile1102

Xe container
Cảm ơn mợ. Em lội xem cả post trc của mợ rồi. Em thích đồ trang sức nhật vì sự tinh tế không khoa trương nhưng lại rất sang mợ nhỉ.
Đồ thủ công Nhật em thấy vô.đối ạ.
Chả có nc nào làm đẹp hơn.

Smile1102

Xe container
Em mệnh Mộc mạc (nhưng ko chân thành :P) nên em thích mấy món có màu xanh chị ạ.
Em cũng thích ngọc lục bảo, đang định sắm một bộ (chế tác chứ ko mua sẵn), cơ mà viên đẹp thì cũng đắt mà nghe nói là đá này mềm nên dùng phải để ý hơn kim.cương. Em định sắm hoa tai với vòng tay hoặc vòng cổ.

prado2012

Xe điện
Em cũng thích ngọc lục bảo, đang định sắm một bộ (chế tác chứ ko mua sẵn), cơ mà viên đẹp thì cũng đắt mà nghe nói là đá này mềm nên dùng phải để ý hơn kim.cương. Em định sắm hoa tai với vòng tay hoặc vòng cổ.
Xem hợp mệnh ko em? Hàng chế tác nhiều khi đánh và kiểu dáng ko đc như hàng hãng nhỉ, có điều được chọn ngọc.

ZARG

Xe container
Mợ phán giúp em nay đề ra con gì để em tất tay phát ;))

Cụ í ko những thông thái mà còn trẻ, khỏe, đẹp trai lại ở bển về, đấy là em hóng thế, cụ ZARG vào đây có người hỏi nè ;))
Chat xuyên thớt luôn à mợ :))))

Dancingwiththewind

Xe điện
Ơ cụ hotman ZARG của chị my.eb vào lúc đêm khuya nè các mợ.
Em vào hóng các mợ giày dép quần áo phụ kiện để học tập, tính em cũng phù phiếm thích váy áo giày lắm. May em không thích đồng hồ và trang sức, nhưng nhìn các mợ chụp ảnh trang sức lại thấy thích rồi.
Tối qua em lỡ dại đi bộ nhiều quá, thế là mất ngủ. Sáng mãi mới dậy được cố bò xuống TT tập yoga, đc cái thầy dạy hôm nay trông xinh trai, an ủi phần nào
Nay đi làm đường vắng thích thế, phóng vèo cái đến công ty. Em tự cho phép đi giày bệt đi làm cho đỡ mệt
Ảnh 1.jpg

Chúc các cụ mợ ngày thứ bảy đi làm/đi chơi/ngủ nướng thật dễ chịu

Smile1102

Xe container
Xem hợp mệnh ko em? Hàng chế tác nhiều khi đánh và kiểu dáng ko đc như hàng hãng nhỉ, có điều được chọn ngọc.
Em mệnh hỏa nên hình như hợp đó chị ạ. Mà em cơ bản mê màu xanh đó, váy áo em cũng có nhiều màu này lắm ạ.
Em xem đồ bạn đấy chế tác có vẻ cũng tinh chị ạ, nên định thử làm đôi hoa tai trc. Em mê trang sức, nhìn thấy cái gì xinh mắt cũng hấp háy đc :)

Chỉnh sửa cuối:

Smile1102

Xe container
Ơ cụ hotman ZARG của chị my.eb vào lúc đêm khuya nè các mợ.
Em vào hóng các mợ giày dép quần áo phụ kiện để học tập, tính em cũng phù phiếm thích váy áo giày lắm. May em không thích đồng hồ và trang sức, nhưng nhìn các mợ chụp ảnh trang sức lại thấy thích rồi.
Tối qua em lỡ dại đi bộ nhiều quá, thế là mất ngủ. Sáng mãi mới dậy được cố bò xuống TT tập yoga, đc cái thầy dạy hôm nay trông xinh trai, an ủi phần nào
Nay đi làm đường vắng thích thế, phóng vèo cái đến công ty. Em tự cho phép đi giày bệt đi làm cho đỡ mệt
Ảnh 1.jpg

Chúc các cụ mợ ngày thứ bảy đi làm/đi chơi/ngủ nướng thật dễ chịu
Chân xinh :D

ZARG

Xe container

starsn

Xe điện
Hội đâu đấy mợ ơi?

Có offline thường xuyên ko?
Hội bên thớt khủng hoảng ấy cụ, toàn tán gẫu linh tinh thôi, nhắc đến off là ai cũng cáo bận hết, bạn rất tốt nhưng tôi rất tiếc :))

P.S. ảnh avatar của cụ là thật hay ảo thế? Nếu thật thì nhờ các mợ chấm điểm mấy trên 10 hộ em với để em biết tình hình tiêu chuẩn chung là thế nào?

Chỉnh sửa cuối:

ZARG

Xe container
Hội bên thớt khủng hoảng ấy cụ, toàn tán gẫu linh tinh thôi, nhắc đến off là ai cũng cáo bận hết, bạn rất tốt nhưng tôi rất tiếc :))

P.S. ảnh avatar của cụ là thật hay ảo thế? Nếu thật thì nhờ các mợ chấm điểm mấy trên 10 hộ em với để em biết tình hình tiêu chuẩn chung là thế nào?
Ava thật chứ mợ ơi 😫😫

Smile1102

Xe container
Hội đâu đấy mợ ơi?

Có offline thường xuyên ko?
Hội Khủng hoảng trung niên ạ, cơ mà toàn tán phét mồm thôi, off thì ít thi thoảng mọi ng rủ nhau cà phê hay sao ý mà em ko biết :D
Off cũng đc 1-2 lần rồi ko thấy nữa 😂

Smile1102

Xe container

Chấm điểm sợ cụ ý ko vui ạ :D.
Mặt okie em ko biết ảnh có tí ảo ko nhưng em nghĩ chắc trên trung bình :D mà dáng thì ko nhìn đc nên ko biết ntn, em thì thích ng cao và ko béo vì em vừa thấp vừa béo nên tự nhiên thích vậy.
Em cũng đăng ký danh sách háo sắc xếp luôn sau mợ Smile
Mợ với em cùng xếp hàng ngắm giai đẹp gái xinh nhớ.

ZARG

Xe container
Chấm điểm sợ cụ ý ko vui ạ :D.
Mặt okie em ko biết ảnh có tí ảo ko nhưng em nghĩ chắc trên trung bình :D mà dáng thì ko nhìn đc nên ko biết ntn, em thì thích ng cao và ko béo vì em vừa thấp vừa béo nên tự nhiên thích vậy.

Mợ với em cùng xếp hàng ngắm giai đẹp gái xinh nhớ.
Em 1.81m nặng 75kg mợ ạ.

Ko biết đạt tiêu chuẩn mợ không :P