[Funland] Phụ nữ tuổi 4x nên mua sắm những gì cho hợp lý và nên mua ở đâu?

Nhimtiu

Xe lăn
Em năm nay 70% đồ là lụa và Linen thêu. Có hàng ở Huế may thêu rất ổn nên em hay gửi vào đó may.
Riêng nhà ở Huế là em đã may thêu 6 váy, 1 áo khoác và 1 sơ mi từ khoảng tháng 7 tới giờ :D.
Theo em năm nay mợ nên shopping theo trend đê, trend năm nay là mua nhà mới đấy mợ ạ. :))

Dancingwiththewind

Xe điện
Em cũng có bảo hiểm ở 108 nhưng chưa dùng bao giờ, đi kiểm tra sk có mất tiền ko ạ?
Em trước giờ chả đi khám bảo hiểm bao giờ, bảo hiểm của em ở Saint Paul. Hôm trước em có chút vấn đề cần xử lý ở Việt Đức, bs bảo sang Saint Paul chụp cộng hưởng từ cho rẻ. Em chụp thấy tính 3củ 5 em phải trả 1,273 củ. E đc 80% hay sao ý. Thấy bv cũng sạch sẽ mỗi tội đông. À có vụ siêu âm, em quẹt số 125 mà ra phòng siêu âm mới đến số 49, em quay lại chỗ bs thì hoá ra có dv siêu âm nhanh nộp 100k (nộp cho viện chứ không phải đút tay này nọ ạ) em đc chuyển xuống phòng siêu âm cấp cứu nên chỉ một lúc là đc siêu âm.
Em đang bẩu hôm nào phải đi khám bảo hiểm phát nữa mới đc. Nhưng công ty em hàng năm khám tổng quát khá đầy đủ nên em chưa thấy cấp thiết lắm.
Giờ em thấy các viện công thay đổi hẳn luôn á. Em
vào quẹt mặt và cho thẻ cccd vào máy nó hiện lên luôn cái mẹt và số bảo hiểm của em, em nhân viên chọn khoa- phòng khám cho là lên thẳng phòng khám luôn.