[Funland] Phụ nữ trẻ

Dark_Man

Xe buýt
tinhf yêu là gì mà trai gai lừa lọc lẫn nhau ? ;))

Phuclongchau

Xe điện
Loại đấy thì em khuyên cụ nên ấy rồi ấy nhá

bencuoi

[Tịch thu bằng lái]
Tức là cô tuơi tắn có ý thức tiết kiệm và có trách nhiệm... hay là cô mặt khó đăm đăm tiết kiệm cho mình.. vậy mợ?
Sorry mợ em đọc đoạn dưới hơi khó hiểu nên hỏi lại cho rõ ạ.
Sorry cụ lúc tối em vừa xem tin tức vừa còm viết không đủ ý, ý chồng em là cô gái ấy có khuôn mặt tươi tắn đồng nghĩa với việc cô ấy có cơ thể khoẻ mạnh, quan trọng là cô ấy có ý thức tiết kiệm cho người mình yêu thì nên lấy về làm vợ ạ

Trăm hoa đua nở

Xe điện
Đấm cho phát vào đùi non, vòng tay qua lưng giữ 1 tay, lấy lưng mình đè lên tay còn lại. Thế là bác dôi ra nguyên 1 cái tay và ... 3 cái chân. Làm gì mà chẳng được =))
cụ có hình nào mô tả tư thế như điều cụ nói không? hoặc vẽ ra giấy cũng đc, e tưởng tượng mãi không ra.

thợ xây

Xe buýt
Cháu kết luận từ thực tiễn là các Cháu trẻ bây giờ rất dễ tán , các Cháu yêu đương khá sớm nên kinh nghiệm cùng đầy mình .
Đặc trưng là càng xinh , chân càng dài , hát hay múa giỏi thì cơ bản vẫn là ( how much? )
Cụ chủ xác định luôn lấy các cháu trẻ thì may rủi là nhiều , chiếm % lớn là chỉ biết xoạc , ăn nhà hàng , chụp ảnh & đi shoping.
Dễ mà Cụ , chinh phục lằng nhằng làm j ? Xuống tiền một phát là hiểu Cháu nó ngay .

springsea

[Tịch thu bằng lái]
Chào các bác,
Mấy nay tình hình covid căng thẳng.
Em mở tốp tâm sự chút, mong là ko bị xóa bài chứ đăng 2 phát rồi mà đều bị xóa cả 2 em buồn lắm.
Em cũng tàu ngầm lâu rồi nhưng do Văn phòng chuyển đổi thiết bị vật tư nên em quên béng mất mật khẩu acc cũ. Nên đừng bác nào bảo em chém nha.
Tình hình là cũng 4 xịch tuổi rồi. Mà chưa có mảnh tình vắt vai. Bao năm qua cố gắng cho sự nghiệp, cũng gọi là tạm ổn, có nhà cửa xe cộ đàng hoàng. Tuy ko phải loại đại gia nhưng đối với em thế là quá ổn rồi. Đến giờ muốn kiếm cô vợ cho ông bà già ở nhà đỡ thấp thỏm. Người quen cũng có mà quen trên mạng cũng có, nhưng chưa ưng được em nào.
Đợt này có quen 1 em gái trẻ 2x tuổi. Em trẻ, xinh xắn, trắng trẻo, bụ bẫm đúng gu em thích. Nhưng có điều tính em ấy thời tiết thất thường quá. Quen nhau cũng vui, nhưng nhiều lúc em cảm giác sắp hết kiên nhẫn luôn.
Có lần hẹn đi ăn, chốt địa điểm thời gian qua đón em ấy, trốn cả việc để đi cuối cùng em ấy hủy kèo vào phút chót. Nghĩ cũng bực và khó hiểu nhưng xong lại thôi. Đếch thèm chấp.
Có lần 11 rưỡi đêm nói anh ơi em thèm gà tần, thèm bánh mì,... em cũng sẵn sàng phi xe đi mua và mang đến cho e ấy. Rồi có những lần cứ lấp lửng bảo xe máy em dạo này hỏng, thi thoảng chở cô ẻm đi chơi hay chỉ trỏ em thích con vespa này thế chứ. Hi em rén quá bác nào giải mã được gái trẻ ko? Bác nào tầm em mà hẹn hò gái trẻ rồi cũng cho e xin ít kinh nghiệm sống sót đê. Em là em kết lắm rồi, nếu ẻm là vợ thì vespa gi gỉ gì gi cũng k tiếc nhưng mới quen em ấy đã gợi ý thế rồi em giật mình thon thót :D
Chúc các ọp phơ vượt qua mùa cô Výt nhé.
Có 1 bài kinh điển em được 1 cụ truyền lại để đối phó với trường hợp này.
OK, Honda, Ya... gì cũng được khoảng 60-70 củ quay đầu. Cụ mua trả góp đứng tên em nó trong vòng 18 tháng. Tháng cụ gửi tiền trả gốc lãi cho em nó. Ngon lành thì nên vợ nên chồng, lỡ có gì thì coi bóc bánh trả tiền trong vòng năm rưỡi. Tính vậy ko đắt đâu. Còn không may được dăm tháng nửa năm thì nợ NH em nó gánh nốt. Xoã đê

v-kong

[Tịch thu bằng lái]
Có phải em này không lão thớt, nếu phải em tư vấn cho :D

HungNexus

Xe tăng
Cụ ốp bài Sugar Baby vào
Fuc.k boy lúc nó giở chứng hỏi xem chym ko
Còn dư giả kô mệt đầu nuôi baby tuần choén 3_4 lần tầm 15 củ/tháng

Phuclongchau

Xe điện
Trẻ
Giai này già nên cũng hâm hấp, lại ki bo tính toán.
Thích thì nhích, yêu thì giao cả cuộc đời cho em ấy được mà phải tính toán, tiếc của.
Nếu có điều kiện thì em ấy thích gì thì mua cho em ấy.
Cái xe máy thì 50 củ chứ mấy.
trẻ ranh chứ già gì

yoko_pro

Xe buýt
Cụ cứ trả lời là về ở với anh thì lấy xe oto mà đi, vepspa pủng làm gì. Trả lời thế, có phải là được 1 công đôi việc không?

cụ có hình nào mô tả tư thế như điều cụ nói không? hoặc vẽ ra giấy cũng đc, e tưởng tượng mãi không ra.
Cụ cứ hình dung kết cục là 2 người cùng nằm ngửa, lưng cụ đè lên tay phải em nó, mà lưng em nó cũng đè lên tay trái cụ, tuy nhiên cái tay trái cụ lại đang giữ cổ tay trái em nó. Vậy tức là cụ thừa tay phải và chân rồi :D

ok.

Xe tăng
Bồ em nó có câu thế này:

Bố lấy con sao tròn bổn phận, con lấy bố chớ cố làm gì.

:D