[Funland] Phụ nữ trẻ

Taihoatu

Xe lăn
Tầm này đối với em nó thuộc dạng khó của Nam Cường
Khuyên cụ nên chọn các em khoảng từ 31_35 ấy, nó chín chắn hợp với cụ hơn, sống với nhau lâu dài đc

pham minh

Xe container
Chào các bác,
Mấy nay tình hình covid căng thẳng.
Em mở tốp tâm sự chút, mong là ko bị xóa bài chứ đăng 2 phát rồi mà đều bị xóa cả 2 em buồn lắm.
Em cũng tàu ngầm lâu rồi nhưng do Văn phòng chuyển đổi thiết bị vật tư nên em quên béng mất mật khẩu acc cũ. Nên đừng bác nào bảo em chém nha.
Tình hình là cũng 4 xịch tuổi rồi. Mà chưa có mảnh tình vắt vai. Bao năm qua cố gắng cho sự nghiệp, cũng gọi là tạm ổn, có nhà cửa xe cộ đàng hoàng. Tuy ko phải loại đại gia nhưng đối với em thế là quá ổn rồi. Đến giờ muốn kiếm cô vợ cho ông bà già ở nhà đỡ thấp thỏm. Người quen cũng có mà quen trên mạng cũng có, nhưng chưa ưng được em nào.
Đợt này có quen 1 em gái trẻ 2x tuổi. Em trẻ, xinh xắn, trắng trẻo, bụ bẫm đúng gu em thích. Nhưng có điều tính em ấy thời tiết thất thường quá. Quen nhau cũng vui, nhưng nhiều lúc em cảm giác sắp hết kiên nhẫn luôn.
Có lần hẹn đi ăn, chốt địa điểm thời gian qua đón em ấy, trốn cả việc để đi cuối cùng em ấy hủy kèo vào phút chót. Nghĩ cũng bực và khó hiểu nhưng xong lại thôi. Đếch thèm chấp.
Có lần 11 rưỡi đêm nói anh ơi em thèm gà tần, thèm bánh mì,... em cũng sẵn sàng phi xe đi mua và mang đến cho e ấy. Rồi có những lần cứ lấp lửng bảo xe máy em dạo này hỏng, thi thoảng chở cô ẻm đi chơi hay chỉ trỏ em thích con vespa này thế chứ. Hi em rén quá bác nào giải mã được gái trẻ ko? Bác nào tầm em mà hẹn hò gái trẻ rồi cũng cho e xin ít kinh nghiệm sống sót đê. Em là em kết lắm rồi, nếu ẻm là vợ thì vespa gi gỉ gì gi cũng k tiếc nhưng mới quen em ấy đã gợi ý thế rồi em giật mình thon thót :D
Chúc các ọp phơ vượt qua mùa cô Výt nhé.
Cụ bảo em nó: em thích xe nào anh cũng chiều.
Sau đó cụ dẫn ẻm ra phố hàng mã cho chọn

Kyson1

Xe điện
Bác xúi dại em thế để em mốc meo đến chết luôn à :D
Hôn nhân là nơi duy nhất mà ngwời ta có thể ngủ chung với kẻ thù.

Cụ có đkiện sợ gì mốc chứ. Ngược lại nếu cụ để tgian cho việc làm ktế giàu có thì lúc đó cỡ NT, MPT... lăn xả vào í chứ.

Vizo

Xe máy
Bác biết quê nhà em nó chưa? Em thấy có đôi chênh lệch vậy quen 1-2 tháng tết bảo anh về nhà em chơi nhé, xong nhà trai đem đồ về xin hỏi cưới luôn, cô gái cũng choáng vì quá nhanh còn nhà gái thì gật đầu vậy là cưới :D
Đốt cháy giai đoạn phết bác nhỉ 😁😁

Vizo

Xe máy
Bác biết quê nhà em nó chưa? Em thấy có đôi chênh lệch vậy quen 1-2 tháng tết bảo anh về nhà em chơi nhé, xong nhà trai đem đồ về xin hỏi cưới luôn, cô gái cũng choáng vì quá nhanh còn nhà gái thì gật đầu vậy là cưới :D
Em sợ sồn sồn hỏng việc

Yan Ming

Xe tải
Cứ chén rồi ắt sẽ có hướng đi tốt cụ nhé!

Marie Lee

Xe buýt
Đầu 4 thì phải chọn em đầu 3, không thì cũng phải 2x đời cuối may ra mới ok được cụ ạ. Các em trẻ xì tin cụ làm sao mà chiều được. Căn bản là giờ hiếm em nào mới 2x trẻ trung mà đã nghĩ đến chuyện kết hôn trói buộc gia đình lắm.

toyota219

Xe điện
Xe nhà gì mua cho cũng đc, để đứng tên lun nhưng trả góp à. Cưới thì làm hợp đồng, sau 5 10 năm thì đc gì gì đó, đẻ con thì đc 1 tỏi chẵng hạn...

Minhkhang09

Xe hơi
Các em trẻ thế mà gợi ý là chỉ muốn cặp và muốn bác đầu tư thôi, với em ấy có vợ hay chưa như nhau thôi, theo em bác nên tìm em đầu 3, nếu bác thích em mũm mĩn trắng bác ibox em gt cho :)

Mưa tháng 11

Xe tăng
Lấy vợ xem tông, lấy chồng chọn giống, xem nhà cửa cô ấy thế nào, có nền nếp không. Vịt giống cha, gà giống mẹ, xem mẹ cô ấy thế nào, có đảm đang chung thuỷ không? Lấy vợ mà chỉ chọn hình thức rồi sau này hối chẳng kịp.

Vizo

Xe máy
Đầu 4 thì phải chọn em đầu 3, không thì cũng phải 2x đời cuối may ra mới ok được cụ ạ. Các em trẻ xì tin cụ làm sao mà chiều được. Căn bản là giờ hiếm em nào mới 2x trẻ trung mà đã nghĩ đến chuyện kết hôn trói buộc gia đình lắm.
Em này cũng k trẻ trung gì cho cam. Đối với em là trẻ thôi. Em cũng đầu 2 đít chơi vơi r bác

Vizo

Xe máy
Lấy vợ xem tông, lấy chồng chọn giống, xem nhà cửa cô ấy thế nào, có nền nếp không. Vịt giống cha, gà giống mẹ, xem mẹ cô ấy thế nào, có đảm đang chung thuỷ không? Lấy vợ mà chỉ chọn hình thức rồi sau này hối chẳng kịp.
Em biết mà bác.

Nhà Quê 2

[Tịch thu bằng lái]
Con gái xem tính bố nết mẹ! Nhưng chỉ chỏ xe cộ thì chịch nốt rồi ù thoii cụ, xuông cũng dc!!!