[Funland] Phụ nữ trẻ

Vizo

Xe máy
2x mà quen cụ , cụ 4 xịch
Em e là có mùi lắm
Hoặc cụ phải là hệ sát gái thì 1x vẫn thịt được như thường
Gái giờ em nghĩ các em ấy cần thấy sự mạnh dạn từ phía đối tác .
E cũng đánh đc tý hơi nhưng lên đây hỏi các bô lão cho chắc

hoagvc3

Xe tăng
Cụ 4 xịch, cô vy ấy 2 xịch tí, cũng lệch pha nên cũng khó chiều, tuy nhiên, nếu yêu thật lòng thì không sao, em lại sợ cô vy ấy đang "đào mỏ" ở cụ.

Vizo

Xe máy
Hehe vấn đề là chiều thì ko sao. Nhưng nếu có tc với mình thì họ sẽ lo lắng để ý cho mình, ko phải lo qua lời nói mà chính những hành động như thế. Giờ thì e hiểu vì sao cụ 40 chưa mảnh tình vắt vai =))
Cái duyên cái số cụ ạ. Cụ đánh giá thế em buồn :S

Vizo

Xe máy
Cụ 4 xịch, cô vy ấy 2 xịch tí, cũng lệch pha nên cũng khó chiều, tuy nhiên, nếu yêu thật lòng thì không sao, em lại sợ cô vy ấy đang "đào mỏ" ở cụ.
Em đang đánh hơi xem tnao. Ko tin vào giác quan của bản thân ^^ phải lên hỏi cụ ọp phơ

thandieuvh

Xe hơi
Bây giờ yêu có vẻ khó hơn ngày xưa phải không các cụ. E thấy các e >30 cũng nhiều

hoagvc3

Xe tăng
Em đang đánh hơi xem tnao. Ko tin vào giác quan của bản thân ^^ phải lên hỏi cụ ọp phơ
Hi hi, cứ có lãi, cụ triển thôi, nếu yêu thật không sao, nếu giải tán thì vẫn ngang vốn.

Scooterman

Xe tăng
Nếu thực tế như vậy thì còn lâu cụ mới lấy đc vợ. Cụ áp dụng bài con cờ hó cho em nhé, ko phải doggy đâu: Chạy thì nó đuổi, đuổi thì nó chạy....

Vizo

Xe máy
Thật cụ đừng buồn. Có thể cụ giỏi cái khác nhưng cụ cảm nhận và đánh giá con gái chán quá, nên khó có người yêu cũng dễ hiểu
Hề. Cái gì yếu thì em cũng ko phủ nhận. Chính vì thế em cần đến các bác bô lão làng ^^

Vizo

Xe máy
Bây giờ yêu có vẻ khó hơn ngày xưa phải không các cụ. E thấy các e >30 cũng nhiều
Mấy em >30 mình cũng có tiếp xúc rồi. Ko phải ko. Nhưng chốt lại 1 điều là tầm ấy chưa lấy c thì tính cũng hâm hâm dở dở. Em cũng k dám ý chê gì mà đấy là em nhận định như vậy. Mà tử tế thì cũng có thằng nó hốt rồi ko đến lượt mình :D

Mợ chân dài

Xe buýt
Cụ hỏi trên này toàn cụ có vk r nên khác cụ, chỉ có “chịch và chạy” thôi. Hoàn cảnh của cụ là kết r thì tính sao? Thì đầu tư để kết thúc r lại lên đây chém như cc có vk trên này.

tromtrau

[Tịch thu bằng lái]
Đời phải biết mình là ai. Thế mạnh của mình là gì. Điểm yếu của mình là gì.
Điểm mạnh của cụ là có sự chính chắn và kinh tế ổn định của tuổi 40. Điểm yếu là già, hói, chịch yếu.
Để em nó phải gợi ý mấy cái xe cộ, vật chất ... chứng tỏ cụ chưa biết phát huy được thế mạnh. Rắn, không rộng rãi với gái.
Trong khi điểm yếu của cụ ai cũng thấy.

thichduthu2011

Tầu Hỏa
Ông bà ta đã đúc kết ra câu trai tài gái sắc chuẩn không cần chỉnh. Đàn ông lúc nào chả bị thu hút bởi pn đẹp do đó pn đòi hỏi mẫu người đàn ông có tài thì có gì sai? Tài mà không đi đôi với tiền thì xưa rồi, có tài mà không có tiền thì vứt. Khái niệm "có tiền" là vô cùng nhưng vẫn phải đạt chuẩn cơ bản là lo cho vợ con một cuộc sống khá hơn mặt bằng chung (tiêu chuẩn này còn tùy từng pn và thấp quá thì thiệt còn cao quá thì ... ế :)) )

Như nói ở trên thì pn đòi hỏi tiền bạc là ... bình thường chỉ khác nhau ở phương pháp. Nếu pn trân trọng mối quan hệ hiện tại thì sẽ "tế nhị" còn ngược lại sẽ "huỵch tẹc" mà không cần nể nang (không được thì toang chứ chả sao). Việc "gợi ý" tiền bạc chưa nói lên điều gì về tính cách thật sự vì pn nào cũng muốn được tặng quà (đôi khi không phải đơn thuần vì vật chất mà muốn thấy được nửa kia quan tâm và không tiếc gì với mình hay nói cách khác là thật lòng).

Qua câu chuyện của chủ thớt em chỉ thấy được 1 điều ở nhân vật nữ là không (hoặc chưa) thật sự thấy nhân vật nam là quý giá để cần giữ gìn. Tình cảm chẳng có công thức đúng cho tất cả mọi người nên nếu nhân vật nam thấy có tc thật sự và đáng (trẻ đẹp hay tính cách khác chẳng hạn) thì cứ đầu tư còn không thì tìm mối khác chứ cứ ngồi đẽo cày thì đến xuống lỗ cũng chưa có vk :))

T91

Xe container
Đã tks và tín dụng
Mong pro chiếu cố