Phụ nữ ngày nay họ muốn gì?

nhadatuytin

Xe container
Sao mợ thông tỏ "các anh Tây mắt xanh mũi lõ" thế?
mợ ý sống bên tây mà cụ.
Thế mà phụ nữ việt toàn chết vì cái ga lăng của mấy a tây đấy ạ.
Về nhà thì chê chồng này nọ

Vịtxanh

[Tịch thu bằng lái]
Phụ nữ Vietnam bi giờ áh.
Họ muốn cục kim cương trên cái nhẫn đeo tay to bằng... Quả cam sành :))

Tantittt

Xe hơi
Vấn đề là quan niệm sống ngày nay thay đổi nhiều quá....

Em có cảm giác như người đàn ông (ít nhất như cái thằng em) phải làm đủ cả, từ việc kiếm tiền về ăn đến việc làm cho phụ nữ vừa lòng....cái khó là phụ nữ thì chẳng bao giờ vừa lòng với cái họ đang có....

Thằng em đây, sống rất nghiêm chỉnh, hay nhậu nhẹt với bạn bè đối tác thôi, còn lại từ lau nhà, nấu ăn, rửa bát, sửa điện, chữa nước, chiều vợ, làm chồng và kiếm tiền......Trong khi vợ em chẳng làm gì cả ngoài chuyện nuôi con. .....thế mà em vẫn bị cho là chưa hoàn thiện mới khổ....
Em không tin....Như bác là hơi hiếm đấy, em chẳng làm đc thế này đâu

sidecardesigner

Xe điện

taylailua

Xe buýt
À, là vì em ở bên nước các anh í, lại có nhiều bạn cũng lấy các anh í. Lúc đầu thì hớn hở tự hào lắm. Xong rồi mới vỡ ra là các anh í trông thì comple cà vạt nước hoa thơm phức thế thôi. Nhưng mà rách việc lắm ạ.
Văn của mấy anh tây với phái đẹp thường là:
- Luôn khen phụ nữ tốt (trước mặt họ thôi nha)
- Tận dụng mọi cơ hội để leo lên giường cùng (...nhiều khi cả vợ bạn).
- Tối ưu hóa các khoản chi.
- Nói xấu đối thủ sau lưng, hoặc nhiều lúc làm một cử chỉ mà phụ nữ thường cho là lịch sự bằng cách chỉ cách cho phụ nữ tìm thấy điểm yếu của bên kia (đại loại như là...."mày hỏi thằng A xem nó biết con B không?").
...vv

Tantittt

Xe hơi
Nói ngắn gọn, có tiền thì ở - không có thì đi với thằng khác ngay. Thế nên cũng chả trách được đàn ông léng téng phéng ở ngoài.
Cũng chẳng đến mức cự đoan thế này đâu cụ ạ. Đành rằng thời nay phụ nữ Việt Nam không còn chung thủy kiểu : xấu xa thế nào cũng đã là vợ chồng rùi thì cố gắng chịu, ko dám bỏ chồng vì sợ mang tiếng....các bạn gấu đã dc XH cởi trói nhiều rùi nên chồng mà không đáng là chồng thì các bạn ấy dám bỏ đấy ạ. Tất nhiên cũng có nhiều cô thực dụng, xuống cấp đạo đức....

cargoman

Xe điện
Chia buồn và cũng chia vui với cụ. Phụ nữ bây giờ là một cái mớ hỗn độn mà không ai có thể biết được đầu mối chỗ nào, nếu biết được đầu mối thì cũng chẳng thể lần ra được tiếp. Tóm lại là may hơn khôn, nhiều khi anh em mình cứ vì vợ vì con quá nó lại chả hiểu cho, lèo nhèo này kia, nhưng gặp mấy chú hễ vợ mở mồm ra cái nó vả cho thì lại ngoan hết sảy, đòi dở thế chứ

ttdung

Xe hơi
Chim khôn chim đậu cành cao
Bướm khôn bướm đậu lên đầu com chim

Nhạc

Xe container
Chia buồn và cũng chia vui với cụ. Phụ nữ bây giờ là một cái mớ hỗn độn mà không ai có thể biết được đầu mối chỗ nào, nếu biết được đầu mối thì cũng chẳng thể lần ra được tiếp. Tóm lại là may hơn khôn, nhiều khi anh em mình cứ vì vợ vì con quá nó lại chả hiểu cho, lèo nhèo này kia, nhưng gặp mấy chú hễ vợ mở mồm ra cái nó vả cho thì lại ngoan hết sảy, đòi dở thế chứ
He he, đấy là đúng thuốc chứ cụ b-(

autocare24/7

Xe tăng
Em nghe câu này ở đâu đó: "Phụ nữ thương người hiền lành, nhưng không thích lấy làm chồng. Là Đàn ông phải đểu 1 tý phụ nữ mới yêu":P