[Funland] Pháp Luân Công đang phá hoại HP gđ em, các cụ, mợ cứu em với

Trạng thái
Thớt đang đóng

highbonze

Xe máy

đứngcạnhcửasổ

Xe container
Cái này hơi giống XHCN nhỉ ;))
Cám ơn bờ dồ. Xin bờ dồ vui lòng không làm chệch hướng đi của thớt. Thớt này là giúp bờ dồ chủ thớt khôi phục trạng thái gia đình như xưa. Thớt không dùng để tấn công Pháp Luân Công, không bàn các chuyện ngoài lề khác.

đứngcạnhcửasổ

Xe container
Em thấy từ khi cụ Bích sù kia nhảy vào cũng là lúc cảm nhận được công pháp của bờ Rồ đã đạt Max lê vờ.
Theo Bờ Rồ, thớt này liệu có bị đe le te ko ạ?
Cám ơn bờ dồ. Nếu không dùng thớt để tấn công Pháp Luân Công, hoặc bàn các chuyện ngoài lề về chính trị thì thớt hoàn toàn an toàn.

BigSu

Xe tải
Cám ơn bờ dồ. Xin bờ dồ vui lòng không làm chệch hướng đi của thớt. Thớt này là giúp bờ dồ chủ thớt khôi phục trạng thái gia đình như xưa. Thớt không dùng để tấn công Pháp Luân Công, không bàn các chuyện ngoài lề khác.
Mợ ngã nhiều lần khi đứng cạnh cửa sổ chưa :D

ngựa trắng

Xe tải
nghe các bờ rồ tranh luận về pháp luân công hay quá. Em cũng đã từng điếu đóm với một sư phụ về pháp luân công. Em xin hầu và trợ giúp công pháp với bờ rồ đứng cạnh cửa sổ ạ. Em hy vọng công lực tuy chưa đạt mức thượng thừa nhưng cũng đủ hiểu pháp luân công là gì ạ. Hoạt động thế nào, ai đứng ra đại diện và nguồn lực tài chính ở đâu, tài khoản hay dùng ntn. Đặc biệt độ lôi kéo của pháp luân công khá mạnh. Em tý ngã rồi ạ. Nhưng trước khi ngã em cũng tự cho mình chiến xxx khá nhiều với các thành viên của pháp luân công ạ để coi như bù lại những thời gian em tập pháp luân công mà chưa chén được cái gì.
- Bờ rồ đứng cạnh cửa sổ ở mức độ mấy rồi ạ? Còn bờ rồ Bíc su thì đang tập ở mạn nào ạ? Em xin diện kiến online thôi. Chứ gặp mặt trực tiếp thì em e rằng các bờ rồ tự nhận mình đang tập pháp luân công không chém gió ở đây đâu ạ mà ở chỗ khác cơ.

ngựa trắng

Xe tải
Xin cụ, cụ com bình thường đi chứ bằng quyền năng là thớt bị xóa đấy kính cụ.
Dạ không đâu ạ. Nếu dùng quyền năng là con người đang tự chìm mình vào cái quyền lực siêu nhiên mà pháp luân công tự tạo ra qua nhận thức. Lúc đấy người mình không phải là mình. Các bệnh tật sẽ tự tiêu tan và con người sẽ cản được những cái quy luật mà tạo hóa đã có. Ví dụ như min, mod xóa thớt thì pháp luân công sẽ tự khôi phục lại thớt ạ. Đấy chính là quyền năng ạ...

ngựa trắng

Xe tải
Em thấy từ khi cụ Bích sù kia nhảy vào cũng là lúc cảm nhận được công pháp của bờ Rồ đã đạt Max lê vờ.
Theo Bờ Rồ, thớt này liệu có bị đe le te ko ạ?
Bờ rồ đấy dưới em một mức công pháp đấy bờ rồ Sen ạ. Em mạnh hơn một bậc nên nếu bờ rồ Sen mà không tin có thể em thử cho xem ngay tại chỗ luôn ạ

đứngcạnhcửasổ

Xe container
Ví dụ như min, mod xóa thớt thì pháp luân công sẽ tự khôi phục lại thớt ạ. Đấy chính là quyền năng ạ...
Cám ơn bờ dồ. Mình xin công nhận bờ dồ là một PLCer chính hiệu. Khẩu khí của bờ dồ đúng là thể hiện công pháp cao hơn mình vài bậc.

transporter3

Xe điện
Toàn cao nhân! Mỗi tội mỗi cao nhân một môn phái!

ngựa trắng

Xe tải
Cám ơn bờ dồ. Mình xin công nhận bờ dồ là một PLCer chính hiệu. Khẩu khí của bờ dồ đúng là thể hiện công pháp cao hơn mình vài bậc.
Dạ em không dám nhận đâu ạ. Cũng chỉ vì nhiều bờ rồ tự nhận mình là thành viên của pháp luân công. Nhưng cách nói chuyện em cũng cảm thấy không ổn. Họ đang đắm chìm vào công pháp chém gió quá. Chưa thực sự cảm nhận quyền năng của pháp luân công thông qua cảm nhận từ bàn phím ạ. Món đấy gọi là hậu pháp phím chiến ạ. Em fun một tý cho các bờ rồ hạ hỏa. Chứ ngày trước tý nữa em làm trưởng nhóm pháp luân công ngồi ở công viên nghĩa tân rồi ạ. Nhưng sau đấy em bị một cú ngã đau chính từ một bờ rồ mà em coi là sư phụ. Có mức công pháp hơn em nhiều. Cú ngã đấy em tự ngã và tự đứng dậy để nhận ra công pháp của pháp luân công là gì đấy ạ. bờ rồ tập lâu chưa ạ?

vietran

Xe ba gác
Mình xin nói rõ, đây là luận điệu của Pháp Luân Công nhé. Hiện tại chưa có giáo chúng nào vượt qua giai đoạn Nãi Bạch Thể (nghĩa là giáo chúng Pháp Luân Công vẫn cứ nhiễm bệnh và nếu không điều trị bằng y học thì vẫn chết như thường).
Bờ rồ cứ tự viết ra, tự trích lại lời mình, rồi tự bình
Xin hỏi hờ rồ ở nhà bờ rồ chắc là hay tiwj sướng là đương nhiên nhưng chắc là tự tiêu tự sản, tự sản tiêu, nói rõ ra là tiêu xong dùng luôn quay vòng khép kím phải k ạ =)) nghĩ ra rồi lấy đó làm lập luận, thải ra rồi lấy đó làm đầu vào là cùng một cách, tuế thì phải lấy nick là đựgs gần toa lét chứ sao lại là đứng gần cửa sổ nhẩy

tratida

Xe container
Cám ơn bờ dồ. Góc nhìn của những người ngoài Pháp Luân Công : lầm đường lạc lối. Góc nhìn của 07 giáo chúng Pháp Luân Công : vì luyện tập chưa đủ công lực nên không cứu được giáo chúng đồng đạo, cần phải tích cực luyện tập hơn nữa để nâng cao công lực.
Phục cụ quá, luôn nhìn 2 mặt,

ngựa trắng

Xe tải
Bờ rồ cứ tự viết ra, tự trích lại lời mình, rồi tự bình
Xin hỏi hờ rồ ở nhà bờ rồ chắc là hay tiwj sướng là đương nhiên nhưng chắc là tự tiêu tự sản, tự sản tiêu, nói rõ ra là tiêu xong dùng luôn quay vòng khép kím phải k ạ =)) nghĩ ra rồi lấy đó làm lập luận, thải ra rồi lấy đó làm đầu vào là cùng một cách, tuế thì phải lấy nick là đựgs gần toa lét chứ sao lại là đứng gần cửa sổ nhẩy
Bờ rồ vietran đừng hạ nhục bờ rồ đứng cạnh cửa sổ như vậy. Câu nói tuy fun nhưng hàm ý khác. Bờ rồ đứng cạnh cửa sổ có công pháp mạnh lắm đấy ạ. Còn cách nghĩ em đoán là cửa sổ mà bờ rồ đứng cạnh cửa sổ là cửa có hoa sắt nên ngã sao được. Đứng đâu mình cũng phải nhìn trước nhìn sau cho cẩn thận chứ bờ rồ. Ở đời bây giờ một góc nhỏ tập pháp luân công mà tìm thấy cả 100 thằng ăn cắp, định hại mình thì sao mà pháp luân công tồn tại được. Muốn tồn tại mình phải hòa đồng, tự biến mình thành những người như vậy để cảm nhận họ ạ

Chỉnh sửa cuối:

oto16ahn

Xe điện
con em em nó cũng đang tập ở công viên thống nhất ,phải quán triệt mới đc

antidau

Xe container
Chuyện vừa nóng hổi cách đây 3 ngày, có 1 đồng nghiệp của bạn em, dân làm báo đàng hoàng. Bị bệnh ung thư vú vì ít sử dụng(Em này chưa chồng) cũng theo PLC, lúc sắp chết ở trong viện rồi mà cũng không chịu uống thuốc. 7 người ngồi vòng tròn truyền công lực cho nhau như trong tiểu thuyết Kim Dung chữa nội thương. Đến mức mẹ cô này van xin chúng nó cũng không buông tha.
Hôm qua hình như là cúng 3 ngày, thật đáng thương cho 1 cô gái xinh đẹp, dân làm báo, ăn học đàng hoàng mà còn bị lầm đường lạc lối.
Thế cụ nghĩ gia đình cô ấy bỏ mấy trăm triệu đồng đi phẫu thuât, xạ trị, truyền hóa chất đầu trọc lốc thì cô ấy sống chắc ?
Cháu thấy tất cả những người đi phẫu thuật, xạ trị, truyền hóa chất cũng đều chết cả,
mà trước khi chết tầm 1 năm thì chết rất khổ vì ăn uống kém, ngồi chết dí trong nhà

Chưa kể ung thư vú cắt 1 hoặc 2 bên ngực, chưa chồng cắt vậy có thể hạnh phúc lấy chồng được không ?

Chỉnh sửa cuối:

ngựa trắng

Xe tải
con em em nó cũng đang tập ở công viên thống nhất ,phải quán triệt mới đc
bờ rồ cứ bình tĩnh. Việc tập pháp luân công chỉ là một khía cạnh về sức khỏe. Còn cái mặt khác về khả năng thu phục quyền năng từ những đấng siêu nhiên mới quan trọng. Quyền năng đấy là đức tin. Mà có đức tin thì mọi cái có thể làm được. Bờ rồ sợ điều gì chăng? Hay sợ đức tin làm mù lòa hay mù quáng những cái suy nghĩ đời thường?

BigSu

Xe tải
Bờ rồ vietran đừng hạ nhục bờ rồ đứng cạnh cửa sổ như vậy. Câu nói tuy fun nhưng hàm ý khác. Bờ rồ đứng cạnh cửa sổ có công pháp mạnh lắm đấy ạ. Còn cách nghĩ em đoán là cửa sổ mà bờ rồ đứng cạnh cửa sổ là cửa có hoa sắt nên ngã sao được. Đứng đâu mình cũng phải nhìn trước nhìn sau cho cẩn thận chứ bờ rồ. Ở đời bây giờ một góc nhỏ tập pháp luân công mà tìm thấy cả 100 thằng ăn cắp, định hại mình thì sao mà pháp luân công tồn tại được. Muốn tồn tại mình phải hòa đồng, tự biến mình thành những người như vậy để cảm nhận họ ạ
Cảm nhận qua những phím PC và màn hình thì cụ là bờ rồ chém gió chứ ko phải PLCer chếnh hiệu.

Chỉnh sửa cuối:

4X4=16

Xe điện
Em xin ngả mũ bái phục các bờ rồ, mấy con bán hàng đa cấp chắc nó cũng vận dụng PLC nên chém thì thôi rồi nào là có anh hồi xưa bị quai bị nên teo cmn tinh hoàn, lấy vợ mãi mà đell' có baby, sau 1 năm dùng snar phẩm hớp bờ diêm thì 2 quả cà to như 2 hột mít đẻ phát sinh 2 có cả nếp cả tẻ.

yourdalink

Xe container
Thế cụ nghĩ gia đình cô ấy bỏ mấy trăm triệu đồng đi phẫu thuât, xạ trị, truyền hóa chất đầu trọc lốc thì cô ấy sống chắc ?
Cháu thấy tất cả những người đi phẫu thuật, xạ trị, truyền hóa chất cũng đều chết cả,
mà trước khi chết tầm 1 năm thì chết rất khổ vì ăn uống kém, ngồi chết dí trong nhà

Chưa kể ung thư vú cắt 1 hoặc 2 bên ngực, chưa chồng cắt vậy có thể hạnh phúc lấy chồng được không ?
Cụ nói như ***. Thế nói như cụ người cụt taybchaan hay hỏng mắt thì chết hết à? Tuy ung thư tỷ lệ chết cao nhưng k hiếm người khỏi.

Trạng thái
Thớt đang đóng