[Funland] Pháp Luân Công đang phá hoại HP gđ em, các cụ, mợ cứu em với

Trạng thái
Thớt đang đóng

Bò Ma

Xe buýt
Kính gửi bờ dồ quanduc.

Mình liệt kê các cấp độ luyện công pháp của Pháp Luân Công, bờ dồ thử đối chiếu xem vợ bờ dồ đã ở cấp độ nào nhé :

1. Nãi Bạch Thể (toàn thân trắng như sữa) : Không bao giờ nhiễm bệnh tật nữa.
2. Anh Hài (hài nhi xuất hiện khắp cơ thể) : Hút được linh khí vũ trụ.
3. Nguyên Anh (hài nhi ngồi trên tòa sen) : Phần xác thì vẫn ngồi tập công pháp, nhưng phần trí đã xuất khỏi cơ thể.
4. Thế Gian Pháp (ngao du trong thế gian) : Không cần phải tập công pháp mà phần trí vẫn có thể xuất khỏi cơ thể bất kỳ lúc nào.
5. Tịnh Bạch Thể (cơ thể trong suốt) : Có khả năng tàng hình phần xác.
6. Xuất Thế Gian Pháp (ngao du trong thế gian và thực hiện các quyền năng) : Phần trí xuất khỏi xác và ngao du trong thế gian, phần trí có thể thực hiện được những việc long trời lở đất.
Cho em hỏi các cụ mợ hay ôm gốc cây , hít đá ..ở công viên có phải là PLCer không ạ?

Bò Ma

Xe buýt
Các. Bác nhiều câu hỏi quá.
Em ko thể trả nhời trên này được.
Vì nhiều cụ ko tin, có những lời nói ko hay về PLC.

Cụ nào muốn hỏi xin mời ra CV Nghĩa Tân, bọn em sẽ nói rõ hết.
Vấn đề tin hay không tin là quyền của họ , cụ cứ trả lời chuẩn có khi lại được sự ủng hộ của đại chúng mà chẳng phải đi phát tờ rơi ở đâu cả , cây ngay không sợ chết đứng có phải không cụ?

Seduxen

Xe điện
Cụ ra công viên Nghĩa Tân đê, em gọi sư phụ ra giảng cho.
Cái cụ đọ và trích ởe trên, cụ chưa hiểu hết ý đâu.
Vậy chúng mình hẹn nhau ở công viên nhớ! ;))

Cụ đừng cố gắng tìm cách để mọi người tin PLC nữa, chả ích đâu. Vì nó cũng khó như cụ chủ cố gắng đưa vợ ra khỏi PLC vậy. Em thật!

Dream Hilux

Xe tăng
Cụ gọi công an can thiếp cho em

newch

Xe tăng
Mình xin nói rõ, đây là luận điệu của Pháp Luân Công nhé. Hiện tại chưa có giáo chúng nào vượt qua giai đoạn Nãi Bạch Thể (nghĩa là giáo chúng Pháp Luân Công vẫn cứ nhiễm bệnh và nếu không điều trị bằng y học thì vẫn chết như thường).
Cụ nhầm rồi nhóe, có anh FLC ( giống mã ck nhẩy) là chính vương Nguyễn Doãn Kiên đã luyện được Tịnh Bạch Thê nên cầm búa tạ đi dạo ở quảng trường BĐ. Nhưng mỗi tội cảnh vệ lại ko hiểu được level của anh ta nên vẫn nhìn thấy, kết cục là đang mặc áo juve để luyện lại cho kỹ [-O<
Ko biết cụ LHC ở level nào rồi nhỉ???

Pet_HUT

Xe container
Ở công viên Thống nhất cũng có 1 nhóm đang tập PLC, hồi đầu có vài người, giờ đã thu nạp được khoảng gần 30 người, trong đó có không ít các em sinh viên.
Em chưa rõ món này nó dư nào nhưng người nào tập rồi là bỏ các môn thể thao khác luôn.

Seduxen

Xe điện
Cụ nhầm rồi nhóe, có anh FLC ( giống mã ck nhẩy) là chính vương Nguyễn Doãn Kiên đã luyện được Tịnh Bạch Thê nên cầm búa tạ đi dạo ở quảng trường BĐ. Nhưng mỗi tội cảnh vệ lại ko hiểu được level của anh ta nên vẫn nhìn thấy, kết cục là đang mặc áo juve để luyện lại cho kỹ [-O<
Tại mấy anh công an, **** viên nhà mình toàn là người xấu nên mới ko thẩm được Tịnh Bạch Phu Thế gì đó nên mới nhìn thấy lồ lộ PLCer đi lại cụ nhỉ. Chứ người tốt, PLCer chân chính sẽ biết là chính vương đang tàng hình, chả thấy gì sất.
Vào "trường học" được ăn cơm suất, mặc áo Tommy kẻ sọc, sinh hoạt, lao động điều độ, hâm mộ Bà Đầm Già ... thì tha hồ thời gian mà tu luyện tiếp.
Ko biết môn phái này có luyện được "khinh công" ko nhỉ? Vì em đang rất thích bay.

BigSu

Xe tải
Em ra công viên tập đây.
Hẹn các cụ tối em lại vào. :D
Mà nhiều cụ chưa biết gì về PLC vào phá, chê bai như đúng rùi ý nhỉ.

đứngcạnhcửasổ

Xe container
Bờ dồ Lý Hồng Chí theo đồn đại, đã đạt cảnh giới Xuất Thế Gian Pháp (xác ngồi một chỗ nhưng trí có thể ngao du khắp thế giới và làm những chuyện long trời lở đất), đó là vì sao giáo chúng Pháp Luân Công luôn tin tưởng sư phụ có thể sử dụng Xuất Thế Gian Pháp để cứu vớt giáo chúng.

công nông tàu

Xe container
Đề nghị cụ Bò Ma hiện đang ở gần công viên Nghĩa tân ra thọ giáo trực tiếp rồi về phổ biến lại cho anh em trong thớt.

highbonze

Xe máy
Đợt mộ! Tuyền các cụ chém gió nói phét.
Trong các cụ đây, cụ nào đã, đang tham PLC?
Em đang tham gia đây. Chẳng tẩy não, cuồng tín, *********, mu muội gì hết.
Đó là 1 môn dưỡng sinh thuần tuý. Ngoài dưỡng sinh nó gần ngư 1 đạo (tôn giáo) dạy con người như các đạo khác... chủ yếu hướng thiện, ko mưu cầu vật chất và danh vị, chức vụ.

Tại sao bị chính quyền không thích?
Ở Khựa, khi tham gia vào PLC, nhiều Đả.ng viên ĐCSTQ từ bỏ Đả.g, nhiều người từ bỏ chức vụ.
Trở về với cuộc sông thanh bạch, từ bỏ lòng tham, tranh đấu đố kỵ.
Vì vậy bị chính quyền TQ đàn áp.
Mình chính quyền ko đàn áp, cũng ko khuyến khích.
PLC ko chống đối chính quyền, hay bất cứ đả.g phái nào, ko tuyền truyền kỳ thị,ko dùng bạo lực, cũng hư các ngôn ngữ miệt thị với bất cứ ai.

Người PLC ko phải là tu, vẫn nhu câu như người bình thường, ăn uống, WC, đẻ, đá.i, vui chơi, thông tin...

Đừng coi PLC như bọn hủi, *********, mu muội. Họ là người bình thường.
Các hạ nói chuẩn, nhiều người không biết nói cứ như biết.
Không tham gia PLC thì sao biết chuyện học viên PLC đông hơn ĐV TQ?
PLC không hay sao nhiều người theo thế?
Những người đứng đầu PLC ngu muội thì sao đông "học viên" thế?
Các kụ khác không biết đừng nói nữa. Lấy thớt này để người cần như tại hạ nói chuyện, trao đổi đê.

đứngcạnhcửasổ

Xe container
Mình liệt kê các cấp độ luyện công pháp của Pháp Luân Công :

1. Nãi Bạch Thể (toàn thân trắng như sữa) : Không bao giờ nhiễm bệnh tật nữa.
3. Nguyên Anh (hài nhi ngồi trên tòa sen) : Phần xác thì vẫn ngồi tập công pháp, nhưng phần trí đã xuất khỏi cơ thể.
4. Thế Gian Pháp (ngao du trong thế gian) : Không cần phải tập công pháp mà phần trí vẫn có thể xuất khỏi cơ thể bất kỳ lúc nào.
5. Tịnh Bạch Thể (cơ thể trong suốt) : Có khả năng tàng hình phần xác.
6. Xuất Thế Gian Pháp (ngao du trong thế gian và thực hiện các quyền năng) : Phần trí xuất khỏi xác và ngao du trong thế gian, phần trí có thể thực hiện được những việc long trời lở đất.
Pháp Luân Công không ngăn cấm giáo chúng chữa bệnh khi có bệnh. Nhưng theo giáo lý của Pháp Luân Công, chỉ cần tập công pháp thời gian ngắn là đạt được Nãi Bạch Thể (không bị nhiễm bệnh). Một khi không bị nhiễm bệnh thì tất nhiên không cần phải đi bệnh viện. Cái nguy hiểm của Pháp Luân Công là ở chỗ đó : không nói thẳng ra, nhưng luôn tạo ảo giác tự suy diễn cho giáo chúng.

Bò Ma

Xe buýt
Mình xin nói rõ, đây là luận điệu của Pháp Luân Công nhé. Hiện tại chưa có giáo chúng nào vượt qua giai đoạn Nãi Bạch Thể (nghĩa là giáo chúng Pháp Luân Công vẫn cứ nhiễm bệnh và nếu không điều trị bằng y học thì vẫn chết như thường).
Mấy cụ mợ ôm cây và hít đá ở công viên là môn phái nào đấy bờ rồ?

BigSu

Xe tải
Bờ dồ Lý Hồng Chí theo đồn đại, đã đạt cảnh giới Xuất Thế Gian Pháp (xác ngồi một chỗ nhưng trí có thể ngao du khắp thế giới và làm những chuyện long trời lở đất), đó là vì sao giáo chúng Pháp Luân Công luôn tin tưởng sư phụ có thể sử dụng Xuất Thế Gian Pháp để cứu vớt giáo chúng.
ụ @Đứng gần cửa sổ: âm binh của nhà ai, mà Xuất Thế Gian pháp vào Of chém ghê phết nhể :D

đứngcạnhcửasổ

Xe container
Mấy cụ mợ ôm cây và hít đá ở công viên là môn phái nào đấy bờ rồ?
Môn phái Nhân Điện bờ dồ ạ. Phải ôm cây để hút linh khí của vũ trụ.
Nhưng Pháp Luân Công khi đạt cảnh giới Anh Hài, thì chỉ cần ngồi gầm cầu thang cũng hút được.

Bò Ma

Xe buýt
Đề nghị cụ Bò Ma hiện đang ở gần công viên Nghĩa tân ra thọ giáo trực tiếp rồi về phổ biến lại cho anh em trong thớt.
Anh Sơn Lê bên kia hồi đầu định cử anh là trưởng môn đấy!

công nông tàu

Xe container
Anh Sơn Lê bên kia hồi đầu định cử anh là trưởng môn đấy!
Không nói nhiều, ra công viên tác nghiệp đê rồi về bấu cấu.
( KHông có anh em gì ở đây cụ nhóe :)) )

Chỉnh sửa cuối:

đứngcạnhcửasổ

Xe container

Bò Ma

Xe buýt
Môn phái Nhân Điện bờ dồ ạ. Phải ôm cây để hút linh khí của vũ trụ.
Nhưng Pháp Luân Công khi đạt cảnh giới Anh Hài, thì chỉ cần ngồi gầm cầu thang cũng hút được.
Không phủ nhận những lợi ích mà PLC và nhân điện mang lại nhất là''luôn tạo ảo giác tự suy diễn cho giáo chúng'' cái này có giống hoang tưởng không bờ rồ?

Chỉnh sửa cuối:

BigSu

Xe tải
Không phủ nhận những lợi ích mà PLC và nhân điện mang lại nhất là''luôn tạo ảo giác tự suy diễn cho giáo chúng''
Bác nói sai.
Tự kỷ ám thị, bác à.

Bác tham gia thử đi. Nếu ko thích thì thui. Em đang comment = 3G đây. Bác nào ra CV ko?

Trạng thái
Thớt đang đóng