[Funland] Phân vân giữa i10, morning và Wigo

Nhị Sách

Xe máy
Thế em chịu thôi ạ, em nghĩ nó phải giảm chứ cụ.
Tuần tới em lấy Accent,mà giờ chỗ nào cũng trên giá niêm yết 5 củ.

Em khẳng định là đi Accent sướng hơn Vios.
Em lấy Accent vừa được 3 tháng ,nay phải mua xe khác,đã test VIOS và mấy model mới của TOY .Chả ưng tí nào,giờ em quay lại Accent đây.

1 Vòng Trái Đất

[Tịch thu bằng lái]
Gia đình mua morning hay i10 thôi, đi gì con đồ cổ wigo
Bố bảo hãng taxi nào dám múc Wigo, vì xe chạy nhiều thì phải hỏng nhiều, mà đồ đạc dòng này ít, vào hãng thì bay đầu, mua hàng tàu thì chưa có :D.

Thứ 2 là khách lên taxi sẽ ngất vì xe bé ngồi chật như nêm, bàn thờ, cần số, vô lăng toàn, tapi toàn nhựa rẻ tiền xấu hơn cá sấu :D.

Nhị Sách

Xe máy
Thế nó mới rẻ cụ, bọn hãng này nó ăn dày quá, gần đây Morning, I10, Spark, Accent, Mazda 3 nổi lên nó mới chịu cải tiến chứ.

Không thì dân Đông Lào vẫn đi cái xe dáng thập niên 90, máy công nghệ 10 năm về trước, hộp số 4 cấp, bản MT 600, bản AT 700, đó là chưa ra giấy =)).
Đồng ý vs cụ.

1 Vòng Trái Đất

[Tịch thu bằng lái]
Tuần tới em lấy Accent,mà giờ chỗ nào cũng trên giá niêm yết 5 củ.

Em khẳng định là đi Accent sướng hơn Vios.
Em lấy Accent vừa được 3 tháng ,nay phải mua xe khác,đã test VIOS và mấy model mới của TOY .Chả ưng tí nào,giờ em quay lại Accent đây.
Cá nhân em nghĩ mấy dòng xe cỏ thì cũng xêm xêm thôi ạ, đi giữ gìn gia đình thì chỉ sợ mình chết trước cái xe thôi, mấy ai chạy đến 50 vạn.

Bền thì giờ toàn cầu hóa rồi, xe nào cũng thế thôi, em thích Accent vì dáng nó đẹp và giá cả hợp lý ạ, chứ múc Vios tự dưng đắt hơn 100, mà dáng xấu hơn, ngoài ra cũng có chút mặc cảm vì dòng xe taxi ạ.

Có lúc em phân vân định múc con Nissan Sunny bản taxi, dáng thì em ok nhưng nội thất nó xấu kinh khủng, xấu nhất trong tất cả các loai xấu, xấu hơn cả con xe tải gia đình Wigo :D.

russian_blue

Xe buýt
Bố bảo hãng taxi nào dám múc Wigo, vì xe chạy nhiều thì phải hỏng nhiều, mà đồ đạc dòng này ít, vào hãng thì bay đầu, mua hàng tàu thì chưa có :D.

Thứ 2 là khách lên taxi sẽ ngất vì xe bé ngồi chật như nêm, bàn thờ, cần số, vô lăng toàn, tapi toàn nhựa rẻ tiền xấu hơn cá sấu :D.
Cụ ngồi chưa mà phán xe bé. Hôm trước e đi ngồi và lái thử thấy bên trong rộng hơn Vios cụ nhé, nội thất thì công nhận chán thật,cụ tham khảo thêm.

Nhị Sách

Xe máy
Cá nhân em nghĩ mấy dòng xe cỏ thì cũng xêm xêm thôi ạ, đi giữ gìn gia đình thì chỉ sợ mình chết trước cái xe thôi, mấy ai chạy đến 50 vạn.

Bền thì giờ toàn cầu hóa rồi, xe nào cũng thế thôi, em thích Accent vì dáng nó đẹp và giá cả hợp lý ạ, chứ múc Vios tự dưng đắt hơn 100, mà dáng xấu hơn, ngoài ra cũng có chút mặc cảm vì dòng xe taxi ạ.

Có lúc em phân vân định múc con Nissan Sunny bản taxi, dáng thì em ok nhưng nội thất nó xấu kinh khủng, xấu nhất trong tất cả các loai xấu, xấu hơn cả con xe tải gia đình Wigo :D.
Lúc trước em có xem Sunny, vỏ mỏng như Vios ,nội thất xấu nên em té luôn, không cả đi thử.

1 Vòng Trái Đất

[Tịch thu bằng lái]
Cụ ngồi chưa mà phán xe bé. Hôm trước e đi ngồi và lái thử thấy bên trong rộng hơn Vios cụ nhé, nội thất thì công nhận chán thật,cụ tham khảo thêm.
Cụ xem kích thước chưa, rộng hơn Vios thì em lạy cụ ^#(^^#(^^#(^.

Nhị Sách

Xe máy
Cụ đùa dai quá, không gian Wigo mà rộng hơn Vios thì cụ nhận em một lạy.

pqt1979

Xe điện
Website
www2.badamgia.com
Em thấy bọn Toy này càng ngày nó chả coi người tiêu dùng Việt ra cái gì.

Chắc nó nghĩ bọn này nó crazy fan của mình nên mình làm gì nói gì chúng nó đều nghe.

Cái đm chúng nó sắp năm 3000 đến nơi rồi cho người Việt cái xe chả khác gì năm 1990.

1 Vòng Trái Đất

[Tịch thu bằng lái]
Em thấy bọn Toy này càng ngày nó chả coi người tiêu dùng Việt ra cái gì.

Chắc nó nghĩ bọn này nó crazy fan của mình nên mình làm gì nói gì chúng nó đều nghe.

Cái đm chúng nó sắp năm 3000 đến nơi rồi cho người Việt cái xe chả khác gì năm 1990.
Nó nghĩ nó vào VN đầu tiên và dc lòng người tiêu dùng, chỉ cần cái xe bền, ít hỏng vặt, xấu cũng dc nên nó làm mấy con xe mỏng hơn giấy, túi khí cho vào gọi có, nổ hay không éo quan tâm, xe hơn tỷ có 2 túi khí và phanh tang trống, uống xưng như nước lã =)).

Nó nghĩ nó cứ thế đấy, chúng mày ko mua b ố cũng éo cần, cái ao làng chúng mày là cái gì so với cả thế giới này =)).

pqt1979

Xe điện
Website
www2.badamgia.com
Nó nghĩ nó vào VN đầu tiên và dc lòng người tiêu dùng, chỉ cần cái xe bền, ít hỏng vặt, xấu cũng dc nên nó làm mấy con xe mỏng hơn giấy, túi khí cho vào gọi có, nổ hay không éo quan tâm, xe hơn tỷ có 2 túi khí và phanh tang trống, uống xưng như nước lã =)).

Nó nghĩ nó cứ thế đấy, chúng mày ko mua b ố cũng éo cần, cái ao làng chúng mày là cái gì so với cả thế giới này =)).
Mấy vụ xe hơn tỏi đâm trực diện tanh bành cả mà túi khí nó còn kiêu bảo bố mày chưa thích nổ đấy chúng mày ý kiến gì ;))

onlyunme

Xe hơi
em thấy thà nhảy lên con morning trong còn có tý

Láu

Xe điện
E thích mỗi Morning vì e đi 2 đời rồi e biết, ngon bổ lành, nhg nhập thôi ạ

xe rùa 2012

Xe container
em đi xem wigo rồi. ngồi wigo rồi. emchỉ thắc mắc là tại sao 400 triệu mà toyota để toàn nhựa trong xe. em vẫn oke hết. nhưng nếu nó cho 1 cái DVD thì sao? chỉ vài triệu thôi? thì đã ghi điểm lắm rồi? để người ta có cơ sở mà tự lắp thêm cam lùi, cam hành trình. haizzz toàn nhựa máy ko dám nói vì chưa biết ntn nhưng nhìn cái vô lăng toàn nhựa mà tủi thân lắm