Phân tích Ecape 2009 Việt Nam

Maybach Tàu

Xe container
Có thêm vụ này để các cụ bóng bàn đây ạ. Chả là con vợ 2 của em có 04 cái vành:D nhưng mà hôm qua tự dưng em phát hiện ra miếng cân bằng động trên cái vành đó nó không đều nhau các cụ ạ. 02 bánh sau và bánh trước bên lái thì cái mếng đó dài tầm 3cm và nghi 3 châm. Riêng cái bánh trước bên phụ thì miếng quỷ kia nó ngắn tầm 2cm và ghi 1.5. Em ngó nghiên những xe khác thì thấy cùng lắm là đằng sau nó to hơn đằng trước thôi chứ cùng một hàng thì nó đều nhau.
Em có nên ra thăng Ford bắt đên không các cụ:69:

Ngoc Phan XLS

Xe container
Có thêm vụ này để các cụ bóng bàn đây ạ. Chả là con vợ 2 của em có 04 cái vành:D nhưng mà hôm qua tự dưng em phát hiện ra miếng cân bằng động trên cái vành đó nó không đều nhau các cụ ạ. 02 bánh sau và bánh trước bên lái thì cái mếng đó dài tầm 3cm và nghi 3 châm. Riêng cái bánh trước bên phụ thì miếng quỷ kia nó ngắn tầm 2cm và ghi 1.5. Em ngó nghiên những xe khác thì thấy cùng lắm là đằng sau nó to hơn đằng trước thôi chứ cùng một hàng thì nó đều nhau.
Em có nên ra thăng Ford bắt đên không các cụ:69:
Cụ cứ đùa! Em thì cả bốn bánh có 4 miếng đó chẳng miếng nào giống miếng nào nhưng em không đi bắt đền đâu! Nếu mà 4 miếng đó giống hệt nhau có khi em còn nghi ngờ hơn đấy cụ! :41:

Ếch trắng

Xe tải
Trên là trời, dưới là đất - ở giữa là Em (thế mới
Cụ cứ đùa! Em thì cả bốn bánh có 4 miếng đó chẳng miếng nào giống miếng nào nhưng em không đi bắt đền đâu! Nếu mà 4 miếng đó giống hệt nhau có khi em còn nghi ngờ hơn đấy cụ! :41:
Đúng đấy cụ Tàu, nó mà giống nhau thì cần choá gì bọn hãng :)):)):)):))

Tuan nguyen

Xe buýt
Đúng đấy cụ Tàu, nó mà giống nhau thì cần choá gì bọn hãng :)):)):)):))
Cụ phải nói là nếu 4 miếng đó giống hệt nhau, (trọng lượng và vị trí lắp) thì cần chóa gì 4 miếng ấy, chứ hãng thì vẫn cần cụ ợ. :21::21::21:

Maybach Tàu

Xe container
Vấn đề là 03 thằng kia giống nhau, mỗi thằng này không giống. Chứ 04 thằng khác nhau hẳn thì lại ứ thắc mắc:69:

Maybach Tàu

Xe container
4 vành của tớ chả có miếng nào giống của MB Tàu...tin không
Thế rất chi là logic, tin liền. Ở đây là 03 thằng kia giống hệt nhau, chỉ một thằng khác thì nó mới phi logic:P

Chi hội Xcape họp cuối năm tổng kết cái nhề(b)

Ngoc Phan XLS

Xe container
Thế rất chi là logic, tin liền. Ở đây là 03 thằng kia giống hệt nhau, chỉ một thằng khác thì nó mới phi logic:P

Chi hội Xcape họp cuối năm tổng kết cái nhề(b)
Em dự là cụ chưa xem thợ cân bằng động bánh xe bao giờ thì phải???:^)

Từng miếng đó chỉ có ý nghĩa với từng cái bánh của cụ thôi nên chuyện nó giống nhau hay khác nhau chẳng có gì quan trọng cả cụ ạ!

Ngoc Phan XLS

Xe container
Chi hội trưởng Kủ Từ và chi hội phó Ngọc Phan cho ý kiến cái nhể?
Trăm sự nhờ cụ Từ thôi! Em đú theo tham gia chứ khâu tổ chức kém lắm!
Cuối tuần này các cụ thấy thế nào??? Tuần sau thì Tết rồi!

Cứ Từ Từ

OF vì cộng đồng
Trăm sự nhờ cụ Từ thôi! Em đú theo tham gia chứ khâu tổ chức kém lắm!
Cuối tuần này các cụ thấy thế nào??? Tuần sau thì Tết rồi!
Tết nhất bia riệu cả năm tích tụ lại nên uống tiếp em nghĩ ứ hay :D chiều 30 làm phát cafe chớp nhoáng rồi ai về nhà nấy giúp vợ chuẩn bị đêm giao thừa. Chiều 30 ngồi cũng hay, tầm đấy đường xá cũng vắng, ngồi cafe cũng thú vị.
Sau tết càng không nên nhậu, đi chơi là hợp lý, em đề xuất quả chợ Viềng, các cụ bóng bàn xem dư lào :101:

CVThudo

Xe đạp
Tết nhất bia riệu cả năm tích tụ lại nên uống tiếp em nghĩ ứ hay :D chiều 30 làm phát cafe chớp nhoáng rồi ai về nhà nấy giúp vợ chuẩn bị đêm giao thừa. Chiều 30 ngồi cũng hay, tầm đấy đường xá cũng vắng, ngồi cafe cũng thú vị.
Sau tết càng không nên nhậu, đi chơi là hợp lý, em đề xuất quả chợ Viềng, các cụ bóng bàn xem dư lào :101:
Dạ kính các cụ và bác cututu ạ,
Iem thấy chợ Viềng ko có rì thú vị lém, năm ngoái iem đi rồi, tí nữa lạc bé Cún nhà iem.
Nhưng em ủng hộ ý tưởng mần cái rì đó cho chiều và tối 30. Em vừa rước vợ 2 Escape (4x2) về được 10 ngày nên muốn các cụ cho iem tham gia ọp-ẹp tí với ạ.

P/S: Em đang ký thành viên lâu rồi khi đi Civic nên nick này có thể bị hiểu nhầm. Cảm ơn các cụ ạ!

CVThudo

Ngoc Phan XLS

Xe container
Iem thấy chợ Viềng ko có rì thú vị lém, năm ngoái iem đi rồi, tí nữa lạc bé Cún nhà iem.
Nhưng em ủng hộ ý tưởng mần cái rì đó cho chiều và tối 30. Em vừa rước vợ 2 Escape (4x2) về được 10 ngày nên muốn các cụ cho iem tham gia ọp-ẹp tí với ạ.

P/S: Em đang ký thành viên lâu rồi khi đi Civic nên nick này có thể bị hiểu nhầm. Cảm ơn các cụ ạ!

CVThudo
Guôm ly goeo căm cụ gia nhập hội Ếch!(b)(b)(b)

nck_kool

Xe buýt
Website
www.vntec.vn
Em đăng ký ạ (b)

Cứ Từ Từ

OF vì cộng đồng

CVThudo
Véo cằm cụ gia nhập hội Ếch (b)
Anh em trốn vợ 1 tý cafe buổi chiều 30 thôi, cả chiều và tối thì gấu xin mời ra ngã tư ngắm cột đèn nhấp nháy mà đón giao thừa :D

Cu Sut

Xe buýt
Năm ngoái em cũng ngồi với hội bạn học đúng chiều 30 - thích cực. Chỉ khác là chẳng thằng nào chịu uống cafe, lại tẩn bia.

Maybach Tàu

Xe container
Chiều 30 ngồi cà phê chém gió thì là nhứt đấy các cụ ợ:41: