Phân tích Ecape 2009 Việt Nam

Donquixote

Xe buýt
Nhìn ốp sần của ếch nhà mình ở Thái mà buồn cho Fò Việt quá các cụ ợ.:'(:'(
Quả AC của bọn nó có chế độ Auto hay dư thế lào ý các cụ nhỉ :confused:
Đẹp quá , chậc chậc.....:^). Lại phải tính chuyện..... đổi xe thôi !!!

SmallRiver

Xe điện
Ý cụ Civic là escape không bền bằng Ỉn. Cái này em thấy cần xem lại nha. Mẽo mà lại thua Nhật bổn àh. Nhất là cái máy thì Ỉn bị chê nhiều lắm chứ không phải là hay đâu ạh. Dân trong nghề bảo máy Ỉn còn kém hơn cả máy của Zace cơ.:21:
Nghề nào em không biết nhưng Ỉn ít khi hư hỏng vặt cụ ạ. Cả về máy lẫn hệ thống điện. Cái nữa là phụ tùng Ỉn ở ngoài quá nhiều ( chính hãng luôn) giá lại rẻ hều! Lành là ở chỗ đó thôi, chứ những cái khác Ỉn thua xa. Em đi Ỉn nhưng đang có ý định đổi sang ESC nên muốn tranh luận tý cho vui!:^):^):^)

Tuan nguyen

Xe buýt
Hì hì, nếu nói đến hỏng vặt thì em không biết là xe từ bao nhiêu tuổi đổ lên mới hay xuất hiện. Mà em lại mới chạy xe (mới được hơn 1 vạn km), thế nên em chưa đủ trình để tham gia cái vụ này với cụ civic.
Cụ chịu khó đợi em chạy thêm vài vạn km nữa rồi em lại hầu chuyện cụ tiếp nhé. (b)

Maybach Tàu

Xe container
Nghề nào em không biết nhưng Ỉn ít khi hư hỏng vặt cụ ạ. Cả về máy lẫn hệ thống điện. Cái nữa là phụ tùng Ỉn ở ngoài quá nhiều ( chính hãng luôn) giá lại rẻ hều! Lành là ở chỗ đó thôi, chứ những cái khác Ỉn thua xa. Em đi Ỉn nhưng đang có ý định đổi sang ESC nên muốn tranh luận tý cho vui!:^):^):^)
Xe nó cũng như con người thôi, cũng sổ sít, hắt hơi. Đương nhiên lúc đó mình phải thay thế or chỉnh sửa (vì nó là phương tiện giao thông thì khi di chuyển ai biết chắc được) chuyện bên hay không so sánh cực khó. Lăn tăn thế thì đi....xe bít cho lành:D

Donquixote

Xe buýt
Độ thôi, cần chi đổi hả cụ
Độ thì có thể thêm mấy cái chỉnh cầu và audio trên vô lăng.

Độ điều hòa auto :^) không biết có được không ?

Còn cửa nóc, ôi thôi :77: :77: :77:.

Chỉnh sửa cuối:

SmallRiver

Xe điện
Em đang ngắm nghía em ESC XLT nhưng bà cả lại muốn 7 chỗ, tuy rằng biết 2 chỗ cuối chật chội nhưng lúc bí cũng nhét tạm!, nên bà ấy muốn FE or Cap, thế mới tức chứ!

Độ thì có thể thêm mấy cái chỉnh cầu và audio trên vô lăng.

Độ điều hòa auto không biết có được không ?

Còn cửa nóc, ôi thôi

Điều hòa Auto mua cả bộ bên Thái về lắp
Cửa nóc: made in VietNam cũng ok.

Ngoc Phan XLS

Xe container
Em đang ngắm nghía em ESC XLT nhưng bà cả lại muốn 7 chỗ, tuy rằng biết 2 chỗ cuối chật chội nhưng lúc bí cũng nhét tạm!, nên bà ấy muốn FE or Cap, thế mới tức chứ!

Điều hòa Auto mua cả bộ bên Thái về lắp
Cửa nóc: made in VietNam cũng ok.
Cụ phải đấu tranh chứ! Một năm giời có vài chuyến cụ đi 7 chỗ!:^) Trong khi đó cả năm cụ vừa đi vừa tức!:mad:

Điều hòa auto em thấy chẳng cần thiết! Cửa nóc cũng như 7 chỗ, mấy khi cụ dùng được! Trừ phi cụ ăn ở bẩn thỉu và không thấy khó chịu khi trong cabin phủ đầy bụi!!!

Ngoc Phan XLS

Xe container
Cụ tưởng đấu tranh dễ lắm à? Các bô lão khuyên không nên đấu tranh và tranh luận với gấu!:)):)):))
"Trường kỳ kháng chiến nhất định thắng lợi"!!! Chúng ta chỉ cần chọn được phương pháp đấu tranh phù hợp là OK! :21:

Tamagochi

Xe tải
Cụ tưởng đấu tranh dễ lắm à? Các bô lão khuyên không nên đấu tranh và tranh luận với gấu!:)):)):))
Trước gấu em cũng đòi mua xe 7 chỗ, em thuyết phục mãi không được em bẩu con ESC cũng 7 chỗ, người ta cắt bớt 2 chỗ để giảm thuế, khi nào cần gắn thêm 2 chỗ nữa cũng được, sau đó em show quả xếp ghế lại thành cái giường thế là gấu OK luôn. Bác thử bài này xem có hiệu nghiệm không nhé. :69:

Ngoc Phan XLS

Xe container
Trước gấu em cũng đòi mua xe 7 chỗ, em thuyết phục mãi không được em bẩu con ESC cũng 7 chỗ, người ta cắt bớt 2 chỗ để giảm thuế, khi nào cần gắn thêm 2 chỗ nữa cũng được, sau đó em show quả xếp ghế lại thành cái giường thế là gấu OK luôn. Bác thử bài này xem có hiệu nghiệm không nhé. :69:
Lừa đảo!!!:))

Tuan nguyen

Xe buýt
Cái này gọi là cao thủ chứ

Ngoc Phan XLS

Xe container
Từ lúc mua xe tới giờ, chả thấy gấu kêu ca gì nữa bác ợ, chắc đi phê quá :P. Lừa đảo thì phải có người bị hại chứ, chả thấy ai bị hại cả (có mỗi em bị thủng túi) :))
:)) Cụ lừa Gấu chứ sao! Tất nhiên, hầu hết họ hàng nhà Gấu đều chẳng hiểu mô tê chi cả. Nghe ai xúi 7 chỗ là cứ nằng nặc 7 chỗ, mà cũng chả hiểu 7 chỗ nó thía lào!:))
Em chỉ nói với Gấu là xe xịn nó chỉ có 5 chỗ thôi, vì nó dành cho người xịn, mà người xịn thì chẳng ai chịu ngồi 2 cái ghế sau cả!:21: Xong tập 1!!! Gấu kết luận thêm: xe Mỹ là nhất quả đất!(l) Xong tập 2!!! Em bảo cả nhà mình đều to xác nên kô hợp sedan, Gấu gật cái rụp!(l) Xong tập cuối!!! :41::41::41: => Em có Ếch chạy!!!(b)

Cu Sut

Xe buýt
Các cụ vất vả ủ mưu nhỉ. Hồi escape ra đời có miếng mạ bạc ở phía dưới hốc hút gió, một lần em với gấu đang ngồi uống cafe, thấy có con đỗ đằng trước, gấu hỏi xe nào đây mà đẹp thế, có đắt không... Thế là về sau này quyết định mua ếch, em chẳng phải tốn tẹo hơi nào thuyết phục gấu.

SmallRiver

Xe điện
Các cụ sướng nhể, gấu em bảo cả đại gia đình nhà em và đại gia đình nhà gấu thì mỗi nhà mình có xe, mua 7 chỗ nhỡ đâu có việc gì còn cho cả ông bà, các cô các chú, các cậu các dì.....đi nhờ. Mua 5 chỗ rồi lại mang tiếng ích kỷ, tiền như nhau mà nhà "nó" lại mua 5 chỗ, chắc không muốn cho ai đi thêm! Khổ thế đấy các cụ ạ!

Tuan nguyen

Xe buýt
Công nhận các cụ sướng, còn được ủ mưu còn là sướng rồi, cụ nào không phải ủ mưu lại càng sướng nữa.
Cứ như cái thân em, còn đi xe công mà chị (chưa phải là gấu nhé) cứ hơi tí là ngắm Lếch Xù với cả Q7. :102: :102: :102: