[Funland] Otofun running kêu gọi thành viên cùng sở thích 🥇🥇🥇

New.Moon

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
ruouvangminhnguyet.vn
Mợ nên tránh. Người ta ý chí nẹp vít lẫn đĩa đệm nhân tạo vẫn tìm ra cách tập phù hợp. Mợ thì thôi. Người luôn tìm ra lý do để biện minh thì ko nên chém nhá. Thân.
Ủa, phụ nữ OF đã ít mà Mợ cứ bám theo em còm để làm gì. Mợ để các cụ khác còn có cơ hội chứ, Mợ cứ làm thế em ngại lắm, tránh em ra nhé, em thích giới tính đàn ông chứ không thích giới tính đàn bà đâu ;))

skuadi

Xe điện
Ủa, phụ nữ OF đã ít mà Mợ cứ bám theo em còm để làm gì. Mợ để các cụ khác còn có cơ hội chứ, Mợ cứ làm thế em ngại lắm, tránh em ra nhé, em thích giới tính đàn ông chứ không thích giới tính đàn bà đâu ;))
Vâng. Ko sao. Tiễn mợ mà.
Tại em thấy nhiều người khó chịu vì những còm lý do lý trấu của mợ thôi nên em nói hộ.

Em thẳng tính nên nghèo. Mợ đừng khinh ;))

New.Moon

Xe điện
Website
ruouvangminhnguyet.vn
Mợ còm như thế là mợ hạ thấp phụ nữ đấy, em buồn ;)). Với em phụ nữ luôn là số 1. :D
Mợ buồn một thì phụ nữ chúng em buồn trăm cơ, buồn vì Mợ cũng là phụ nữ mà cứ đi bám theo phụ nữ để hằn học, để kỳ thị. Thực sự chị em phụ nữ chạnh lòng sao có phụ nữ như thế, buồn mấy phần trăm giây ;))

skuadi

Xe điện
Mợ buồn một thì phụ nữ chúng em buồn trăm cơ, buồn vì Mợ cũng là phụ nữ mà cứ đi bám theo phụ nữ để hằn học, để kỳ thị. Thực sự chị em phụ nữ chạnh lòng sao có phụ nữ như thế, buồn mấy phần trăm giây ;))
Tuỳ mợ. Nếu mợ thấy xấu hổ khi là phụ nữ thì mợ cố buôn bán cho tốt để có xiền đi Thái tạo hình ;))

New.Moon

Xe điện
Website
ruouvangminhnguyet.vn
Vâng. Ko sao. Tiễn mợ mà.
Tại em thấy nhiều người khó chịu vì những còm lý do lý trấu của mợ thôi nên em nói hộ.

Em thẳng tính nên nghèo. Mợ đừng khinh ;))
Đấy, lại thế rồi. May mà biết là trời hôm nay nóng nên chắc nhiều người thông cảm với Mợ như em thông cảm với Mợ, khó chịu vì lý do lý trấu thì chỉ có phụ nữ thôi, à mà Mợ cũng phụ nữ nên em cũng hiểu, hy vọng tối mát trời Mợ sẽ khác ;))

skuadi

Xe điện
Đấy, lại thế rồi. May mà biết là trời hôm nay nóng nên chắc nhiều người thông cảm với Mợ như em thông cảm với Mợ, khó chịu vì lý do lý trấu thì chỉ có phụ nữ thôi, à mà Mợ cũng phụ nữ nên em cũng hiểu, hy vọng tối mát trời Mợ sẽ khác ;))
Thôi mời mợ một ly cho hạ hoả. Hi hi

Lam__Phương

Xe điện
Tuỳ mợ. Nếu mợ thấy xấu hổ khi là phụ nữ thì mợ cố buôn bán cho tốt để có xiền đi Thái tạo hình ;))
E thấy cụ cứ chạy theo 1 người phụ nữ để đối chấp những vấn đề chẳng có ăn nhập gì với nội dung thớt thật chả ra làm sao.
E cũng lời thật khó nghe có rì mong cụ lượng thứ nhé!

skuadi

Xe điện
E thấy cụ cứ chạy theo 1 người phụ nữ để đối chấp những vấn đề chẳng có ăn nhập gì với nội dung thớt thật chả ra làm sao.
E cũng lời thật khó nghe có rì mong cụ lượng thứ nhé!
Em mời mợ ly nhé. Lam Phương là cái tên tuyệt hay ạ :)

kanishi

Xe điện
Website
tcb100k.com
Đơn vị km/h là dễ tính toán nhất, người ta có thể so sánh với những phương tiện khác và nó quen thuộc với tất cả mọi người.
Mấy vị cuồng chạy thì thích dùng pace cho nó có vẻ pro ý mà. Em hay chạy , thời gian đầu cũng pace pủng này nọ sau thì bỏ, vì nhiều khi muốn so sánh tốc độ với phương tiện khác về thời gian-quãng đường thì lại phải động não chuyện đổi pace sang km/h.
Chạy thể dục thì không nên câu nệ đơn vị tính làm gì, tiện sao thì làm thôi.
Vậy tại sao sử dụng pace thay km/h, km/ phút? Trong một buổi tập, tốc độ chạy không phải lúc nào cũng giống nhau, lúc đầu có thể chạy rất nhanh nhưng sau đó sẽ giảm dần về cuối buổi tập. Mặt khác, lúc mới tập, không phải ai cũng chạy trong 1 tiếng. Nhìn vào đơn vị pace, bạn sẽ chú trọng thời gian hơn quãng đường. Do đó, việc đo lường, quản lý kết quả tập luyện tốt hơn.

kloven0912

Xe tải
Đơn vị km/h là dễ tính toán nhất, người ta có thể so sánh với những phương tiện khác và nó quen thuộc với tất cả mọi người.
Mấy vị cuồng chạy thì thích dùng pace cho nó có vẻ pro ý mà. Em hay chạy , thời gian đầu cũng pace pủng này nọ sau thì bỏ, vì nhiều khi muốn so sánh tốc độ với phương tiện khác về thời gian-quãng đường thì lại phải động não chuyện đổi pace sang km/h.
Chạy thể dục thì không nên câu nệ đơn vị tính làm gì, tiện sao thì làm thôi.
Chạy bộ thì cụ phải so với những người cùng chạy bộ chứ cụ so tốc độ với máy bay, ô tô làm gì. Mọi người dùng pace (số phút để chạy được 01 km) cho dễ tính vì mấy ai chạy chẵn được 1h, 2h đâu.

namcutthoi

Xe buýt
Em bị chấn thương cột sống phải nẹp vít. Hiện Em đang nghiên cứu môn đi bộ cũng thấy hay. Cụ Mợ nào nghiên cứu cùng Em chk vui.
Có em... Có em đơi!
Em mới lò rò sang vụ đi bộ này, thú thật với cụ là mệt hơn chạy. Lom rom kéo mãi mới pace 8xx

Anh.Em

Xe buýt
Có em... Có em đơi!
Em mới lò rò sang vụ đi bộ này, thú thật với cụ là mệt hơn chạy. Lom rom kéo mãi mới pace 8xx
Haha Cụ giỏi quá, Em đang loanh quanh pace 10 cơ. Nhưng cũng thấy hay, chẳng kém gì chạy cả 😄

skuadi

Xe điện
Haha Cụ giỏi quá, Em đang loanh quanh pace 10 cơ. Nhưng cũng thấy hay, chẳng kém gì chạy cả 😄
Dáng hơi tởm tí thôi. Lúc đầu em le ve tập mà bị gấu và F1 chê với cười như nắc nẻ nên em thôi. Hic :(

Anh.Em

Xe buýt
Dáng hơi tởm tí thôi. Lúc đầu em le ve tập mà bị gấu và F1 chê với cười như nắc nẻ nên em thôi. Hic :(
Xem nhiều, ngắm mãi thành quen lại thấy hay hihi. Em ko chạy đc nên ko có sự lựa chọn. Ban đầu Em cũng nghĩ dáng hơi xoắn, dưng dần dần thấy yêu rồi hahaa.

scud122

Xe tăng
Với em thế là nhanh rồi, em chạy bình thường toàn pace 7
E hay chạy HM Hồ Tây mà thấy nhiều cụ còn lao vun vút, chắc tầm pace 5 hoặc 4 nữa cơ. thấy mình lạc lõng. Chắc Mấy Elite thì phải......................

scud122

Xe tăng
K hiểu mấy anh Kenya chay FM dưới 2h thì có ăn gì trc khi chạy và trong thời gian chạy có cắn gel k mà chạy kinh hồn bạt vía các cụ nhỉ, toàn pace 3 và 2. Khiếp thật

kanishi

Xe điện
Website
tcb100k.com
K hiểu mấy anh Kenya chay FM dưới 2h thì có ăn gì trc khi chạy và trong thời gian chạy có cắn gel k mà chạy kinh hồn bạt vía các cụ nhỉ, toàn pace 3 và 2. Khiếp thật
Chỉ mới có duy nhất một anh nhé, cụ lấy đâu ra mà "mấy anh" thế

kanishi

Xe điện
Website
tcb100k.com
E hay chạy HM Hồ Tây mà thấy nhiều cụ còn lao vun vút, chắc tầm pace 5 hoặc 4 nữa cơ. thấy mình lạc lõng. Chắc Mấy Elite thì phải......................
Chắc gì đã lao dc cả 21km, còn lao dc pace 4 cả 21km thì đúng là elite rồi :))

Anh.Em

Xe buýt
Em cũng ko can đảm đi như thế ;))
Cụ áo xanh Em đưa hình ở trên đi hơi đánh võng xíu để cho mọi người dễ học. Thực tế trong race nhiều Cụ đi như lướt trên mặt đường nhìn đẹp lắm các Cụ Mợ ạ.