[Funland] Otofun running kêu gọi thành viên cùng sở thích 🥇🥇🥇

OmegaO9

Xe container
Pace của cụ thì lại mạnh quá, kéo anh em thì cụ phải chạy chậm lại, keke!
Thích nhất ở môn này là cái khí thế và chiến thắng mình mỗi một quãng thời gian tập cụ nhỉ. Anh em vừa chạy lại vừa có thể nói chuyện, chia sẻ rất vui, hầu như hôm nào bọn em chạy xong cũng làm 1 cốc trà đá và đĩa hướng dương xong mới về, rất đơn giản. Cái hay nữa là gần như rượu bia được giảm trừ đến 90%.

Mợ Yến

Xe lăn
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Còn em thì đang chờ đợi một nhân tố để kéo pace và khí thế chị em lên :D

xuanha_ng

Xe điện
Còn em thì đang chờ đợi một nhân tố để kéo pace và khí thế chị em lên :D
Tự làm nhân tố đấy đi mợ ơi. Em biết 1 số bạn gái chạy rất bình thường sau 1 năm toàn elite luôn, vd Quế mắt biếc rồi bạn gì béo ở Hồ Lộn em lại quên tên rồi. Giờ chạy tít lắm

lexus315

Xe điện
À, nhân tiện chắc đầy cụ VKL: Các cụ cho em hỏi thật có phải ý nghĩa của VKL là Vui Khỏe Lắm không ạ :D

kanishi

Xe điện
Website
tcb100k.com

j23

Xe container
Thích nhất ở môn này là cái khí thế và chiến thắng mình mỗi một quãng thời gian tập cụ nhỉ. Anh em vừa chạy lại vừa có thể nói chuyện, chia sẻ rất vui, hầu như hôm nào bọn em chạy xong cũng làm 1 cốc trà đá và đĩa hướng dương xong mới về, rất đơn giản. Cái hay nữa là gần như rượu bia được giảm trừ đến 90%.
Bọn em thì làm doanh nghiệp ngoài nên lại kiểu dìm nhau trong bể máu :D
Chạy chọt là quen thêm ối người, ko dính công việc thì ko sao nhưng trò đời cứ dính vào công việc là nhiều lúc mấy anh em chạy xong về là...nhậu (phải nhậu chứ ko phải được nhậu!)
Nghĩ Ló Trán lắm các cụ các mợ ạ :(

OmegaO9

Xe container
Tự làm nhân tố đấy đi mợ ơi. Em biết 1 số bạn gái chạy rất bình thường sau 1 năm toàn elite luôn, vd Quế mắt biếc rồi bạn gì béo ở Hồ Lộn em lại quên tên rồi. Giờ chạy tít lắm
Tấm gương học hỏi không ở đâu xa cụ nhỉ. Càng quen đông bạn chạy, mình lại cảm thấy mình yếu đuối, còn kém, nhưng lại có động lực để theo hơn.
Ví dụ rất đơn giản, cụ Nam Hải team công viên chúng em, tầm tuổi ấy, sau 1 năm thành tích đã rút ngắn một quãng khủng khiếp.

Kết quả 2017:

Đây là FM 2016:

bai

Xe điện
Em cũng khoe tý cổ động phong trào :)

Cụ chạy khủng quá. Qua thông tin tracklog cụ hé lộ, em biết cụ là ai rồi :D.
Cụ hay tập ở khu Nguyễn Xiển, cụ thường tập longrun khung giờ nào để em qua xin chỉ giáo?

dinhsuu

Xe buýt
Cụ chạy khủng quá. Qua thông tin tracklog cụ hé lộ, em biết cụ là ai rồi :D.
Cụ hay tập ở khu Nguyễn Xiển, cụ thường tập longrun khung giờ nào để em qua xin chỉ giáo?
Buổi longrun em thường vào sáng thws7 hoặc CN hàng tuần. Route thì cũng tùy cụ ạ: tuần thì chạy lên Bờ Hồ cùng đội LDR, tuần thì chạy lên Hồ Tây, tuần thì tham gia với ae CLB ở BĐ Linh Đàm, tuần thì đi trail Đồng Đò :).
Cụ muốn tham gia cho đông vui thì cứ sáng thứ 7/CN hàng tuần qua BĐ LĐ là có đội CLB chạy PFR bọn em hay longrun thường xuyên.

dinhsuu

Xe buýt
Bọn em thì làm doanh nghiệp ngoài nên lại kiểu dìm nhau trong bể máu :D
Chạy chọt là quen thêm ối người, ko dính công việc thì ko sao nhưng trò đời cứ dính vào công việc là nhiều lúc mấy anh em chạy xong về là...nhậu (phải nhậu chứ ko phải được nhậu!)
Nghĩ Ló Trán lắm các cụ các mợ ạ :(
Anh em chạy dài với nhau xong ngồi nhậu vui mà cụ :). Đội ultra bọn em cứ longrun hoặc trail xong là nhậu tơi bời :D, tất nhiên trung bình cũng chỉ 1 lần/tuần thôi.

bai

Xe điện
Buổi longrun em thường vào sáng thws7 hoặc CN hàng tuần. Route thì cũng tùy cụ ạ: tuần thì chạy lên Bờ Hồ cùng đội LDR, tuần thì chạy lên Hồ Tây, tuần thì tham gia với ae CLB ở BĐ Linh Đàm, tuần thì đi trail Đồng Đò :).
Cụ muốn tham gia cho đông vui thì cứ sáng thứ 7/CN hàng tuần qua BĐ LĐ là có đội CLB chạy PFR bọn em hay longrun thường xuyên.
Cảm ơn cụ!

j23

Xe container
Anh em chạy dài với nhau xong ngồi nhậu vui mà cụ :). Đội ultra bọn em cứ longrun hoặc trail xong là nhậu tơi bời :D, tất nhiên trung bình cũng chỉ 1 lần/tuần thôi.
Thê lực các cụ thật sư quá tốt.
Tụi em cũng chỉ 1 tuần/lần nhưng lúc đứng lên là mỗi ông cũng đã phải 15-20 cốc bia há há. Còn nếu rượu thì kinh tởm hơn nhiều

OmegaO9

Xe container
Thê lực các cụ thật sư quá tốt.
Tụi em cũng chỉ 1 tuần/lần nhưng lúc đứng lên là mỗi ông cũng đã phải 15-20 cốc bia há há. Còn nếu rượu thì kinh tởm hơn nhiều
Với tửu lượng kia thì cụ cũng quá khỏe đấy ạ, bia rượu nó như chạy, uống quen mới khỏe được, tầm 15-20 quai bia mà lai zai với nhau cũng tầm 3 tiếng là ít :D Giờ nghĩ lại thấy hồi sinh viên phá sức ghê gớm quá cụ ạ, có thời điểm 6/7 tối cứ hễ tầm 21-22h là ra cổng chùa Hà nhậu (giờ quán đó vẫn còn), với khoảng mỗi thằng 1 chai to lúa mới 65 hoặc sau nó ra Vodka nhẹ hơn chút thì 1 to + 1 nhỏ, phê đứ đừ mà tối sau lại thèm, nhậu thân với chủ quán đến mức nhiều hôm thiếu đồ họ còn nhờ mình chở về nhà lấy đồ tiếp ứng. Thời đó em cũng chả hiểu có cái chủ đề quái gì mà tối nào cũng có thể ngồi với nhau được.

OmegaO9

Xe container
Hy vọng sớm có dịp giao lưu với đội cụ trên Hồ Tây :D

j23

Xe container
Với tửu lượng kia thì cụ cũng quá khỏe đấy ạ, bia rượu nó như chạy, uống quen mới khỏe được, tầm 15-20 quai bia mà lai zai với nhau cũng tầm 3 tiếng là ít :D Giờ nghĩ lại thấy hồi sinh viên phá sức ghê gớm quá cụ ạ, có thời điểm 6/7 tối cứ hễ tầm 21-22h là ra cổng chùa Hà nhậu (giờ quán đó vẫn còn), với khoảng mỗi thằng 1 chai to lúa mới 65 hoặc sau nó ra Vodka nhẹ hơn chút thì 1 to + 1 nhỏ, phê đứ đừ mà tối sau lại thèm, nhậu thân với chủ quán đến mức nhiều hôm thiếu đồ họ còn nhờ mình chở về nhà lấy đồ tiếp ứng. Thời đó em cũng chả hiểu có cái chủ đề quái gì mà tối nào cũng có thể ngồi với nhau được.
Chẹp, nghĩ tới quá khứ là kinh. Ông anh em vừa đi khám về, Gout rồi, dù từ khi dính vào chạy dài từ 2014 là bỏ thuốc bỏ nhậu, ăn ít thịt hẳn đi..Hồi trẻ cũng uống nhiều ăn thịt cực nhiều, vậy mà ko ngờ rằng giờ lại dính gout sau 5 năm miệt mài chăm chỉ luyện tập.
Ông anh rể làm bác sĩ kết luận: 5 năm cải tà quy chánh ko đủ để bù đắp cho 15 năm "tội lỗi" :|

j23

Xe container
Mợ Yến cùng các cụ lưu ý nhé, em cũng đọc về vụ này rồi, cho trẻ con chạy nhiều và chạy lâu (trên 60') chưa chắc đã là tốt!

Anh.Em

Xe buýt
Cụ ở Chùa Hà ạ, Em ở Dương Quảng Hàm chắc cũng có tí liên quan. Thời sinh viên ra Nguyễn Văn Huyên đá bóng suốt và còn tham gia hội đá cầu ở công viên Nghĩa Tân.