3 ngày ở Đà nẵng

T80

Xe điện
Tuần sau em lại vào ĐN rùi...he he

minhmo

Xe cút kít
Chả bù cho em,gọi tô canh chua ăn cơm bị tính 220 ngàn và 190 ngàn 1 bát.Ăn 2 bữa 2 nhà hàng cạnh nhau là San Hô Mỹ Hạnh.Em thắc mắc vì thấy quá đắt so với các thứ khác.
Thưa các cụ, mấy cái đo đỏ này gọi là nhà hàng đúng nghĩa. Không chặt chém nhưng giá niêm yết thì đắt lém. Em đi tiêu tiền hộ người khác mà vào đấy còn thấy tiếc tiền đấy các cụ ạ.

vumanhduy

Xe tăng
Mùa này chắc biển Đà nẵng vắng hoe . Năm 2010 em vào 2 lần liền đông chết mẹ luôn đồ ăn tương đối dễ chịu thái đô phục vụ niềm nở,các anh xxx DN rất thân thiện chả là hôm đó bọn em đỗ xe ở tên đường bãi biển mỹ Khê thì có 2 xxx đi xe bồ câu kiểm tra sau khi xuất trình giấy tờ 2 anh xxx đó lại còn hướng dẫn bọn em vào chỗ để xe quy định mà không có thái độ hạch sách gì

vemaybaylacviet

Xe tải
Website
phongvelacviet.com
Câu chuyện của bác ý nghĩa thật đó. mình làm bên phòng vé máy bay mà chưa một lần đi máy bay, hi. những hình ảnh của bác làm mình mong mỏi được một lần đi máy bay và đặc biệt là đặt chân tại Đà Nẳng yên bình đó, hi

HorsePower

Xe container
Câu chuyện của bác ý nghĩa thật đó. mình làm bên phòng vé máy bay mà chưa một lần đi máy bay, hi. những hình ảnh của bác làm mình mong mỏi được một lần đi máy bay và đặc biệt là đặt chân tại Đà Nẳng yên bình đó, hi
Cụ khen quá lời. 1 chuyến đi như bao chuyến đi . Câu chuyện có tí thổ văn tả nên văn vẻ có thêm tí thi vị.
Dẫu sao cũng cám ơn Cụ

Matiz2C

Xe hơi
Website
my.opera.com
Các cụ nói về Đà Nẵng làm em lại nhớ không chịu được... Đúng là nơi để gia đình nghỉ ngơi, thư giãn vào mùa hè. Lại mong hè về.

Dieu Thao

Xe buýt
Em cũng sắp đi DN mấy ngày, cho em hỏi các cụ KS nào giá cả hạt dẻ mà hợp lý, ăn ở đâu thì ngon mà rẻ. Em đi DN lần đầu nên bối rối quá.

Dieu Thao

Xe buýt
Cho em hỏi thêm ở DN có xe máy cho thuê ko, nếu có thì thuê ở chỗ nào, các cụ giúp em với.

vemaybaylacviet

Xe tải
Website
phongvelacviet.com
Cụ khen quá lời. 1 chuyến đi như bao chuyến đi . Câu chuyện có tí thổ văn tả nên văn vẻ có thêm tí thi vị.
Dẫu sao cũng cám ơn Cụ
Quan trọng là ở chổ đó đó cụ nó ợ, hi. Nhờ lối dẫn mà câu chuyện được lôi cuốn. Vùa rồi cụ đi máy bay hãng VN thấy chất lượng thế nào vậy cụ nó?

Chỉnh sửa cuối:

vemaybaylacviet

Xe tải
Website
phongvelacviet.com
Cho em hỏi thêm ở DN có xe máy cho thuê ko, nếu có thì thuê ở chỗ nào, các cụ giúp em với.
Mấy cụ nào biết thì chỉ giúp cụ nó, em thì em chịu. Hỏi vé máy bay thì em oki, hi

HorsePower

Xe container
Quan trọng là ở chổ đó đó cụ nó ợ, hi. Nhờ lối dẫn mà câu chuyện được lôi cuốn. Vùa rồi cụ đi máy bay hãng VN thấy chất lượng thế nào vậy cụ nó?
Cám ơn Cụ. VNA ổn. Không phàn nàn gì. Thậm chí hôm ra em lỡ đi muộn mà vào Chu nhật nên xếp hàng rất đông. Các em VNA hô:
Có ai đi chuyến 2:30 không. Em từ cuối hàng vẫy vẫy.
Em ấy tiến vào dán cái "Bộp" vào ngực em cái sticker.
Last minute boarding
Rồi chuyên cho 1 Cai liếc duyên.
Đoạn mở lối cho em vào check in trước.
Thanks!

Chỉnh sửa cuối:

vemaybaylacviet

Xe tải
Website
phongvelacviet.com
Cám ơn Cụ. VNA ổn. Không phàn nàn gì. Thậm chí hôm ra em lỡ đi muộn mà vào Chu nhật nên xếp hàng rất đông. Các em VNA hô:
Có ai đi chuyến 2:30 không. Em từ cuối hàng vẫy vẫy.
Em ấy tiến vào dán cái "Bộp" vào ngực em cái sticker.
Last minute boarding
Rồi chuyên cho 1 Cai liếc duyên.
Đoạn mở lối cho em vào check in trước.
Thanks!
Uhm! Thú vị nhễ, hi. Bình thường chủ nhật phải ra sân bay trước 2h đó cụ, hi. Rồi có chết mệt với cái liếc duyên đó của em nó hok? hi.

vietlodgetravel

Xe máy
Chỗ cho thuê xe máy rất nhiều cụ ạ, mọi người hay thuê của Hoàng Long hoặc một địa chỉ bên quận 3, bên mình trước cũng cho thuê nhưng không hiệu quả, xe mình xe mới, còn các dịch vụ cho thuê toàn xe thanh lý nên họ hạ giá thấp quá không cạnh tranh được, cụ seach google ra địa chỉ, họ giao xe tận nơi chuyên nghiệp yêu cầu cọc 1M và 1 CMND.

vietlodgetravel

Xe máy
Em cũng sắp đi DN mấy ngày, cho em hỏi các cụ KS nào giá cả hạt dẻ mà hợp lý, ăn ở đâu thì ngon mà rẻ. Em đi DN lần đầu nên bối rối quá.
Giá khách sạn Đà Nẵng mùa này mềm hơn mùa cao điểm nhiều cụ ạ, đủ các loại và đủ các khuyến mãi giá từ 300K - 500K là có khách sạn đẹp, cụ thích ở đâu thì em tư vấn tận tình gần biển hay ở trung tâm để tối đi dạo cho thuận tiện, file ăn uống thì cụ email vào mail dưới chữ ký em sẽ gửi file nhé.

vietlodgetravel

Xe máy
Ở Intercon này có quán bar rất đẹp cho khách vào cafe đấy bạn ạ, nếu đi bằng ô tô.
Đính chính lại cái Intercontinental không cho khách tự do vào quán bar nếu không đặt phòng nữa, có một vài người bạn mình đợt vừa rồi lên họ không cho vào nên báo cáo lại các bác, sợ các bác chạy gần 30km lên mà nó không cho vào thì chít

thanhvuongdo

Xe đạp
E cũng định đi ĐN đợt 30/4 cơ mà cháy vé MB với cả tiền phòng khách sạn đắt quá nên thôi :)