[CCCĐ] 3 mình lang thang, dọc ngang nước Mỹ !!!

Chiếc tàu bắt đầu tiến gần lại khu vực chân cầu và sẽ đi qua dưới gầm cầu Golden Gate Bridge. Bác áo vàng này cứ đứng bên cạnh em lẩm nhẩm nói: Đây là hình ảnh chỉ có 1 lần trong đời thôi nên cháu hãy cố mà hưởng thụ nó.

Phía xa xa, đằng sau ngọn đồi, những tia nắng cuối cùng đang cố xuyên qua đám mây mù để chiếu ra một vạch sáng men theo đỉnh núi. Thật đẹp và lạ.

Người ta bảo không được cho chim ăn, nhưng lão Cò vẫn cho chim ăn và hậu quả là chim rất thích lão Cò, đậu xuống bên thành tàu rất nhiều.

Em cảm nhận được a T là người vui nhất vì lúc nào cũng thấy vẻ mặt tươi cười, tủm tỉm hạnh phúc của anh. Sự kiện này quả không còn gì để bàn, chuyến đi này chắc chắn đã thành công, ít nhất là tới giờ phút này.

Đi một mình thì buồn lắm các cụ nhỉ?

Cuối cùng, giây phút bắn pháo hoa cũng đã điểm. Lúc này, nhiệt độ ngoài trời rơi vào khoảng 8 độ, rất lạnh kèm theo gió lớn, bọn em đứng trên boong tàu còn không vững nữa là để chụp ảnh. Nên toàn bộ ảnh lúc này không được đẹp, mong các cụ thông cảm nhé.

Gần 11h đêm, a T đã thấm mệt sau cả một ngày dài cực kỳ mệt mỏi nhưng đầy phấn khích, cho nên, có say một chút cũng là điều dễ hiểu. Tàu sắp cập bến, trên bờ cậu em gọi điện thoại liên tục chờ đón mấy anh. Đành phải gọi điện xin lỗi cậu em vì bọn anh đã quá mệt không đủ sức để đi nữa, mai còn phải bay sớm. Hẹn gặp lại San Francisco vào một ngày gần nhất.

Gap373

Xe điện
Theo dõi hành trình của cụ chỉ biết mỗi một điều là bị dính thuốc của cụ rồi =)), cám ơn cụ