[CCCĐ] 3 mình lang thang, dọc ngang nước Mỹ !!!

Kenket

Xe điện
Cảnh vật, thời tiết đẹp quá ! ảnh cụ Jo chụp cũng rất đẹp và sinh động (like)

Phê quá cụ! Mỗi cái xem ngoẹo hết cả cổ!
Cụ nào có cái phần mềm mà xoay được video thì gửi hộ em để em làm lại. Em chỉ xoay được mỗi ảnh, video thì không phải chuyên ngành.

híc híc! bác đã làm chưa mà biết dễ, hei
Em chưa làm nhưng em biết có nhiều cửa hàng ngày nào phải giao nhiều loại hoa trang trí cho các điểm thăm quan du lịch, nhà hàng khách sạn. Tất nhiên, nhiều loại hoa cũng phải theo mùa nữa.

Vỉa hè có thể rất rộng, nhưng họ chỉ đi bộ ở những nơi được quy định. Không có bát nháo gì sất.

Một dạng xe đạp kéo, nhưng mấy người đạp xe này sức khoẻ cũng phải tốt lắm. Thành phố du lịch nên có nhiều loại hình phục vụ đi lại rất.. du lịch.

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

Nói thật em rất thèm trải nghiệm con này, nhưng mà nghe chuyện ăn xăng của nàng thì chán luôn. Haizz. Ông em kể: Ngồi lên xe này lái thì kim xăng và kim chỉ tốc độ bao giờ cũng đảo ngược chiều nhau, mà nhìn thấy rõ luôn.

nhatld

Xe tăng
Đà lạt có một nơi thế này. :)
Em trích đoạn em chát fb với gấu nhà em.:( Giờ mới biết là lý do tại sao tối em ngồi đọc, gấu em lại nằm ôm điện thoại, không đọc cùng, dụ dỗ thế nào cũng ko đc. Đâu chỉ mỗi em thèm. :))

Em: http://www.otofun.net/threads/713387-3-minh-lang-thang-doc-ngang-nuoc-my/page89
đọc trang này đi em

Gấu: hix
Em: sao vậy?@@

Gấu: chăng thich doc cai lag thag nay
Em: vì sao
trang đấy thôi
có cảnh đẹp lắm

Gấu: thì k đi đc

nên đọc làm gì

Em:ở Đà Lạt có đấy

Gấu: thèm mà ko nhich dc

thế á

Em trích đoạn em chát fb với gấu nhà em.:( Giờ mới biết là lý do tại sao tối em ngồi đọc, gấu em lại nằm ôm điện thoại, không đọc cùng, dụ dỗ thế nào cũng ko đc. Đâu chỉ mỗi em thèm. :))
Em cũng chỉ chia sẻ trải nghiệm thôi chứ không có ý định gây nghiện cho ai, cụ xin lỗi gấu hộ em nhé. :P