[CCCĐ] 3 mình lang thang, dọc ngang nước Mỹ !!!

Ngồi trên ghế này mà cùng cô người yêu bé nhỏ nắm tay âu yếm nhìn thẳng ra vịnh trong chiều lộng gió kể cũng phê phết các cụ ạ. :P

Lát nữa e cũng lên một trong các tàu này.

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

nhatld

Xe tăng

Ngồi trên ghế này mà cùng cô người yêu bé nhỏ nắm tay âu yếm nhìn thẳng ra vịnh trong chiều lộng gió kể cũng phê phết các cụ ạ. :P
Ở mình có chỗ này không các Cụ ơi, same same cũng được, em cố gắng đưa gấu đến 1 lần cho biết. Chắc chắn sẽ không được như trong hình nhưng mà cũng thỏa cơn thèm. :((

ặc! hoa thật mà sao nó lại được như thế nhở??? hay hoa tây nó mới được như thế hả bác?? hề hề
em thấy hoa VN nhà mềnh mà cả khóm thế thì toàn hoa giả
Hoa thật nhiều và dễ làm mà mợ.

Ở mình có chỗ này không các Cụ ơi, same same cũng được, em cố gắng đưa gấu đến 1 lần cho biết. Chắc chắn sẽ không được như trong hình nhưng mà cũng thỏa cơn thèm. :((
Đà lạt có một nơi thế này. :)

Cái quán cà phê nhà hàng này được xây dựng ngay bên cạnh vịnh, ngồi đây thì tuyệt đẹp và lãng mạn.

Cái ghế đá thôi mà sao nó dị thế nhỉ? Nhìn kỹ em thấy hình như nó còn một công dụng gì khác, có cụ nào biết không?

Phía trong của một Pier dành để xếp xe cộ và hàng hoá lên tàu.

Lễ độc lập, thi thoảng lại gặp 1 xe mở cửa, bên trong toàn teen, nghe nhạc nhẽo âm thanh lớn hết cỡ. Người xung quanh cũng không lấy thế làm phiền.