[Funland] 26/12 Điện Biên Phủ Trên Không - mời các Kụ Mợ cùng chia sẻ hình ảnh

Mr.Trym

[Tịch thu bằng lái]
Nó nói tránh đi là cái thư ấy nằm ở ngăn kéo một tay cán bộ cấp Vụ ở Bộ ngoại giao Mỹ. Thực ra ngay từ lúc ông Ké xỏ chạc tay phi công Mỹ đem đi Côn Minh báo công ra mắt thì hồ sơ Cuốc tế 3 chúng nó đã gạch đuýt rồi. Đến vụ Ôn Như Hầu thì nó đã toát mồ hôi xanh về một bản sao Trê ca châu Á nữa.
Em thấy cái vụ anh Xít bỏ anh râu dài nằm khoèo ngoài lữ quán cả tháng giời sau bẩu mài về đi cũng chứng tỏ rằng Xít đọc được cmn cái vị anh òi :D

XPQ

Xe cút kít
Em thấy cái vụ anh Xít bỏ anh râu dài nằm khoèo ngoài lữ quán cả tháng giời sau bẩu mài về đi cũng chứng tỏ rằng Xít đọc được cmn cái vị anh òi :D

:D:D:D:D

Nước mình giống con cừu có bộ lông đen nhất trong đàn cừu trắng và lại trắng nhất ở đàn cừu đen. Thế mới đen.

Mr.Trym

[Tịch thu bằng lái]

Nước mình giống con cừu có bộ lông đen nhất trong đàn cừu trắng và lại trắng nhất ở đàn cừu đen. Thế mới đen.
Em ghét nhất là cái trò Ranh Vặt của Văng ming Núa lước :D

Mr.Trym

[Tịch thu bằng lái]

Nước mình giống con cừu có bộ lông đen nhất trong đàn cừu trắng và lại trắng nhất ở đàn cừu
đen. Thế mới đen.
Kiểu như mẹ em từng bẩu:
Mài đúng là ngoan thật.
Mài ngoan nhất trong đám hư.
Nhưng mài cũng là đứa hư nhất trong những thằng ngoan.
Tau đẻ da mài nên tau bít mài lắm
:P :P :P

Kurumasuki

Xe container
Bác ko đọc kỹ rồi. Chiến tranh VN là một cuộc chiến lẽ ra tránh được, nhiều người đã chết một cách vô lý vì các phe phái chính trị thế giới đã phạm nhiều sai lầm khủng khiếp. Ý kiến của cô giáo lịch sử là thế. Ở đây có ai bảo người Việt đánh Mỹ là sai đâu ?
Không tránh được chiến tranh.
Bản chất là Pháp chiếm đoạt VN từ tay TQ vào thế kỷ 19.
Nên trước sau gì VN cũng sẽ phải là chiến trường của TQ và Pháp.
Khi Pháp thua TQ ở ĐBP thì buộc phải nhờ vả Mỹ.
Mỹ thì cứ lập bảng Excel thấy tổng dương là enter.

Mr.Trym

[Tịch thu bằng lái]
Không tránh được chiến tranh.
Bản chất là Pháp chiếm đoạt VN từ tay TQ vào thế kỷ 19.
Nên trước sau gì VN cũng sẽ phải là chiến trường của TQ và Pháp.
Khi Pháp thua TQ ở ĐBP thì buộc phải nhờ vả Mỹ.
Mỹ thì cứ lập bảng Excel thấy tổng dương là enter.
Người Mỹ đã đặt cửa vào con bài Ngô Đình Diệm từ giữa những năm 40

Pie.9x

Xe hơi
Em lưu vào để tìm hiểu dần

kientrunganh

Xe buýt
Trung quốc nào thằng pháp ở đbp vậy cụ. Tự nhiên cụ Giáp bảo kéo pháo ra à?

thichkhognthich

[Tịch thu bằng lái]
Quá nhọ .

Chỉnh sửa cuối:

Nho_khô

[Tịch thu bằng lái]
Đọc thớt thấy nhiều ông ngáo gia truyền, chỉ biết trách móc chửi rủa chính dân tộc mình. Mọi đau thương trả giá của dân tộc mình đều bị qui tội cho chính người mình. Sao không chửi bọn lang sói bên ngoài tại sao cứ quyết xông vào nhà người mình đánh đấm bằng mọi cách, lại toàn chửi người nhà mình tại sao lại đánh bọn xông vào phá nhà. Lý luận của bọn hèn mạt chán chẳng thèm tranh luận. Bọn này lịch sử nghìn năm của dân tộc đã nhiều lần bị tiêu diệt nhưng có lẽ dân Việt nhân đạo ủy mị quá mức nên lần nào cũng để sót. Đcm, lần tới nhớ diệt bằng sạch, đừng để sót.

TungThoc

Xe điện
Lắm thằng cờ vàng tổ lái linh tinh quá, đề nghị Mod bem nick thẳng tay và giữ thớt

xomo

Xe buýt
Đọc thớt thấy nhiều ông ngáo gia truyền, chỉ biết trách móc chửi rủa chính dân tộc mình. Mọi đau thương trả giá của dân tộc mình đều bị qui tội cho chính người mình. Sao không chửi bọn lang sói bên ngoài tại sao cứ quyết xông vào nhà người mình đánh đấm bằng mọi cách, lại toàn chửi người nhà mình tại sao lại đánh bọn xông vào phá nhà. Lý luận của bọn hèn mạt chán chẳng thèm tranh luận. Bọn này lịch sử nghìn năm của dân tộc đã nhiều lần bị tiêu diệt nhưng có lẽ dân Việt nhân đạo ủy mị quá mức nên lần nào cũng để sót. Đcm, lần tới nhớ diệt bằng sạch, đừng để sót.
Không thích cụ nhưng thích cái còm này

hungkttt

Xe tăng
Chiến tranh Đông Dương là ở giai đoạn sau, khi ấy Mỹ xác định ông Ké bên ta là Xê Ét gộc rồi. Lại thêm cái thuyết Đô mi nô mô tả hiểm họa tất cả nông dân châu Á vào Hợp tác xã hết, Mỹ nó lo là gần tỷ người sắp chết đói cả thì sức đâu mà cứu đói cho xuể.
Ớ châu Phi đang đói sao ko thấy Mỹ cứu nhỉ?

Future_50

Xe điện
Hay, cụ nói chí phải, em ưng cái bụng!
Ta thì luôn mặt tươi, môi chúm chím, sẵn sàng chìa tay làm bạn, làm đối tác với tám phương. Cứ có làm, có ăn, có chia sòng phẳng là đồng ý thôi. Còn nếu có dã tâm xâm lược, lịch sử cả mấy nghàn năm của ta đấy, nhìn thì biết thôi.
bớt nổ giúp cái đi ông. 1000 năm Bắc thuộc, 100 năm đô hộ của người Pháp. mới có mấy mươi năm yên bình thôi. phán như Đại Việt thuộc loại cường quốc vậy.

Big Bang

Xe điện
Cứ để họ nói đi cụ, dân chủ mà, quyền tự do ngôn luận mà. Loanh quanh một lúc, thế nào cũng cắn vào lưỡi.