2013: cơm hộp bùng:OF-FUNS đã bắt được thằng lừa đảo, ăn bẩn. Cám ơn đội Funs

Trạng thái
Thớt đang đóng

ltgbau

Xe tăng
Em thích mấy chỗ "có cảnh cáo" trong bài cụ xauzai phết, hi vọng như em nghĩ :))

koj.k0ol

Xe tăng
đọc tin nhắn của nó em lại càng cú... cái đ.m nhà nó. cụ định úp sọt thì bảo em, anh em tập trung làm bữa beer cho vui, a kay nhất mấy cái loại này... :((

g4con2

Xe hơi
Bọn này bựa quá , chả còn gì để nói

slaz8

Xe ba gác
Kính các kụ,

Việc hôm nay là một thành công lớn thể hiện tinh thần đoàn kết, tương thân tương ái của Ofers cùng sinh hoạt trên một diễn đàn, tuy ảo mà là thực ạ.
Em sơ lược diễn biến hôm nay nhé :
-14h : anh em hô hào tập trung tác chiến nhanh chóng, chớp nhoáng.
- 14h 20 Tập hợp anh em Funs team ở Cafe đối diện topcare cầu giấy.
- 14h 30 : Chim mồi dụ địch về
- 14h 40 : Địch lộ diện, đi cùng một thanh niên. Lập tức bị tóm gọn trong sự ngơ ngác của khổ chủ lẫn người dân. Đối tượng rất ngoan cố, bất hợp tác.... có cảnh cáo !
- 14h45 : cho địch vào phường, đối tượng xin đàm phán với thái độ chống đối....có cảnh cáo.
- 15h : Cho địch vào quán cafe, thái độ rất bất hợp tác, lỳ lợm, cãi.... có cảnh cáo.
- 15h -16h : Địch thừa nhận toàn bộ hành vi, viết giấy xác nhận có việc ăn quỵt. Giấy tờ tùy thân không có, khai tên tuổi Gọi điện cho người thân vay tiền, không có kết quả !
- 16h 10 : Gọi taxi đưa về nơi trọ ở Mỹ đình, gặp người thân xác nhận lại tên tuổi (lúc trước khai láo), làm lại giấy tờ hẹn ngày giả nợ.
- 17h : Anh em ra về với giấy biên nhận và giấy tùy thân, cho địch cơ hội sửa sai.

Em xin hết .

Thông tin thêm : Địch không phải là người Thanh Hóa và quan trọng hơn cả là các kụ đừng phân biệt vùng miền, em có chơi với nhiều cụ quê Thanh Hóa cũng rất ok, nơi nào mà chả có người tốt người xấu, vì vậy các kụ không nên đề cập đến vấn đền vùng miền nhé ! mất fun !
Thành công roài. Chúc mừng cụ chủ

khanht

Xe điện
Trông to béo, sáng sủa, sức dài vai rộng như thế mà ăn quỵt. Em thấy các cụ xử thế vẫn nhẹ, phải làm cho chừa hẳn cái thói bẩn đấy đi cơ

anchibui

Xe điện
Em gồi đấy bao lần mà chưa gặp cụ có gì sang tuần mời cụ cafe ạ
Bây giờ em say voka of rùi ạ
Ok.
Quán này toàn offer Topcare, 4x4, Nakio, thểnh thoảng cả X-O...

Hôm nay các bác đến như gió... và đi cũng như bay .... vèo....

Lúc các bác call mobi ý ới "bắt được rồi..." thì em mới biết là đội Funs... Đầu tiên em tưởng Sự .... =))

koj.k0ol

Xe tăng
Kính các kụ,

Việc hôm nay là một thành công lớn thể hiện tinh thần đoàn kết, tương thân tương ái của Ofers cùng sinh hoạt trên một diễn đàn, tuy ảo mà là thực ạ.
Em sơ lược diễn biến hôm nay nhé :
-14h : anh em hô hào tập trung tác chiến nhanh chóng, chớp nhoáng.
- 14h 20 Tập hợp anh em Funs team ở Cafe đối diện topcare cầu giấy.
- 14h 30 : Chim mồi dụ địch về
- 14h 40 : Địch lộ diện, đi cùng một thanh niên. Lập tức bị tóm gọn trong sự ngơ ngác của khổ chủ lẫn người dân. Đối tượng rất ngoan cố, bất hợp tác.... có cảnh cáo !
- 14h45 : cho địch vào phường, đối tượng xin đàm phán với thái độ chống đối....có cảnh cáo.
- 15h : Cho địch vào quán cafe, thái độ rất bất hợp tác, lỳ lợm, cãi.... có cảnh cáo.
- 15h -16h : Địch thừa nhận toàn bộ hành vi, viết giấy xác nhận có việc ăn quỵt. Giấy tờ tùy thân không có, khai tên tuổi Gọi điện cho người thân vay tiền, không có kết quả !
- 16h 10 : Gọi taxi đưa về nơi trọ ở Mỹ đình, gặp người thân xác nhận lại tên tuổi (lúc trước khai láo), làm lại giấy tờ hẹn ngày giả nợ.
- 17h : Anh em ra về với giấy biên nhận và giấy tùy thân, cho địch cơ hội sửa sai.

Em xin hết .

Thông tin thêm : Địch không phải là người Thanh Hóa và quan trọng hơn cả là các kụ đừng phân biệt vùng miền, em có chơi với nhiều cụ quê Thanh Hóa cũng rất ok, nơi nào mà chả có người tốt người xấu, vì vậy các kụ không nên đề cập đến vấn đền vùng miền nhé ! mất fun !
đọc dc cái này e thấy vui vui.... cụ bật mí giúp em cái cảnh cáo kia là dư lào đấy ạ :) e hồi hộp quá

slaz8

Xe ba gác
Nhìn cái mẹt nó trong béo tốt thế mà lại đi ăn bẩn b-)

slaz8

Xe ba gác
Trông to béo, sáng sủa, sức dài vai rộng như thế mà ăn quỵt. Em thấy các cụ xử thế vẫn nhẹ, phải làm cho chừa hẳn cái thói bẩn đấy đi cơ
Đành phải thế thôi cụ ạh. nuật mềnh nhiều kẽ hở lém, cứ có cái giấy nợ roài thì nó không chạy được

Cúc cù cu

Xe điện
khả năng sau khi đội of xử lý đối phương sẽ như thế này nên các cụ không tiện nói :D

xauzai

Xe điện
Website
www.otofun.net
đọc dc cái này e thấy vui vui.... cụ bật mí giúp em cái cảnh cáo kia là dư lào đấy ạ :) e hồi hộp quá
Em nói vậy các kụ tưởng tượng thôi ạ, chi tiết quá mất hay cụ ạ.

Nói thật ra người bình thường hoặc nhỏ thó hơn thì khó mà ăn được vì đồng chí này đô con, lại lỳ nữa, qua tiếp xúc thì thấy hắn cũng quen với việc đó rồi thì phải.
Anh em khuyên nhủ, nhắc nhở nhưng không biết tiếp thu, thái độ chống đối , có thể xuất phát từ cái dốt nên bị cảnh cáo nhiều.

trọng_nhân

Xe điện
Em nói vậy các kụ tưởng tượng thôi ạ, chi tiết quá mất hay cụ ạ.

Nói thật ra người bình thường hoặc nhỏ thó hơn thì khó mà ăn được vì đồng chí này đô con, lại lỳ nữa, qua tiếp xúc thì thấy hắn cũng quen với việc đó rồi thì phải.
Anh em khuyên nhủ, nhắc nhở nhưng không biết tiếp thu, thái độ chống đối , có thể xuất phát từ cái dốt nên bị cảnh cáo nhiều.
Vodka cụ cùng các ae .xã hội sẽ tốt đẹp hơn nếu có thêm nhiều anh hùng giữa đời thường như các cụ.

huyluong

Xe container
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Số 72 Đường Bờ Kênh, Xã Võng La, Đông Anh, Hà Nội
Website
thanglongglass.vn
đời lắm ch. ó quá các cụ nhể. cháu ủng hộ cụ chủ tẩn cho bọn ăn bẩn này 1 trận.

MINA

Xe buýt
Nhìn cái mẹt nó trong béo tốt thế mà lại đi ăn bẩn b-)
Ăn một bữa hết 20 xuất cơm thì sao không béo!
Em dự loại lỳ như thằng này,nếu có "Cảnh cáo" nhẹ thì cũng ù tai,không thì cũng "Nhai trầu bỏm bẻm"!

Trạng thái
Thớt đang đóng