2013: cơm hộp bùng:OF-FUNS đã bắt được thằng lừa đảo, ăn bẩn. Cám ơn đội Funs

Trạng thái
Thớt đang đóng

ninhkent

Xe tăng
Hú hồn, may cho cái ảnh ông Lâu Lích lên thế cho thằng đệ chứ cho ảnh thằng đệ lên thì chít toi.

Đệch mệ cao to khỏe mạnh hùm ăn không hết thịt thế kia mà éo chịu làm ăn lương thiên lại chỉ nhăm nhăm đi lừa. Tẩn bủ mợ nó đi chứ thằng này khó đào tạo lắm.
Ăn quỵt như nó mới béo, ăn đàng hoàg như su huynh đệ mình thì đâu có béo đc đâu ;))

28f1-0345

Xe container
Em sợ nó lật lọng kiện các cụ ép ký giấy nợ thôi.
Bọn em có phải XHT đâu mà làm vậy em xin up lại ảnh
Chân dung đối tượng

Viết giấy biên nhận đã ăn bao nhiêu xuất cơm và số tiền

Em xin phép đươc tạm dừng ở đây ạ

mackmyta

Xe tăng
miếng ăn là miếng nhục

đời cha ăn mặn đời con khát nước

em vẫn tin vào luật nhân quả

a_new_day1503

Xe tải
Thế nó hẹn bao h trả tiền à ? Viết giấy xong chó nó vào C.A hay cho về ạ ?

james88

Xe buýt
Khổ than cụ, bán cơm văn phòng mà bị quịt liên tục. Chắc cả năm lỗ nhỉ...

QAZ

Xe container
Thế cuối cũng thằng ấy quê ở đâu các bác ?

phamhungbs

Xe điện
Khổ thân cụ chủ, toàn bị bọn to đến bé ăn bẩn; chắc chúng nó nuốt khó trôi, nhân nào quả nấy; mong cụ sớm xử lý được, cái cảnh đi đòi nợ rất mất công mất việc, đau đầu và stress nặng.
@ riêng cụ No Nick: từ lúc đọc bài viết về người khuyết tật của cụ rồi những comment của cụ ở thớt một mợ mất sói, đến những comment phân biệt vùng miền ở đây, em có cảm giác cụ có nhiều bức xúc với đời hoặc có thể phát ngôn của cụ không như cụ nghĩ, nhưng đều để lại cho người đọc cảm giác rất khó chịu và khinh thường, em chỉ góp ý thế thôi; em nhỏ tuổi hơn cụ (gốc Thanh Hóa cụ ạ :D)

tôi yêu ô tô

[Tịch thu bằng lái]
Khổ thân cụ chủ, toàn bị bọn to đến bé ăn bẩn; chắc chúng nó nuốt khó trôi, nhân nào quả nấy; mong cụ sớm xử lý được, cái cảnh đi đòi nợ rất mất công mất việc, đau đầu và stress nặng.
@ riêng cụ No Nick: từ lúc đọc bài viết về người khuyết tật của cụ rồi những comment của cụ ở thớt một mợ mất sói, đến những comment phân biệt vùng miền ở đây, em có cảm giác cụ có nhiều bức xúc với đời hoặc có thể phát ngôn của cụ không như cụ nghĩ, nhưng đều để lại cho người đọc cảm giác rất khó chịu và khinh thường, em chỉ góp ý thế thôi; em nhỏ tuổi hơn cụ (gốc Thanh Hóa cụ ạ :D)
thôi thì mỗi người một quan điểm, một cách nhìn, một cách cảm nhận cụ ạ. ko nên bắt ép cảm xúc họ phải thích hay ko ky thị TH được. riêng em thì em cũng bị 2 lần với 2 thằng bạn em - quê cụ - nó lừa em mấy chục củ. cộng thêm va chạm một số vụ nữa mà thủ phạm ko ai khác cả. nên làm em cũng không ưa quê cụ luôn ạ!

Chỉnh sửa cuối:

Nhà Quê 2

[Tịch thu bằng lái]
Em là em cung hạn chế tối đa va chạm tài chính với các bạn SS ( sầm sơn).

phamhungbs

Xe điện
thôi thì mỗi người một quan điểm, một cách nhìn, một cách cảm nhận cụ ạ. ko nên bắt ép cảm xúc họ phải thích hay ko ky thị TH được. riêng em thì em cũng bị 2 lần với 2 thằng bạn em - quê cụ - nó lừa em mấy chục củ. cộng thêm va chạm một số vụ nữa mà thủ phạm ko ai khác cả. nên làm em cũng không ưa quê cụ luôn ạ!
Vâng bác ạ, nói chung thực tế có nhiều cái bi quan, em cũng chỉ cảm xúc cá nhân thế thôi.

Chỉnh sửa cuối:

Cúc cù cu

Xe điện
Chân dung đối tượng

Viết giấy biên nhận đã ăn bao nhiêu xuất cơm và số tiền
Chúc mừng cụ chủ. ổn rồi. nhưng thằng này không táng thì phí quá.:D. Chả hiểu lúc nó bị ộp thì mặt nó như thế nào cụ 28f1 ơi:D

cdk

Xe tải
Em đọc tin trang 1, mò xuống cuối đã có kết quả rồi. Chúc mừng cụ langduca, phục các cụ team FUNS kinh.

anchibui

Xe điện
Cái này em xin phép không up ạ. Nếu có duyên thì sẽ gặp nhau ạ.
Em có ảnh hết cá cụ ngồi rình bắt ở Cafe Điều, em cho lên nhá :)
Đội hềnh nhà mềnh trông hùng dũng, mgon lành quá.

xauzai

Xe điện
Website
www.otofun.net
Kính các kụ,

Việc hôm nay là một thành công lớn thể hiện tinh thần đoàn kết, tương thân tương ái của Ofers cùng sinh hoạt trên một diễn đàn, tuy ảo mà là thực ạ.
Em sơ lược diễn biến hôm nay nhé :
-14h : anh em hô hào tập trung tác chiến nhanh chóng, chớp nhoáng.
- 14h 20 Tập hợp anh em Funs team ở Cafe đối diện topcare cầu giấy.
- 14h 30 : Chim mồi dụ địch về
- 14h 40 : Địch lộ diện, đi cùng một thanh niên. Lập tức bị tóm gọn trong sự ngơ ngác của khổ chủ lẫn người dân. Đối tượng rất ngoan cố, bất hợp tác.... có cảnh cáo !
- 14h45 : cho địch vào phường, đối tượng xin đàm phán với thái độ chống đối....có cảnh cáo.
- 15h : Cho địch vào quán cafe, thái độ rất bất hợp tác, lỳ lợm, cãi.... có cảnh cáo.
- 15h -16h : Địch thừa nhận toàn bộ hành vi, viết giấy xác nhận có việc ăn quỵt. Giấy tờ tùy thân không có, khai tên tuổi Gọi điện cho người thân vay tiền, không có kết quả !
- 16h 10 : Gọi taxi đưa về nơi trọ ở Mỹ đình, gặp người thân xác nhận lại tên tuổi (lúc trước khai láo), làm lại giấy tờ hẹn ngày giả nợ.
- 17h : Anh em ra về với giấy biên nhận và giấy tùy thân, cho địch cơ hội sửa sai.

Em xin hết .

Thông tin thêm : Địch không phải là người Thanh Hóa và quan trọng hơn cả là các kụ đừng phân biệt vùng miền, em có chơi với nhiều cụ quê Thanh Hóa cũng rất ok, nơi nào mà chả có người tốt người xấu, vì vậy các kụ không nên đề cập đến vấn đền vùng miền nhé ! mất fun !

KhanhPK

Xe buýt
Trông cái mẹt kia mà ăn chằng léo quịt. Không tưởng tượng nổi!
Chả hiểu các cụ có biện pháp gì làm nó sợ lừa đảo chưa như tỉn 1 trận hoặc đeo biển ra đám đông chưa?
Các cụ otofun ngon vãi...

RuaHN

Xe tăng
Website
www.kansaiwindow.com
Quá chuẩn, mấy ông bùng tiền cửa của em mà gặp đội FUNS thì có phải tốt không

Mừng cụ chủ

vnr_82

Xe điện
Kính các kụ,

Việc hôm nay là một thành công lớn thể hiện tinh thần đoàn kết, tương thân tương ái của Ofers cùng sinh hoạt trên một diễn đàn, tuy ảo mà là thực ạ.
Em sơ lược diễn biến hôm nay nhé :
-14h : anh em hô hào tập trung tác chiến nhanh chóng, chớp nhoáng.
- 14h 20 Tập hợp anh em Funs team ở Cafe đối diện topcare cầu giấy.
- 14h 30 : Chim mồi dụ địch về
- 14h 40 : Địch lộ diện, đi cùng một thanh niên. Lập tức bị tóm gọn trong sự ngơ ngác của khổ chủ lẫn người dân. Đối tượng rất ngoan cố, bất hợp tác.... có cảnh cáo !
- 14h45 : cho địch vào phường, đối tượng xin đàm phán với thái độ chống đối....có cảnh cáo.
- 15h : Cho địch vào quán cafe, thái độ rất bất hợp tác, lỳ lợm, cãi.... có cảnh cáo.
- 15h -16h : Địch thừa nhận toàn bộ hành vi, viết giấy xác nhận có việc ăn quỵt. Giấy tờ tùy thân không có, khai tên tuổi Gọi điện cho người thân vay tiền, không có kết quả !
- 16h 10 : Gọi taxi đưa về nơi trọ ở Mỹ đình, gặp người thân xác nhận lại tên tuổi (lúc trước khai láo), làm lại giấy tờ hẹn ngày giả nợ.
- 17h : Anh em ra về với giấy biên nhận và giấy tùy thân, cho địch cơ hội sửa sai.

Em xin hết .

Thông tin thêm : Địch không phải là người Thanh Hóa và quan trọng hơn cả là các kụ đừng phân biệt vùng miền, em có chơi với nhiều cụ quê Thanh Hóa cũng rất ok, nơi nào mà chả có người tốt người xấu, vì vậy các kụ không nên đề cập đến vấn đền vùng miền nhé ! mất fun !
Chuẩn.

Trạng thái
Thớt đang đóng