[2010] Fansipan - Có bác nào leo lên đỉnh với em không?

vdsc.hanoi

Xe buýt
kính bác Thông:
em ứ đi đc vì: k mua đc vé Nằm. vợ mắng là đi ứ báo trước, k mua kịp 1 số đồ mang theo.

vì vậy, em vẫn xếp gạch ở thớt cũ của bác Thông.
em đoán kiểu gì cũng có lần đi tiếp theo, bác Thông nhớ PM cho em trước để em chuẩn bị ạ.

mà cái chính là lần đi này k phải do bác Thông tổ chức theo thớt cũ của bác, nên em ứ đi được là cũng ĐÚNG.

mong Bác Thông để í giúp em nhá.

vdsc.hanoi

Xe buýt
em k mua được vé cho lần leo này (và em ứ chẩn bị kịp), em kính đề nghị các bác cứ giữ thớt này lại, bắt đền bác Thông tổ chức 1 lần cho chính cái thớt này.

em thấy hiều ng giống em, yếu dưng muốn leo nóc Phan 1 lần lắm.

hy vọng em sẽ được leo.:'(

lengkeng

Xe tăng
Leo Trạm Tôn về cũng Trạm Tôn thì ko vấn đề gì đâu... gái văn phòng lười lao động cũng leo được nữa là giai suốt ngày vận động :41:

Nhưng mà bác Giao Thông chú ý hộ em phát.... Đáng nhẽ bọn em đã leo ngày 5 và về ngày 8 vừa qua nhưng ngày 4 em gọi lên xin phòng thì nhận được tin là cháy rừng báo động cấp cao nhất nên đóng cửa... cấm mọi hoạt động leo trèo... cho dù bọn em làm du lịch xin các kiểm vẫn bị cấm :'( đành phải lui lại đến 1/4 :102: :102: :102:

Vì thế bác nên kiểm tra trước ko thì nhỡ việc của mọi người (k)

nguyenkhoa

Xe buýt
kính bác Thông:
em ứ đi đc vì: k mua đc vé Nằm. vợ mắng là đi ứ báo trước, k mua kịp 1 số đồ mang theo.

em đoán kiểu gì cũng có lần đi tiếp theo, bác Thông nhớ PM cho em trước để em chuẩn bị ạ.

mà cái chính là lần đi này k phải do bác Thông tổ chức theo thớt cũ của bác, nên em ứ đi được là cũng ĐÚNG.

Hix thế là thế nào? Bác Thông có đi nữa không ạ? :( Bọn em mua được vé tầu rồi. cả đoàn 9 người, 1 chị người Ý nữa. Hào hứng lắm. Chuẩn bị cờ hiệu, băng rôn lung tung beng rồi.(l)

GiaoThongTài khoản đã xác minh

Em vẫn hành quân...
Website
www.duocphuha.com
Bác Thông vào confirm hộ em với ạ!*-)
Em vẫn đi bình thường bác ơi, vé tàu em mua rồi, cậu bạn sẽ bay ra chiều nay.

Tại em không nói rõ trong thớt kia là đợt này em đi luôn nên nhiều bác hiểu nhầm.

Em vẫn hành quân...
Website
www.duocphuha.com
Leo Trạm Tôn về cũng Trạm Tôn thì ko vấn đề gì đâu... gái văn phòng lười lao động cũng leo được nữa là giai suốt ngày vận động :41:

Nhưng mà bác Giao Thông chú ý hộ em phát.... Đáng nhẽ bọn em đã leo ngày 5 và về ngày 8 vừa qua nhưng ngày 4 em gọi lên xin phòng thì nhận được tin là cháy rừng báo động cấp cao nhất nên đóng cửa... cấm mọi hoạt động leo trèo... cho dù bọn em làm du lịch xin các kiểm vẫn bị cấm :'( đành phải lui lại đến 1/4 :102: :102: :102:

Vì thế bác nên kiểm tra trước ko thì nhỡ việc của mọi người (k)
Em vừa điện thoại hỏi thăm, vẫn leo bình thường, hôm qua họ vừa có một đoàn 20 người lên đỉnh rồi.

Đồ đạc đã chuẩn bị sơ sơ, chả nhẽ lại không leo. Không leo Fan em đi Cát Cát 20 lần chắc là cũng bằng nhau.

Giang_777

Xe tải
kính bác Thông:

E ở chi hội TQ, E giống Cụ vdsc.hanoi ạ !

Giang_777

Xe tải
em k mua được vé cho lần leo này (và em ứ chẩn bị kịp), em kính đề nghị các bác cứ giữ thớt này lại, bắt đền bác Thông tổ chức 1 lần cho chính cái thớt này ...... hy vọng em sẽ được leo.:'(
E cũng như Cụ vdsc.hanoi, Cụ Thông nhá !

Em vẫn hành quân...
Website
www.duocphuha.com
Báo cáo các cụ là em đã đi về, leo 2 ngày 1 đêm, cả đi tàu Hà Nội - Lào Cai và Lào Cai - Hà Nội là 3 đêm 2 ngày, sáng t2 vẫn đi làm bình thường.

Cụ nào về sau muốn leo Fan thì độ "máu" phải cao lên, nếu không sẽ khó leo vì ngại lắm. Em sau khi leo về thì đầu gối lại tái phát, chắc lại phải tập tễnh mất vài tuần rồi.

Em sẽ làm báo cáo lại chuyến đi trong thớt mới.

GiangtrocTài khoản đã xác minh

Thành viên sợ vợ
Thôi về được là may rồi, hôm nọ anh em chơi quả độ kinh lắm:
- leo 1/10: 1 ăn 2 (tỉ lệ này cao nhất)
- nửa đường đứt gánh: 1 ăn 5
- tự leo lên đỉnh: 1 ăn 1 tỷ
- leo lên đỉnh bằng võng của 2 anh tông dật: ko ai dám nhận vì khả năng này là 99,99%

Em vẫn hành quân...
Website
www.duocphuha.com
Thôi về được là may rồi, hôm nọ anh em chơi quả độ kinh lắm:
- leo 1/10: 1 ăn 2 (tỉ lệ này cao nhất)
- nửa đường đứt gánh: 1 ăn 5
- tự leo lên đỉnh: 1 ăn 1 tỷ
- leo lên đỉnh bằng võng của 2 anh tông dật: ko ai dám nhận vì khả năng này là 99,99%
Thế thì làm buổi tổng kết cá độ đi, CVP?

Tý nữa post ảnh nhận tiền nhé.

nguyenkhoa

Xe buýt
=)) Báo cáo các bác là chuyến đi thành công và an toàn.(b) Ngóng ảnh bác Giao Thông. (l)

Về roài à mợ Thông ? Lên đỉnh bằng 2 chân hay cộng thêm 4 chân của 2 chú cửu vạn ???:21::21::21:

Đang chờ xem ảnh của mợ đây (b)(b)(b)

songvedem

Xe tăng
Thế là các cụ đi mất rồi à. Hichich, cụ nào tổ chức tuần sau hay cuối tháng này leo Fans thì cho em bám càng theo với n (b)