[Thảo luận] 2 xe xịn va chạm tại Láng hạ, có hình, ai sai xin các bác bình luận

Mazda CX9

Xe điện
thế mới thấy toy đểu thật

dotung

Xe tải
Sao giống PR cho audi thì phải?

thanhtung19

Xe tải
thằng Q7 cứng thật. xước tí da trong khi anh cam vỡ mồm. hix

Hwngdelta

Xe điện
Website
www.otofun.net
bảo hiểm nó chịu.coi như anh em gặp xui xẻo thôi chứ rơi vào tay mình...chắc cũng không trở tay kịp các cụ ạ
Bác nói thế là không ổn. Bác Camry sai vì không làm chủ tốc độ và không giữ khoảng cách an toàn.

inovavgj

Xe container
Cam sai hoàn toàn

SPL

Xe container
Au đì đấy chứ cụ.
Xe Tây có khác chả thấy làm sao trong khi toy vênh hết a lô.
Cụ này có đầu óc con trẻ, phát biểu như mứt ấy. Cam gầm thấp, đầu rúc mít con Q thế kia làm gì chả bẹp chưa kể nắp capo là phần dễ cong vênh nhất. Mai thấy con A4 rúc mít con Mút xôi chắc phát biểu xe Hnaf có khác, xe tây cong vênh hết xả alo, đúng là thiển cận.

xeđạp

Xe buýt
Toy hấp thụ xung lực tốt, như vậy là ổn, đã test.

acc_75

Xe điện
Cụ này có đầu óc con trẻ, phát biểu như mứt ấy. Cam gầm thấp, đầu rúc mít con Q thế kia làm gì chả bẹp chưa kể nắp capo là phần dễ cong vênh nhất. Mai thấy con A4 rúc mít con Mút xôi chắc phát biểu xe Hnaf có khác, xe tây cong vênh hết xả alo, đúng là thiển cận.
Haizzzzzzz

Chỉnh sửa cuối:

lincoln

Xe máy
ít Q7 cứng quá, chú Cam vỡ hết mồm rồi :(

ndkhoivtv

Xe tăng
Các cụ toàn bình loạn tận đâu đâu ý! Nguyên nhân chính là do mấy đứa đi 2b tạt đầu khiến cả đoàn 4b phải phanh gấp dẫn đến va chạm. Hay lại bảo mấy thằng 4b chạy ngu, biết bọn 2b chuyên có trò tạt đầu thì phải biết mà tránh chứ!

Bố khỉ, 2 cái xe du lịch húc nhau thì thằng nào gầm thấp hơn đương nhiên hậu quả tang thương hơn, nhất lại là húc vào đ ít thằng gầm cao đi trước. Thế mà cũng phải đánh giá chất với cả lượng Tây với cả Nhật.

Vụ này mà kịp bắt được đứa đi 2b, trước tiên vả cho nó vỡ alo, sau đó bắt nó bồi thường cho cả họ nhà nó nhớ đời! May ra còn cải thiện được tí ý thức của cái phần đông trong xã hội này.

xegiadinh.vn

Xe điện
Website
giadungnhaviet.com
Hôm trước em cụ bị một chị chân ngắn đi xe to (lead) tạt đầu. Thế là ngã lăn quay ra. May mà không sao. Em xuống dựng xe mời chị đi tiếp.
Chỗ va là ngã tư Kim mã lúc tắc đường, chậm vậy mà em vẫn va. Hic.

anhtho

Xe ngựa
Các cụ toàn bình loạn tận đâu đâu ý! Nguyên nhân chính là do mấy đứa đi 2b tạt đầu khiến cả đoàn 4b phải phanh gấp dẫn đến va chạm. Hay lại bảo mấy thằng 4b chạy ngu, biết bọn 2b chuyên có trò tạt đầu thì phải biết mà tránh chứ!

Bố khỉ, 2 cái xe du lịch húc nhau thì thằng nào gầm thấp hơn đương nhiên hậu quả tang thương hơn, nhất lại là húc vào đ ít thằng gầm cao đi trước. Thế mà cũng phải đánh giá chất với cả lượng Tây với cả Nhật.

Vụ này mà kịp bắt được đứa đi 2b, trước tiên vả cho nó vỡ alo, sau đó bắt nó bồi thường cho cả họ nhà nó nhớ đời! May ra còn cải thiện được tí ý thức của cái phần đông trong xã hội này.
Cụ lại nóng rồi, ở HN thì 2b tạt đầu nó thành bình thường tới mức, em chả buồn để ý nữa. Chính thế mà đi ô tô ở HN thì FUN thì ít mà FUME thì nhiều, phải luôn luôn để ý. Nếu đi đầu đoàn (một dẫy ô tô) thì để ý 2b), nếu đi giữa, sau thì vừa để ý 2b, vừa để ý 4b phía trước đỏ mít bất cứ lúc nào.
Chắc chỉ có đi đâu xa xa đường vắng, cảnh đẹp thì mới đúng nghĩa ô tô FUN.

Cahtra2008

Xe tăng
Bảo hiểm đền,như vậy là bảo hiểm sai cụ nhỉ.

xengheo

[Tịch thu bằng lái]
Cụ lại nóng rồi, ở HN thì 2b tạt đầu nó thành bình thường tới mức, em chả buồn để ý nữa. Chính thế mà đi ô tô ở HN thì FUN thì ít mà FUME thì nhiều, phải luôn luôn để ý. Nếu đi đầu đoàn (một dẫy ô tô) thì để ý 2b), nếu đi giữa, sau thì vừa để ý 2b, vừa để ý 4b phía trước đỏ mít bất cứ lúc nào.
Cụ này bức xúc vụ xe Tây vs xe Nhật. Em cũng chẳng thích gì cái thương hiệu Toy tạch nhưng bình luận như một số cụ kiểu cứ Tây là phải ngon thì em cũng thấy chối. Em đồ nhiều cụ trong số đó chưa bao giờ được ngồi lên chứ đừng nói lái xe Tây nhưng phán cứ như thật em cũng đến ạ.

Đây em mời các cụ thích tạt nước như đúng rồi xem cái này:

http://www.otofun.net/threads/263731-linh-dom-getz-vs-bi

Getz còi 300 củ đâm lõm BMW vài củ to mà mũi nguyên xi. Công nghệ Hàn xẻng ăn đứt công nghệ Đức nhợn.

Chỉnh sửa cuối:

linhbap

Xe buýt
Các cụ ơi cho nhà em hỏi tý, nếu va chạm ở xa hoặc gọi mà bọn bảo hiểm nó không chịu ra hiện trường thì phải làm thế nào nhỉ #:-s#:-s#:-s
Cụ gọi điện cho nó, nếu nó không ra nó sẽ nói tên và địa chỉ gara để cụ đưa xe về. Không nhất thiết phải có mặt tại hiện trường. Đã bảo hiểm full thì cần gì sai hay đúng (trừ ngập nước).

kia7238

Xe tăng
Ngày xưa các bác này đi học ko chịu xếp hàng vào lớp hay sao y. nguyên tắc xếp hàng là thấp trước cao sau.Đã thấp hơn con đi sau ko nhin được phía trước nên ko chủ đông được các cụ nhỉ:P Dưng mà có điều kiện êm vân thích đi xa sang an toan thạt (em dự the):(

ndkhoivtv

Xe tăng
Hờ hờ, càng sát đến ngày mở cái bát là nhà cháu càng thấy lòng nóng nảy, mà cũng chả riêng gì nhà cháu đâu. Xu thế phát triển chung của loài người luôn mong muốn hưởng thụ sự tiện nghi và an toàn, thế mà chúng nó lại nỡ dã tâm tước bỏ nốt, lỗi là do chúng nó mà toàn dân phải gánh chịu.

Quay trở lại chủ đề, va chạm giao thông trên đường thì hầu hết là do lỗi xuất phát từ 2b. Phần đông ý thức chả hơn ruồi, va nhẹ cái là chết rồi còn là tác nhân chính dẫn đến bao sự phức tạp. Đấy, cấm đi... phát triển hạ tầng công cộng sao cho hợp lý sao không làm, chỉ nhăm nhe tận thu của bao người lương thiện, ý thức tốt. Tiền đi đâu?