[Funland] 2 nghệ sỹ bị quản thúc tại Tây Ban Nha

Trạng thái
Thớt đang đóng

1234abcd

[Tịch thu bằng lái]
Trường hợp 1 thì đồng ý với cụ. Còn 2 trường hợp sau thì nếu cụ là đàn ông, đừng to mồm vội, nói trước bước ko qua. Nghệ sỹ hay giảng viên thì liệt dương à :)). Còn nổi tiếng là do lăng xê, chứ chả thấy Hoài Anh có bài hát nào hay, và Hồng Đăng đc người ta biết đến từ khi đóng cùng Hồng Diễm, chứ có gì đâu mà ghê gớm! Còn em chả bênh hay chả chê bai, ai làm nấy chịu, đọc tin giải trí thôi.
Nếu cụ là mợ thì em ko có ý kiến.
Ngoài lề chút: nhiều thằng quan chức tham ô tham nhũng hủ bại còn mất nết thối nát hơn tỷ lần, như vụ bắt gái ngồi vô chậu bia để thi nhau uống nước rửa l... đấy!
Bắt tạm giam nguyên thứ trưởng Nguyễn Việt Tiến - Báo Người lao động (nld.com.vn)
Hoặc chơi some nhưng quan trọng không bị lộ liền anh à.

hoviethung

Xe lăn
Cụ vào thớt chiến tranh,hay thớt xét trao tặng Huân chương vật nhau như mổ bò mấy khi chi bộ offer đồng lòng.Qua những tranh luận thế này mới được tìm hiểu thêm về kiến thức luật pháp và lối sống được các cao nhân chia sẻ để các cụ còn trong đống rơm rút kinh nghiệm.
Thì sân chơi của of là xả stress, học hỏi lẫn nhau trong mọi lĩnh vực mà cụ.

aladanh

Xe tăng
Trường hợp 1 thì đồng ý với cụ. Còn 2 trường hợp sau thì nếu cụ là đàn ông, đừng to mồm vội, nói trước bước ko qua. Nghệ sỹ hay giảng viên thì liệt dương à :)). Còn nổi tiếng là do lăng xê, chứ chả thấy Hoài Anh có bài hát nào hay, và Hồng Đăng đc người ta biết đến từ khi đóng cùng Hồng Diễm, chứ có gì đâu mà ghê gớm! Còn em chả bênh hay chả chê bai, ai làm nấy chịu, đọc tin giải trí thôi.
Nếu cụ là mợ thì em ko có ý kiến.
Ngoài lề chút: nhiều thằng quan chức tham ô tham nhũng hủ bại còn mất nết thối nát hơn tỷ lần, như vụ bắt gái ngồi vô chậu bia để thi nhau uống nước rửa l... đấy!
Bắt tạm giam nguyên thứ trưởng Nguyễn Việt Tiến - Báo Người lao động (nld.com.vn)
Quan chức suy thoái, mất tư cách đạo đức vẫn bị chửi rủa, lên án, ngồi tù mà cụ. E ko hiểu vụ ngoài lề cụ có ý gì?

doccocuukiem

Xe điện
Trên mạng vừa rồi lại có thuyết âm mưu là CDM lại bị dẫn dắt rồi. Thực ra không hề có vụ hiếp dâm nào hết, tất cả đều là nghệ sĩ đóng tạo scandal tầm một tháng sẽ hạ màn, mục đích là để làm mờ vụ 80% VA. Nếu đúng thì là sự hy sinh khá lớn cho nghệ thuật, cuối năm chắc phong thẳng NSND luôn :)) :)) :))

Đại tướng Alo

Xe điện
Nếu đóng tiền đền bù, bảo lãnh...thì có tránh được tù ko cụ.
Em không rõ luật Tây như nào, nhưng từ vụ nghệ sỹ Minh Béo bên Mỹ thì em nghĩ không thể đền bù tiền để tránh án tù được. Nếu nộp tiền tránh được tù thì gia đình nghệ sỹ Minh Béo đã chẳng ngại gì mà lại để Minh Béo ngồi tù bên Mỹ đâu cụ.
Luật TBN chắc cũng thế thôi. Đặc biệt gần đây, luật TBN lại được làm chặt chẽ hơn để ngăn chặn các vụ hiếp dâm trẻ vị thành niện.

Imperia Garden

[Tịch thu bằng lái]
Làm bầu xô mà tính nóng với thẳng, tinh trùng bốc nên não thì cũng sớm làm hỏng lây lan cái tính đây cho cầu thủ thôi. Ông bầu phải khôn khéo bản lĩnh tĩnh lặng đi gặp đối tác toàn bọn đầu có sỏi chứ có phải mấy thằng đầu trâu mặt ngựa nhậu xong karaoke tay vịn đâu
Ý cụ là cứ phải thâm trầm, miệng hay cười trừ, xuề xòa mới là khôn ấy ạ ?. Hay là người nổi tiếng, trong lòng công chúng nên chú ý lời ăn tiếng nói trên Face, trên báo ???.

Main_GSM

Xe tăng
Hôm qua em thấy chị vợ HHA bảo đêm qua HHA về nước, không biết đã về chưa các cụ nhỉ
Em nghĩ là ăn cơm É Ù bao giờ xét xử xong đã ợ, PP nó thu lại thì về vào mắt :).

Dân Tổ

Xe container
Mà qua vụ này thì Hồ Hoài Anh cũng nên xin nghỉ cmn việc ở HVAN đi bởi vì có ông sếp giám đốc như cc. Đi du lịch check in FB hàng ngày cả làng cả tổng biết, đến lúc có biến thằng sếp phủi tay ngay là ko biết cậu ấy đi nc ngoài, đi ko xin phép nên về chắc chắn phải kỷ luật. Cái loại Sếp ko biết bảo vệ nv mà thấy có biến phủi tay ngay đc :))
Gớm chúng nó biết thừa đấy cụ ạ :)) chẳng qua lên báo thì thằng nào chả bảo chúng nó đi có báo cáo gì em đâu :D

teppia

Xe tăng
Ở đây cụ nào hay đi công tác thì biết cái tâm lý muốn tìm của lạ nó cao thế nào.
Chỉ cần công tác dăm ngày ở các tỉnh ở VN thôi cũng máu rồi, ko chếch hàng thì cũng đi massage thư giãn. Nhất là mấy anh Bắc Bộ vào miền Nam công tác :D
Chứ đừng nói chuyện đi sang trời Âu, ra đường thấy gái Tây tóc vàng, dáng cao mơn mởn như thế lại chả máu, tối kiểu gì cũng lần mò đi tìm râu ngô :D
Đây 2 ông tướng lại vớ phải em Tây trẻ, non, của lạ như thế, phờ ri thì tội gì ko cố mà chén :D
Nhưng quen thói VN tưởng có tiền muốn làm gì thì làm, gái Tây ăn được nó hơi bị hóc đấy :D

Marance

Xe điện
Vẫn nổi tiếng theo cách nổi tiếng.
Scandal hay chắc rất nhiều người quan tâm.
Cơ mà em đánh giá rất cao nhiều suy luận, giả thiết, đánh giá của nhiều cụ nhà mình.

QUANG1970

Xì hơi lốp
Đây là bi kịch của Người nổi tiếng, nếu không giữ gìn truyền thông sẽ giết họ trước

Nếu anh thực sự vô tội hay không có "dây mơ rễ má" gì với cái con công dân xứ Hồng Mao đang độ "l'âge de turmoil" kia, thì khi ngay báo chí hay truyến thông lùm sùm là anh bị bắt, thì anh chỉ cần đưa ra một vài tấm hình anh đang nhởn nhơ tung tăng ngoài đường thế là xong!
Tại sao anh không làm?!
Mà lại "ngậm hột thị" !?

Để đối phó với truyền thông, thì hay nhất vẫn là theo đúng câu khẩu hiệu: "Honesty is the best policy".

tuanhvt

[Tịch thu bằng lái]
Tây nó hay kiện hiếp dâm nhỉ. Em đọc báo giấy thể thao hồi xưa, thi thoảng lại thấy cầu thủ này, cầu thủ kia bị tố hiếp dâm từ mấy chục năm trước rồi.

teppia

Xe tăng
Em thật, nếu em mà là mafia , mà nếu có gài thì cũng chả hơi đâu mà vụ nào cũng đi kiện tụng báo cảnh sát.
Đã là mafia, nếu mà làm trò này thì ko chỉ mỗi 2 thằng này dính, mà còn đầy thằng khác, khách du lịch khác cũng dính, chả lẽ vụ nào chúng nó cũng đi kiện, thời gian đâu.?

Hiếp dâm chắc luôn!

Đại tướng Alo

Xe điện
Luật Tây nó lại bảo vệ phụ nữ cao lắm, nhất lại bé gái vị thành niên.

Thế nên em đã nói, các cu sang trời Tây, nếu gặp lúc "nắng cực" thì vào nhà thổ mà xả...bên đó hợp pháp hoàn toàn. Đừng đi bắt "bò lạc". :D

QUANG1970

Xì hơi lốp
Tự nhiên nhớ ra hồi lâu rồi xem tiktok có cái trend khoe gia thế của bọn trẻ, con bé con nhà Hồng Đăng có làm clip tự hào về bố nổi tiếng, bố tuyệt vời... Chắc nó cũng thuộc dạng chăm lướt mạng xã hội. Qua nay chắc shock lắm, tội nghiệp.

Thế lúc nó tự hào nó có sốc không? :-?

Nó có biết là có những đứa trẻ thiếu thốn tình cảm lẫn vật chất, đang chạnh lòng, thậm chí khóc thầm và buồn tủi khi nghe nó khoe mẽ không? :-/

Chỉnh sửa cuối:

sutubungto

Xe buýt
liệu vụ này có bị làm rùm beng lên để giang cư mận bớt chú ý về trùm cuối không

Nha Trang@

Xe điện
cụ thử vietsup cho em phát chứ nhìn toàn dun với dế dư lày chả hiểu giề..:))
Em trước đây có học âm nhạc chút đỉnh nên chơi thử bản này cho các cụ thẩm nhé:
Mì La Đố Si Là Đố Là Si La Fa Sol Mì
Mì La Đố Si Là Đố Là Si La Mì Mi Rề
Tình như trái banh mình sút vào gôn ai ngờ banh xì
Đời như củ khoai mình bẻ làm đôi ai ngờ khoai sùng!?
Nói chung hai tay này dâm mà đen quá, gặp đúng gái mười bảy nó bẻ gãy sừng trâu luôn.

binhnq2

Xe tăng
Tớ là một thằng đàn ông có tự trọng và yêu thương vợ, có trách nhiệm với gia đình. Khi đã xác định sống chọn đời với một người phụ nữ thì k bao giờ làm tổn thương họ.
Mấy đứa não toàn tinh trùng không hiểu được vấn đề này đâu.
Á kinh đây! E ủn cụ lên tuyến đầu!

bodoicuho8

Xe tải
Đi cùng vợ con mà giờ không về cùng vợ con thì bị bớ cho vào kho là chắc rồi.

Trạng thái
Thớt đang đóng