[Funland] 2 nghệ sỹ bị quản thúc tại Tây Ban Nha

Trạng thái
Thớt đang đóng

Ben BMS

Xe buýt
Theo nguồn tin riêng . thì đây là em nó ạ . các bác thẩm hộ e .
Ảnh này của mấy đứa câu view thôi.
Ở tây khó kiếm đc thông tin lắm trừ trường hợp có hình ảnh hoặc thông tin của người trong cuộc.
Ở ta thì phút mốt là CĐM mò được Facebook, tik tok, địa chỉ…

Chelski

Xe điện
Ảnh này của mấy đứa câu view thôi.
Ở tây khó kiếm đc thông tin lắm trừ trường hợp có hình ảnh hoặc thông tin của người trong cuộc.
Ở ta thì phút mốt là CĐM mò được Facebook, tik tok, địa chỉ…
Nước ngoài nó không quan tâm và hóng nhiều như CĐM nước nhà 😁 và thêm nữa là nó sợ bị kiện tốn mớ tiền nếu liên quan tới khai thác thông tin đời tư người khác đưa lên mạng .

thachhan

Xe tải
Tư duy cụ như trẻ lên 3
Trẻ không cần phải để ý khi chúng bạn xì xào: "bố nó là kẻ hiếp dâm" nhỉ! Hoặc đơn giản mở điện thoại ra trên báo, trên mxh đầy những tin bố mình bị bắt vì tội hiếp dâm.
Thực sự khi những chuyện này xảy ra rất tội những đứa trẻ, đây là một cú sốc quá lớn với bọn nó.
Cảm ơn cụ đã cụ trả lời thay mình. Mình nói ra lại bảo đôi co, nhưng đúng là tư duy cụ này có vấn đề...

danleduc

Xì hơi lốp
Có khả năng nào do kém ngoại ngữ ko cc nhỉ.

Don't! Stop! Lại nghe thành Don't stop!
Không đâu, anh nhạc sỹ khá tiếng Anh đấy, làm giám khảo các cuộc thi âm nhạc bắn tiếng Anh tanh tách.

Chỉ có điều các trung niên VN ko để ý, khi gạ ẻm Tây nó cứ im im, theo quan điểm VN lại tưởng là đồng ý, tuy nhiên luật Tây nó lại ko phải vậy, phải nói " Yes" mới là đồng ý...mà em Tây vị thành niên 17 tuổi...chiểu theo luạt là 15 năm tù.

sieurua

Xe tăng
Tai nạn thôi các cụ. Đời zai tai nạn là chuyện bình thường, sau các cụ tai nạn thì mới thấm được :D

Ben BMS

Xe buýt
Nước ngoài nó không quan tâm và hóng nhiều như CĐM nước nhà 😁 và thêm nữa là nó sợ bị kiện tốn mớ tiền nếu liên quan tới khai thác thông tin đời tư người khác đưa lên mạng .
Một phần nữa là bên đó họ tôn trọng đời tư người khác, pháp luật nghiêm minh.

Vongai

Xe buýt
Chỉ có 3 trường hợp ở đây:
1. Hiếp dâm
2. Mua dâm
3. Đồng thuận qhtd
Rơi vào trường hợp nào thì cũng đều là quân mất nết cả. Vì cả 2 ông đều là người có gia đình. 2 ông đều là người nổi tiếng cả, 1 ông còn là gv đại học. Ko đáng đc bênh vực, quan tâm gì việc bị bẫy hay không.
Ông đạo đức quá.
Trường hợp 2, 3 thì 100 thằng 99 thằng sang Tây đều có nhu cầu,
Đạo đức giả như ông, xin lỗi nhé

uây tầu

Xe tải
Chuyện bố của mấy đứa trẻ chơi gái, bị tống tiền, hay phạm tội rape thì có pháp luật với xã hội xử lý các ông bố, còn bọn trẻ con không bị bất cứ điều tiếng gì hoặc ko cần phải để ý điều tiếng của người nhiều chuyện. Em nghĩ cụ không nên lái sang trẻ con khi đang nói chuyện của các ông bố.
Em cũng mong bọn trẻ được như cụ nói. Nhưng thực tế nó lại không đơn giản như thế. Nếu tách bạch được như cụ nghĩ thì người ta sinh ra cái lý lịch có tên ông bà bố mẹ vào làm gì nữa.

202

Xe container
Em cũng mong bọn trẻ được như cụ nói. Nhưng thực tế nó lại không đơn giản như thế. Nếu tách bạch được như cụ nghĩ thì người ta sinh ra cái lý lịch có tên ông bà bố mẹ vào làm gì nữa.
Cũng chả phải lo lắng quá ngoài tầm. Cs bình thường đôi khi đứa trẻ còn ảnh hưởng nhưng đầy bố mẹ trực tiếp cũng ko sao. Đôi khi ko nhắc đến trẻ lại còn yên, nhắc rồi lại trở thành phiền.

7usd

Xe điện
Ông đạo đức quá.
Trường hợp 2, 3 thì 100 thằng 99 thằng sang Tây đều có nhu cầu,
Đạo đức giả như ông, xin lỗi nhé
Tôi ko thế bác à. Vl thật. Từ bao giờ đi chơi gái là lẽ đương nhiên vậy. Ko hiểu vợ con bác ở nhà nghĩ gì.

maitrang1972

Xe điện
Không đâu, anh nhạc sỹ khá tiếng Anh đấy, làm giám khảo các cuộc thi âm nhạc bắn tiếng Anh tanh tách.

Chỉ có điều các trung niên VN ko để ý, khi gạ ẻm Tây nó cứ im im, theo quan điểm VN lại tưởng là đồng ý, tuy nhiên luật Tây nó lại ko phải vậy, phải nói " Yes" mới là đồng ý...mà em Tây vị thành niên 17 tuổi...chiểu theo luạt là 15 năm tù.
Vào tù, bạn 42 lai làm giám khảo The Voice Prisoner .

fallingwater

Xe tăng
Sự nghiệp của Văn Hậu lụi tàn kể từ lúc theo Đắc Văn sang Hà Lan. Quang Hải chắc chắn cũng sẽ đi vào vết xe đổ này nếu còn tiếp tục gắn bó với ĐV, ở trong nước còn có gia đình và mọi người xung quanh, sang đến Pháp chỉ có mỗi ĐV bên cạnh 24/7 thì chả mấy mà hỏng.
Làm đại diện cho người nổi tiếng thì phải hiểu rằng mỗi hành động lời nói của mình đều có ảnh hưởng đến thân chủ. Tuổi đời hơn 50 mà tư duy vẫn như bọn 20 tuổi, không biết cái gì nên nói cái gì không, tránh những ồn ào thị phi. Đáng tuổi cha chú mà xử sự như mấy thằng trẻ trâu thích thể hiện.
Khẳng định luôn Quang Hải sẽ xuống dốc không phanh với ông này
Em không hiểu cụ có thù oán gì với QH mà khẳng đinh như đinh đóng cột là em nó “sẽ xuống dốc không phanh”.

Trạng thái
Thớt đang đóng