[Funland] 2 nghệ sỹ bị quản thúc tại Tây Ban Nha

Trạng thái
Thớt đang đóng

aladin2022

Xe đạp
Nếu đúng là hiếp thật thì đúng là không ra gì thật cụ nhể. Em đang nói lỡ bóc bánh trả tiền mà.
Dạ bóc bánh cũng chả ra gì cụ ạ vì theo luật của mình là phạm pháp (bị túm sẽ phạt hành chính), ko biết thì chả nói làm gì chứ người nổi tiếng để người ta biết phạm pháp nhất là ""bóc bánh trả tiền"" thì bách nhục cụ ạ.

BDS68

Xe Cứu Trợ
Người OF
Adn nó là vân tay vân chân, đùi chạm đùi cũng để lại chứ đâu nhất thiết cứ phải tinh trùng mới là adn
Ah em đang tranh luận với cụ kia về đi bao hay không bao để xét ngiệm ADN. Còn ADN đấy như cụ nói thì lại không nói lên điều gì, chưa đủ bằng chứng để chứng minh bị hiếp dâm hay tấn công tình dục cụ ah!

mucdichcuatoi

[Tịch thu bằng lái]
Em thấy khó có thể như này, vì 2 em nhà mình là diễn viên và nhạc sỹ lại nơi đất khách nên không có chuyện bắt ép cô gái đưa đi đâu đó hay về phòng khách sạn được.

Em đoán là có bắt chuyện làm quen rồi rủ ngồi ăn uống cùng bàn trò chuyện. Có thể ngôn ngữ bất đồng, mấy bố bập bẹ vài câu tiếng anh, cô bé không hiểu hết nghĩa cũng OK đồng ý theo 2 ông em về phòng khách sạn rồi xảy ra cơ chuyện!
HHA bắn EN như máy

Dân Tổ

Xe container
Hiếp thật thì ở lại thưa kiện hoặc ngồi tù hàng năm. Sớm biết thôi.

Ở tây mà gái 17t hút thuốc cũng là dạng k ngoan lắm rồi cụ. Còn có phải gái ngành không thì em cũng k dám kết luận.
Cụ biết được bao nhiêu bạn gái tây 17t hút thuốc không ngoan ạ? :D Em học cấp 2 ở bển, các bạn 13-14 hút trộm thuốc đầy (ở Anh luôn ạ) :) - hút thuốc mà cụ đánh giá ngay được là dạng này dạng nọ thì em e hơi quá hồ đồ. :) Thiếu niên nước ngoài những chuyện này là bình thường cụ ạ, bạn em giờ lập gia đình như em rồi, cô ấy về đây du lịch cùng chồng vẫn hút :D Chả vấn đề gì cả.

congthuong

Xe điện
Không hiểu luật thì càng phải tìm hiểu và tuân thủ pháp luật, đã có gia đình vợ con rồi còn đi thịt người khác thì Việt Nam cũng là loại ko ra gì, vi phạm pháp luật chứ ở đấy mà nói ko có tội, cụ nói thế khác gì bảo người vùng sâu vùng xa ít được tiếp xúc với văn bản pháp luật thì được phép phạm luật.
Cháu nó hút thuốc (nhất lại là ở nơi văn hóa thoáng hơn đông Á) thì cụ đánh giá là ko dạng vừa còn mấy thằng có gia đình đi léng phéng thì cụ lại bảo là vừa.
Thế nó là nghệ sỹ thì được ưu tiên hơn người khác à, bảo vệ nghệ sỹ để tránh các thần tượng sụp đổ còn hơn bảo vệ nạn nhân (trước mắt các thông tin đang nghiêng về nghệ sỹ có tội) thì cũng đến chịu cụ luôn.
Cụ đang kết luận khi chưa có kết quả điều tra đó. Bên kia họ chưa công bố danh tính nhưng ở ta đã thêu dệt còn hơn tin gốc ?!

Ai là nạn nhân phải đợi tòa xét xử.

Ở tây hay ở ta, việc léng phéng khi có gia đình chỉ là vấn đề đạo đức cá nhân, không vi phạm pháp luật cụ nhé.

Tuy nhiên danh giới giữa léng phéng và hiếp dâm (phạm pháp) nó lại rất nhỏ. Phải đợi điều tra rồi mới kết luận được.

mucdichcuatoi

[Tịch thu bằng lái]
Chắc can tội chơi xong rồi khoe ở VN bọn tao là người nổi tiếng... nên em nó nhờ 1 a sáng tác tặng 1 bài và 1 a cho e sang VN đóng phim nhưng bị từ chối...thế là phốt

hưvô

Xe lăn
Vàng anh cũng nằm im chục năm đấy cụ ạ. Hoài linh còn chưa dám thò mặt ra cơ mà cụ.
Anh linh tái xuất từ tháng 5 rồi cụ:

Nằm im thở khẽ 1 thời gian lại đâu vào đấy thôi

PhongFood

Xe điện
Làm như cụ an toàn, nhưng nhọc lắm . Theo em trước- trong - sau khi chén cứ ghi âm lại, để cẩn thận hơn thì quay cái cờ- nhíp :P . Lỡ đối tác cài, tố hấp diêm thì tung cờ - nhíp ra cho quan tòa xem, thế là OK, thậm chí đối phương còn bị kết tội ... vu khống. =))
Thế máy bay nó bẩu trước lúc có clip, máy bay bị đe dọa, cưỡng bức...cụ tính sao? Lại thêm tội tuyên truyền văn hóa phẩm độc hại nữa thì mệt lắm =))

Of.NguyenLinh

Xe ngựa
Website
1z-vietnam.com
Nếu là thật thì 2 ông này cũng đáng lên án.
1. Đi chơi cùng vợ con mà lại tạt té.
2. 3some đúng là bệnh thật 😝
Cụ đang kết luận khi chưa có kết quả điều tra đó. Bên kia họ chưa công bố danh tính như ở ta thêu dệt còn hơn tin gốc ?!

Ở tây hay ở ta, việc léng phéng khi có gia đình chỉ là vấn đề đạo đức cá nhân, không vi phạm pháp luật cụ nhé.

Tuy nhiên danh giới giữa léng phéng và hiếp dâm (phạm pháp) nó lại rất nhỏ. Phải đợi điều tra rồi mới kết luận được.

nissantiida

Xe điện
17t hút thuốc mà Cụ đánh giá là không vừa đâu????
Theo cụ thì có phổ biến không? Đi với gđ mà ra ngoài hút thì chắc là cũng dạng hút thường xuyên.
The proportion of regular smokers increased with age; from less than 1% of 11 and 12 year olds, to 7% of 15 year olds.
Chắc 17 tuổi cũng không tới 15%. Em không bào chữa cho 2 cụ nghệ sỹ nhé. Chờ đọc báo kết luận của cơ quan điều tra thôi.

Supercub_90

Xe điện
Sự việc còn chưa rõ ràng mà các cụ :D. Mà em nghe các cụ dùng từ cũng kinh phết, toàn những từ ngữ chuyên ngành thể hiện chuyên môn cao chứng tỏ cũng xem, thử, trải nghiệm ác rồi mà cứ chê hai ông đó làm gì.;)
Hai ông kia nếu đúng thì đen phải chịu thôi. Em cũng tự thấy mình không tốt đẹp gì các cụ ạ:)):)):)):)):)):))

tuannbb

Xe điện
37-42 ; 17 tối nay mong 2 anh đưa em về bờ :))

aladin2022

Xe đạp
Cụ đang kết luận khi chưa có kết quả điều tra đó. Bên kia họ chưa công bố danh tính nhưng ở ta đã thêu dệt còn hơn tin gốc ?!

ai bảo cụ ko phạm pháp, thế mấy ông bóc bánh trả tiền bị túm thì có phải nộp phạt hành chính ko, ko phạm pháp mà phải nộp phạt à?

BMW R60

Xe tăng
Đúng là tinh trùng dồn lên não, nhưng cũng có thể là bị nó gài để tống tiền. Giờ thì thân bại danh liệt, hoặc ra tòa thì mất nghiệp diễn hoặc sẽ bị nó tống tiền cho sạt nghiệp để rút đơn kiện thôi.
Cháu nghĩ chưa chắc đã là bị gài,tống tiền đâu. Bị như thế phải là cực nổi tiếng trên thế giới như Ronaldo, Beck... Chứ mấy thằng nghệ sỹ xứ an nam thì có cái mẹ gì nổi mà để bọn nó gài, tống tiền. Đến cái tên Việt Nam có khi bọn tây lông nó cũng chả biết là vùng lãnh thổ, quốc gia nào ấy chứ.
Chưa biết thế nào! Trước chả cho em phóng tinh viên ăn cắp đồ trong siêu thị, thằng béo ấu dâm bên mẽo đó thôi..

Virus Love

Xe buýt
Nghe bọn pha tê bốc nó đồn là 2 ông tướng này dựng bài. Xong bắt đền bọn đế cuốc bọn mày làm vậy thì làm sao tao về Việt Nam sống được bây giờ

Chỉnh sửa cuối:

hưvô

Xe lăn
Bây giờ mới đang chủ là thông tin chưa xác định nên chưa thể kết luận điều gì,vì nó ảnh hưởng đến danh dự,nhân phẩm,cuộc sống hạnh phúc riêng cũng như gia đình của người ta,rồi là sự nghiệp
Bao giờ toà tuyên án thì người ta mới chính thức có tội
thật sự không hiểu được cả voz và otofun đa số đều victim bleaming, không ai thấy tội cho nạn nhân sao?
Các cụ đều có trái tim nhân hậu =D>

nissantiida

Xe điện
Dạ bóc bánh cũng chả ra gì cụ ạ vì theo luật của mình là phạm pháp (bị túm sẽ phạt hành chính), ko biết thì chả nói làm gì chứ người nổi tiếng để người ta biết phạm pháp nhất là ""bóc bánh trả tiền"" thì bách nhục cụ ạ.
Vâng, nhưng đây ở châu Âu mà cụ. Chắc tiêu chuẩn đạo đức của em thấp quá 😃 nên em không chê trách mấy người làm như vậy.

congthuong

Xe điện
Sự việc còn chưa rõ ràng mà các cụ :D. Mà em nghe các cụ dùng từ cũng kinh phết, toàn những từ ngữ chuyên ngành thể hiện chuyên môn cao chứng tỏ cũng xem, thử, trải nghiệm ác rồi mà cứ chê hai ông đó làm gì.;)
Hai ông kia nếu đúng thì đen phải chịu thôi. Em cũng tự thấy mình không tốt đẹp gì các cụ ạ:)):)):)):)):)):))
Đàn ông dù nghiêm túc mấy mà gái trẻ đẹp theo về tận phòng thì 99.9% đàn ông mắc bẫy.

Em chắc cũng giống số đông thôi. Số không mắc bẫy chắc nam tính bị mất hoặc bê đê.

Xấu hổ quá, nhưng sự thật là vậy ạ

congthuong

Xe điện
ai bảo cụ ko phạm pháp, thế mấy ông bóc bánh trả tiền bị túm thì có phải nộp phạt hành chính ko, ko phạm pháp mà phải nộp phạt à?
Cụ lại nhầm nhọt rồi, bóc bánh trả tiền là mua dâm, ở 1 số nơi thì đó là phạm pháp, 1 số nơi không. Còn tự nguyện tình 1 đêm thì chả phạm tội gì cả.

Cụ chắc là mợ nhỉ ? Nhưng các mợ cũng thích xem ngôn tình, xem tiểu thuyết say nắng lắm ấy.

Cho các mợ đi mà có cơ hội ở 1 mình với 1 thanh niên đẹp trai như mộng xem có rạo rực không ?

Chỉnh sửa cuối:
Trạng thái
Thớt đang đóng