[Funland] 2 nghệ sỹ bị quản thúc tại Tây Ban Nha

Trạng thái
Thớt đang đóng

nissantiida

Xe điện
Em cũng chả biết nó thấp hơn hay cao hơn, nhưng thời em đi học thì 14-15 quan hệ đầy, cả trường xịn lẫn trường bình dân. (các trường cũng giao lưu nhiều hoạt động) :D Bạn nào chờ đến sweet 16 cũng được chả sao, những sự tò mò, thích thể hiện lứa tuổi 14-15 thì đầy. :) Còn câu chuyện ở đây đang là hướng về cáo buộc 2 người VN có tiếng tăm trong giới nghệ thuật quan hệ với 1 bạn 17 tuổi mà không có sự đồng ý của bạn này.
Vậy em mới nói là hút thuốc khi đi ăn với gia đình là dạng k vừa còn chuyện quan hệ ở tuổi đó thì lại là quá bình thường.

Vâng, câu chuyện nó bị lạc đề quá rồi. Chờ thêm thông tin xem sao.

Mabamon

[Tịch thu bằng lái]
Các cụ nên soi mình đi đừng suy thoái quá,
ý kiến 1 cháu bên voz:

"Dạo 1 vòng quanh voz, xong lên fb đi dạo thêm 1 vòng nữa. Nhận ra hầu hết toàn bộ đàn ông Việt Nam đã, và đang cho rằng việc mua dâm là bình thường, không phải ngoại tình.
Hầu hết mọi người đều spam " bị trap rồi'', 1 hành động victim blaming vô đạo đức, vô nhân tính trước 1 cô bé 17t đang tố cáo là mình bị hiếp dâm.
*** hiểu sao đạo đức có thể suy đồi như thế này
Mấy thằng này chắc đi đá phò, đi chơi gái nhiều. Giờ tự nhận mình đi chơi gái là ngoại tình thì tụi nó hem chịu được, nhục quá mà. Haiz mạt vận.
Đi chơi đĩ nó giống như chơi ma túy vậy, người ta không biết chứ biết người ta chửi ngóc đầu lên không được. Tất nhiên là nó rất phê rồi, đút vào múi mít hay rít đường ke phê lé cmn mắt. Nhưng nó không tốt, không đúng và vô cùng sai trái.
Các anh nên thấy xấu hổ với mẹ, với chị của mình. Còn cảm thấy ko sai, kể cho chị với mẹ nghe thử xem là biết"

Of.NguyenLinh

Xe ngựa
Website
1z-vietnam.com

congthuong

Xe điện
Các cụ nên soi mình đi đừng suy thoái quá,
ý kiến 1 cháu bên voz
Dạo 1 vòng quanh voz, xong lên fb đi dạo thêm 1 vòng nữa. Nhận ra hầu hết toàn bộ đàn ông Việt Nam đã, và đang cho rằng việc mua dâm là bình thường, không phải ngoại tình.
Hầu hết mọi người đều spam " bị trap rồi'', 1 hành động victim blaming vô đạo đức, vô nhân tính trước 1 cô bé 17t đang tố cáo là mình bị hiếp dâm.
*** hiểu sao đạo đức có thể suy đồi như thế này
Mấy thằng này chắc đi đá phò, đi chơi gái nhiều. Giờ tự nhận mình đi chơi gái là ngoại tình thì tụi nó hem chịu được, nhục quá mà. Haiz mạt vận.
Đi chơi đĩ nó giống như chơi ma túy vậy, người ta không biết chứ biết người ta chửi ngóc đầu lên không được. Tất nhiên là nó rất phê rồi, đút vào múi mít hay rít đường ke phê lé cmn mắt. Nhưng nó không tốt, không đúng và vô cùng sai trái.
Các anh nên thấy xấu hổ với mẹ, với chị của mình. Còn cảm thấy ko sai, kể cho chị với mẹ nghe thử xem là biết
Cháu này mắc bệnh tích rao giảng đạo đức

Nhưng dùng ngôn từ hạ cấp :"Tất nhiên là nó rất phê rồi, đút vào múi mít hay rít đường ke phê lé cmn mắt " . Rồi lại đưa liên tưởng tới mẹ, tới chị thì cũng hơi bệnh hoạn.

Người có đạo đức họ không nói hay nghĩ bậy thế.

hưvô

Xe lăn
hai anh kỳ này xong sự nghiệp rồi, như ông PA dính đến tý từ thiện thôi mà bị cộng đồng tẩy chay, không được lên sóng truyền hình, tịt luôn!
Chắc cụ trên ko biết, cụ dưới đây nói là lên sóng rồi, diễn rồi

Phim truyền hình Vtv giờ như kẹc, vừa rồi không có diễn viên hay sao mà lại cho cái thằng Phan anh lên sóng

Of.NguyenLinh

Xe ngựa
Website
1z-vietnam.com

shopnhimsoc

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Số 66 ngõ 445 Lạc Long Quân, Tây Hồ, Hà Nội
Website
nhadeplam.com
Thất vọng thực sự các cụ ạ, ông HHA thì em ko biết, nhưng anh HĐ thì có vợ ngày xưa cũng hay buôn bán gần nhà, nên được chị em đi chợ khen và ghen tỵ với vợ HĐ lắm, vì chăm chỉ phụ vợ bán hàng lắm. Đúng là cái giá của sự giàu có là hư hỏng, nếu vậy thì em chỉ mong cs bình dân thôi, chứ giàu có, danh vọng rồi đổ đốn ra thì hãm thực sự, vết ô nhục đi đến hết đời. Mỗi ông 2 cô con gái nữa chứ, kiểu này chắc phải cách li bố luôn

thichkhognthich

[Tịch thu bằng lái]
Nếu chứng minh không dính tội hấp diêm thì còn đỡ đen, lại về vs cộng đồng , biết đâu thành công hơn như vàng em.

Trạng thái
Thớt đang đóng