[Funland] 2 nghệ sỹ bị quản thúc tại Tây Ban Nha

Trạng thái
Thớt đang đóng

nissantiida

Xe điện
Cụ cứ nghĩ 17 Tây như 17 ta nên cụ phán như đúng rồi là không phải dạng vừa đâu :D 17t hút thuốc là chưa được phép nên nó trốn nhà nó ra chỗ khác hút là đúng rồi :D Dạng vừa hay không thì chưa nói, cứ để cơ quan điều tra họ làm việc - đừng vội bênh thần tượng của cụ. Chứ em dám cá với cụ, trên OF này chỉ có các cụ biết tên thôi, chứ thần tượng chắc không có mấy :D
Hiếp thật thì ở lại thưa kiện hoặc ngồi tù hàng năm. Sớm biết thôi.

Ở tây mà gái 17t hút thuốc cũng là dạng k ngoan lắm rồi cụ. Còn có phải gái ngành không thì em cũng k dám kết luận.

panameraf

[Tịch thu bằng lái]
Công an nó cho về chắc không có gì đâu các cụ.

BDS68

Xe Cứu Trợ
Người OF
Đi bao là dính ADN rồi
Em tưởng nhân trần thì nó mới kiểm tra tinh dịch còn sót lại trong máy móc của em kia chứ, hoặc vương vấn trên người. Chứ đi bao xong nó tuột vứt vào bồn cầu xả nước thì ADN kiểu gì nhỉ ?

jazzzzz

Xe lăn
Thực ra dân châu Á mình ra nước ngoài không hiểu luật là dễ bị bắt nạt phết đấy cụ ạ. Trong chuyện này nếu là bị gài thì victim là ai? Em kia 17t đi với gia đình mà ra ngoài hút thuốc thì cũng k vừa đâu.

Dẫu sao họ cũng là nghệ sĩ là thần tượng của nhiều người. Nếu có bóc bánh trả tiền thì cũng là bình thường. Còn hiếp thì em chưa tưởng tượng được. Nếu thần tượng sụp đổ thì có lẽ không ít bạn trẻ sẽ nhìn vào đấy và mất niềm tin vào cuộc sống, đặc biệt là con cái của chính những người này. Thôiđể chờ thêm thông tin cuối cùng xem sao chứ giờ có gì để tranh luận đâu.
Teen tây hút thuốc là bình thường, con gái Obama còn bị bắt gặp hút cần kia.
Đừng lấy khuôn mẫu ở ta để đánh giá tây.

hưvô

Xe lăn
Hai cụ này bị tạm thu hộ chiếu, cấm xuất cảnh. Cho em hỏi vậy ai sẽ bao ăn ở tiếp trong những ngày ở TBN đây?
Trước mắt vẫn tự phải bỏ tiền túi mình ra chi trả nhé cụ

nissantiida

Xe điện
Gái Tây lắm đứa 14tuổi đã ngủ bét nhè với giai.
Vậy nên 17 tuổi ra ngoài hút thuốc là cái sự thường mà cụ lại phán là “k vừa”.
Em thấy cụ là 1 vị đáng kính ở đây đấy :D
Nẫu :D
Cụ cho là chịch choạc thì hư hơn ghiền hút thuốc?

Of.NguyenLinh

Xe ngựa
Website
1z-vietnam.com

phuongmit

Xe cút kít
Em tưởng nhân trần thì nó mới kiểm tra tinh dịch còn sót lại trong máy móc của em kia chứ, hoặc vương vấn trên người. Chứ đi bao xong nó tuột vứt vào bồn cầu xả nước thì ADN kiểu gì nhỉ ?
Adn nó là vân tay vân chân, đùi chạm đùi cũng để lại chứ đâu nhất thiết cứ phải tinh trùng mới là adn

Lái xe máy

Xe tăng
Em thấy tình tiết hơi vô lý, con bé kia nó đi cùng ra bờ biển rồi về phòng như vậy có phải là cưỡng bức nó làm thế đâu. Chỉ có màn quan hệ với nó thì chắc là có thể nó cũng định ok với một ông nhưng ông còn lại được đà lấn tới mới thành vấn đề. Gái tây 17 tuổi nó lọc lõi lắm, nó không thích khó mà làm gì được, trừ khi nó uống say không tỉnh táo... Nói chung nên chờ cảnh sát điều tra thêm.
Tư duy Việt áp vào Luật tây mới chết.
ở ta đồng ý vô khách sạn là coi như đồng thuận.
Còn Tây vô khách sạn, cởi đồ, nằm ngửa, hôn hít chán chê nó giở quẻ k cho chịch. Ép nó chịch thì vẫn đi tù.

BMW R60

Xe tăng
Việt Nam cử hai cánh quân sang Tây Ban Nha để đánh để quốc Anh.. Vừa rút quân thì bị bắt lại

Thèm lấy vợ

Xe buýt
Cái món này không đùa được đâu cụ!
Thôi cứ làm đủ thủ tục hãy chén, sau khỏi bị tố cáo là hấp diêm:
- Tán tỉnh đong đưa.
- Làm vài cuộc hẹn ăn uống.
- Ăn hạn chế đồ có cồn.
- Vào khách sạn tềnh yêu :))
Thế là khó bị tố hấp diêm @@
Nhiều khi bọn gái nó chủ động.
Nhiều pha lắm

nissantiida

Xe điện
Không hiểu luật thì càng phải tìm hiểu và tuân thủ pháp luật, đã có gia đình vợ con rồi còn đi thịt người khác thì Việt Nam cũng là loại ko ra gì, vi phạm pháp luật chứ ở đấy mà nói ko có tội, cụ nói thế khác gì bảo người vùng sâu vùng xa ít được tiếp xúc với văn bản pháp luật thì được phép phạm luật.
Cháu nó hút thuốc (nhất lại là ở nơi văn hóa thoáng hơn đông Á) thì cụ đánh giá là ko dạng vừa còn mấy thằng có gia đình đi léng phéng thì cụ lại bảo là vừa.
Thế nó là nghệ sỹ thì được ưu tiên hơn người khác à, bảo vệ nghệ sỹ để tránh các thần tượng sụp đổ còn hơn bảo vệ nạn nhân (trước mắt các thông tin đang nghiêng về nghệ sỹ có tội) thì cũng đến chịu cụ luôn.
Nếu đúng là hiếp thật thì đúng là không ra gì thật cụ nhể. Em đang nói lỡ bóc bánh trả tiền mà.

thichlexus

Xe điện
Đúng là tinh trùng dồn lên não, nhưng cũng có thể là bị nó gài để tống tiền. Giờ thì thân bại danh liệt, hoặc ra tòa thì mất nghiệp diễn hoặc sẽ bị nó tống tiền cho sạt nghiệp để rút đơn kiện thôi.

Trạng thái
Thớt đang đóng