[Thảo luận] 16:00 - 20/11/2011 - CA Phường văng tục chửi bậy với người vi phạm.

Trạng thái
Thớt đang đóng

Ngoc Phan XLS

Xe container
MÌnh đã nghe được đoạn hội thoại do cụ chủ thớt ghi âm, nếu sau xác minh tài liệu là đoạn ghi âm này đúng như những gì cụ chủ thớt nói thì thực lòng hơi buồn vì trong lực lượng Công an vẫn còn nhiều con sâu kiểu này quá. Những việc thế này chỉ được dẹp bỏ khi mỗi người dân phải có ý thức đấu tranh trước cái xấu. Công an nhân dân chính là đầy tớ của nhân dân, đối với nhân dân phải Kính trọng lễ phép...đó là lời Bác Hồ đã dạy. Với những tư liệu bạn đang có, mình rất mong bạn thực hiện nghĩa vụ của một công dân là tố cáo những hành vi trên với cơ quan chức năng cụ thể trong trường hợp này bạn có 2 địa chỉ để đồng thời gửi tài liệu: Thứ nhất là Thanh tra Công an TP Hà Nội (Trụ sở nằm ngay ngã ba phố Dã Tượng giao Trần Hưng Đạo), Thứ hai là V24 (Thanh Tra Bộ Công an) nằm đầu đường Nguyễn Thượng Hiền giao với phố Trần Bình Trọng. Bộ Công an đang phát động phong trào "Công an nhân dân chấp hành nghiêm điều lệnh, xây dựng nếp sống văn hóa vì nhân dân phục vụ" một trong những mục đích chính là xây dựng lòng tin ngày càn lớn mạnh trong lòng nhân dân. Hãy tin rằng đó chỉ là những con "sâu" đang dần bị đào thải và mong các cụ OF chỉ nên nói đến một tình huống cụ thể, đừng vơ luôn một nắm đũa như vậy. Còn đó bên cạnh rất nhiều những tấm gương của các chiến sỹ Công an nhân dân mọi người luôn không bao giờ quên ơn, mọi người luôn kính trọng. Mong bác chủ thớt thực hiện đúng nghĩa vụ công dân. Kính các cụ!
Dân mình lâu nay đã có thói quen sợ người nhà nước! Mà quả thực là người nhà nước luôn được ưu ái khi làm sai còn dân, đặc biệt là dân "đen", thì không!
Em nói thật nói thẳng cụ đừng giận!
Chính mẹ em là người trong ngành An Ninh 60 tuổi rồi mà lắm lúc còn bị mấy "ông" cảnh sát trẻ con ăn nói bố láo ngoài đường! Đến khi bị bà mắng cho mới sợ sệt xin lỗi!

Em thấy cụ tâm huyết với ngành CA như này chắc cụ là người trong ngành? Nếu đúng vậy thì cụ giúp chủ thớt đi! Nếu không em nghĩ có gửi đến 2 địa chỉ cụ đưa thì rồi cũng như ném đá ao bèo!
Em mất lòng tin rồi! Cụ xem vụ cụ dongkijote thì thấy đấy!

Chuyện CA người tốt kẻ xấu em biết chứ! Em đã khuyên chân thành một ông anh rể ở quê là đừng có làm CSGT, may mắn đến giờ ông ý vẫn nghe em!

Tran Thanh Binh

Xe tải
Em xin mạn phép cụ thangktva là e đã gửi đoạn ghi âm cho đường dây nóng của công an tp hà nội rùi ạ, em gửi qua email congdan@hanoi.gov.vn
Không biết là họ sẽ nghĩ gì khi nghe được đoạn ghi âm đó?

Ngoc Phan XLS

Xe container
Em xin mạn phép cụ thangktva là e đã gửi đoạn ghi âm cho đường dây nóng của công an tp hà nội rùi ạ, em gửi qua email congdan@hanoi.gov.vn
Không biết là họ sẽ nghĩ gì khi nghe được đoạn ghi âm đó?
Em không hy vọng là cái thư đó được mở ra xem!:(

Nhưng dù sao thì cũng phải gửi thôi, còn hơn không làm gì cả!

Tran Thanh Binh

Xe tải
Em không hy vọng là cái thư đó được mở ra xem!:(

Nhưng dù sao thì cũng phải gửi thôi, còn hơn không làm gì cả!
em tìm mỏi mắt mới thấy đc cái địa chỉ email đó, cứ gửi lên xem thế nào, em cũng up lên facebook rùi, hy vọng mọi ng sẽ share lên khắp diễn đàn để dấy lên phong trào chống tiêu cực trong ngành công an, và đào thải những con sâu này khỏi ngành.
cụ cũng giúp cụ chủ 1 tay nhé :x

TÔN

Xe container
cụ chủ thớt hiền nhỉ
chửi em thì chắc em cho nó cái đơn về vườn hết,sao phải đứng đường
nó là nô bộc của mình chứ mình có phải nô bộc của nó đâu mà để nó thích chửi gì thì chửi?sao phải xoắn

haucom

Xe tải
MÌnh đã nghe được đoạn hội thoại do cụ chủ thớt ghi âm, nếu sau xác minh tài liệu là đoạn ghi âm này đúng như những gì cụ chủ thớt nói thì thực lòng hơi buồn vì trong lực lượng Công an vẫn còn nhiều con sâu kiểu này quá. Những việc thế này chỉ được dẹp bỏ khi mỗi người dân phải có ý thức đấu tranh trước cái xấu. Công an nhân dân chính là đầy tớ của nhân dân, đối với nhân dân phải Kính trọng lễ phép...đó là lời Bác Hồ đã dạy. Với những tư liệu bạn đang có, mình rất mong bạn thực hiện nghĩa vụ của một công dân là tố cáo những hành vi trên với cơ quan chức năng cụ thể trong trường hợp này bạn có 2 địa chỉ để đồng thời gửi tài liệu: Thứ nhất là Thanh tra Công an TP Hà Nội (Trụ sở nằm ngay ngã ba phố Dã Tượng giao Trần Hưng Đạo), Thứ hai là V24 (Thanh Tra Bộ Công an) nằm đầu đường Nguyễn Thượng Hiền giao với phố Trần Bình Trọng. Bộ Công an đang phát động phong trào "Công an nhân dân chấp hành nghiêm điều lệnh, xây dựng nếp sống văn hóa vì nhân dân phục vụ" một trong những mục đích chính là xây dựng lòng tin ngày càn lớn mạnh trong lòng nhân dân. Hãy tin rằng đó chỉ là những con "sâu" đang dần bị đào thải và mong các cụ OF chỉ nên nói đến một tình huống cụ thể, đừng vơ luôn một nắm đũa như vậy. Còn đó bên cạnh rất nhiều những tấm gương của các chiến sỹ Công an nhân dân mọi người luôn không bao giờ quên ơn, mọi người luôn kính trọng. Mong bác chủ thớt thực hiện đúng nghĩa vụ công dân. Kính các cụ!
Cụ đúng là tâm huyết với nghề thật, ở đâu cũng thế cũng có người tốt, kẻ xấu, em tin rằng bác là người tốt.
Tuy nhiên 2 lực lượng CAND là CAGT và CSCĐ đang làm xấu đi hình ảnh của CAND nói chung và khiến cho người dân mất dần sự tin tưởng.
Để em vác ra viên đá của em cụ khảo thử nhé:)
Trước đến giờ em nhiều lần gặp nhiều lần CAGT và CSCĐ(em hay đi đêm a:D) nhưng hình như chỉ được các anh GT chào được 2 lần thôi thì phải, còn không thì rút chìa khóa, rồi đi thẳng vào bốt nói chuyện, còn với lực lượng CSCĐ thì còn thân thiện hơn nữa a, còn hơn cả mấy đứa bạn thân ý chứ, chặn xe -> bắt kiểm tra giấy tờ -> đủ giấy tờ -> thất vọng -> phóng đi tiếp(lưu ý: đây là hành động đầy đủ không thiếu 1 chi tiết nào đâu a)... Tiếp xúc xong mà em cứ ngỡ như gặp mấy đứa chặn xe đi xin đểu ấy!!!
Đấy nên ở VN mình mới có câu nói là Chú bộ đội và Thôi em chẵng nói nữa đâu!
@ cụ Ngọc Phan: cụ mất niềm tin như thế, thế thì lỡ may cụ bị va chạm giao thông thì đừng gọi cho các anh GT đến giải quyết nữa nhé, chắc lúc đấy cụ lại gọi cho các anh tranh ảnh nhỉ =))

Chỉnh sửa cuối:

havu

Xe tăng
Website
www.youmevietnam.com
Theo em thì cụ chủ thớt nên xử lý triệt để bọn "nhi đồng" này. Em có thể giúp cụ làm tới nơi tới trốn.
Không nên để bọn sâu mọt này tồn tại.

Ngoc Phan XLS

Xe container
Theo em thì cụ chủ thớt nên xử lý triệt để bọn "nhi đồng" này. Em có thể giúp cụ làm tới nơi tới trốn.
Không nên để bọn sâu mọt này tồn tại.
Luật Sư đây rồi! Chiến thôi cụ chủ thớt ới!

Coltplus2008

Xe điện
Ủng hộ các cụ đưa ra công luận vụ này.

sidecar_ox

Xe tải
Còn ngại ngùng gì mà không làm đi bác chủ thớt ơi! Nghe câu "ĐCM mày" mà em lộn hết cả tiết ra rồi

mr.khoai

Xe buýt
Cụ này chắc là xxx tốt đây :D C5=Cục tình báo hả cụ?

giacmoxe4

Xe điện
Em ủng hộ các Cụ làm đến nơi đến chốn vụ này.Nghe xong ức thật đấy.

3_banh

Xe điện
Em nghĩ cụ làm cái đơn gửi lên số nóng của Bộ CA, cần phải có biện pháp gì với bọn côn đồ này.

riang153

Xe tăng
Iem đợi động thái của Kụ chủ thớt ah!

commander

Xe điện
em nghe đoạn xxx nói gì gì "... đcm, cái thằng dân bọ mày ra đây mà đòi láo à" mà thấy nóng cả mặt, cụ pót cho vnexpress đăng cho chết hết k ụ nhà chúng nó đi

Trạng thái
Thớt đang đóng