[Thảo luận] 16:00 - 20/11/2011 - CA Phường văng tục chửi bậy với người vi phạm.

Trạng thái
Thớt đang đóng

shopdangviet

Xe buýt
e có file gốc đây, bác Ngoc Phan cần e gửi cho. mà e thấy page 1 vẫn có mà ???

slow_nhung_trau

Xe máy
cụ chủ mà bỏ qua thì cháu vote trừ đấy, cụ có trình nên cãi được, có điện thoại nên ghi âm đựoc nhưng dân đen thì chịu, cứ để bọn nó lộng hành như vậy cũng nhờ một công của cụ đấy.
Nhà cháu ủng hộ làm đến cùng việc này. Lũ khốn nạn.

Ngoc Phan XLS

Xe container
e có file gốc đây, bác Ngoc Phan cần e gửi cho. mà e thấy page 1 vẫn có mà ???
Em lấy được rồi ạ!

cụ chủ mà bỏ qua thì cháu vote trừ đấy, cụ có trình nên cãi được, có điện thoại nên ghi âm đựoc nhưng dân đen thì chịu, cứ để bọn nó lộng hành như vậy cũng nhờ một công của cụ đấy.
Nhà cháu ủng hộ làm đến cùng việc này. Lũ khốn nạn.
Chả biết đến đâu ở cái xã hội này!

Em sẽ đưa cho mấy ông General em quen cho họ biết còn đến đâu em chịu!

Cụ chủ thớt nhớ ghi lại vị trí chính xác chỗ cụ bị tóm và ngày giờ nhé! Lỡ có vị nào đó quan tâm mà yêu cầu cung cấp thì em phải phiền cụ đấy ạ!

Nicolas1980

Xe tải
em dự vụ này nếu có thật, cụ mà quay được video nữa, cụ gửi đúng chỗ thì thằng kia chỉ có nước về đi hót phân hoặc đi gác cổng thôi

Bonsai Ngoc Dung

Xe buýt
Cái này xxx vẫn thường chửi dân quen mồm rồi mà,em thấy cũng bình thường thôi,sao các cụ cứ loạn hết cả lên vậy.

anh_ca_ngo

Xe hơi
Đập Con Muỗi nhà nó chứ, nghe lộn ruột quá

Tiện đây các bác cho em biết những lỗi nào có thể nộp phạt ngay, những lỗi nào phải ra kho bạc nộp không ạ ?

Xe Đạp Ôm

Xe tải
Cứ phải đào thải bớt bọn mất học này dần dần, để không ảnh hưởng đến nhưng chiến sỹ tốt phải không các bác:P
Đưa lên các trang báo cho về quê chăn vịt.......................................Giá vịt giống lại sắp tăng rồi ;))

anchibui

Xe điện
Bác thử gửi cho Dan trí, thanh niên, lao động, VNexp, tuổi trẻ... Mấy báo này họ làm đấy.

luannguyen9036

Xe hơi
cụ tả chuẩn lắm, em hay qua đoạn này, thấy dân phòng và công an phường hay bắt 2b lỗi ko gương....

pupil

Xe điện
Em lấy được rồi ạ!
Chả biết đến đâu ở cái xã hội này!
Em sẽ đưa cho mấy ông General em quen cho họ biết còn đến đâu em chịu!
Cụ chủ thớt nhớ ghi lại vị trí chính xác chỗ cụ bị tóm và ngày giờ nhé! Lỡ có vị nào đó quan tâm mà yêu cầu cung cấp thì em phải phiền cụ đấy ạ!
Thằng bạn em trước học ở C500 bảo: "còn chờ gì nữa, táng BCM mấy con sâu ấy đi, chính cái bọn tha hóa này đang làm mất lòng tin và gây bất ổn trong XH"
Cụ đưa tài liệu cho ông nào chắc chắn tí nhé đỡ phụ công chủ thớt!

Bác thử gửi cho Dan trí, thanh niên, lao động, VNexp, tuổi trẻ... Mấy báo này họ làm đấy.
Ôi cụ nói chỉ được cái chuẩn ... thế đêm nay cụ đi phượt ở đâu anhô em với !!! :D

Chỉnh sửa cuối:

anhdm.kh

Xe buýt
Website
www.nasco.vn
Cụ chủ tả kĩ lại rồi chuyển cho dân trí hoặc vtc đê. Nghe mấy thằng xxx nói ngứa tiết thật

Ngoc Phan XLS

Xe container
Thằng bạn em trước học ở C500 bảo: "còn chờ gì nữa, táng BCM mấy con sâu ấy đi, chính cái bọn tha hóa này đang làm mất lòng tin và gây bất ổn trong XH"
Cụ đưa tài liệu cho ông nào chắc chắn tí nhé đỡ phụ công chủ thớt!
Mẹ em cũng bẩu vậy mỗi khi em bị CSGT bắt vu vơ cãi nhau xong về kể lại! Bà bẩu ngày xưa mẹ học mất 6 năm mới được đeo lon trung úy, bây giờ bọn nó mấy tháng đã ra đứng đường nên thế cũng phải!
Vụ này em không dám cho bà cụ nghe sợ bà ý buồn (bà về hưu được 6 năm rồi ạ)!

Em sẽ đưa cho các bác ý nghe để biết lính các bác ấy tệ thế nào, còn việc các bác ấy xử ra sao thì em chịu ợ! Cụ hiểu cho em!

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

Ngoc Phan XLS

Xe container
Cứ phải đào thải bớt bọn mất học này dần dần, để không ảnh hưởng đến nhưng chiến sỹ tốt phải không các bác:P
Đưa lên các trang báo cho về quê chăn vịt.......................................Giá vịt giống lại sắp tăng rồi ;))
Cái màu đỏ kia vẫn có nhiều chứ bác! Dưng mờ bị hỏng hết hình ảnh bởi mấy đám vớ vẩn này!

Thịnh An

Xe tải
EM không có ý muốn làm to chuyện này lên cụ ah, chỉ là để bà con OF tham khảo và lấy tinh thần chiến đấu với lũ sâu thôi.
Lúc đầu em tưởng là nó nói em là bọn MỌI, nhưng nghe kỹ thì mới thấy là BỌ, hehe - đúng là đã n g u còn tỏ ra nguy hiểm :)).
Nhìn khá cứng tuổi rồi mà mới đeo được cái lon Thượng Úy, nói thật các cụ chứ ngày ra trường mà làm cho TC HC BCA thì giờ này cháu cũng sắp lên bằng lão rồi. Chắc là toàn học TC vớ vẩn rồi về phường làm :)), buồn..........
Cụ có muốn nương tay cũng không được, mấy thằng xxx quèn này định chơi khăm Trưởng Công An Quận là không biết dạy lính, để cho lính ra đường ngông cuồng, định cướp bóc như cường hào thời phong kiến, Hay đấy là ý của sếp nó ?

em cứ quờ lại cái clip đã :))
[video=youtube;dhwiEghyqMs]http://www.youtube.com/watch?v=dhwiEghyqMs[/video]

Ngoc Phan XLS

Xe container
Cụ có muốn nương tay cũng không được, mấy thằng xxx quèn này định chơi khăm Trưởng Công An Quận là không biết dạy lính, để cho lính ra đường ngông cuồng, định cướp bóc như cường hào thời phong kiến, Hay đấy là ý của sếp nó ?

em cứ quờ lại cái clip đã :))
Càng nghe lại càng thấy cay!x-(x-(x-(
Đầu gấu trong ngõ nhà em khi có hàng xóm đứng cạnh cũng chả nói năng dư lày!

Ngoc Phan XLS

Xe container
Đầu gấu có cái nghĩa khí giang hồ cụ ơi,bọn này thì không
Đúng đấy ợ!

Ra đường đâm chém nhưng gặp nhau trong ngõ thấy nhà em vui vẻ và thân thiện, tôn trọng họ thì họ cực kỳ tử tế. Nhìn thấy mình có việc chưa cần nhờ đã xông vào giúp rồi!
Mình càng tỏ ra tôn trọng họ thì họ lại càng nhún nhường, lễ phép!=D>=D>=D>

trungc5

Xe tải
MÌnh đã nghe được đoạn hội thoại do cụ chủ thớt ghi âm, nếu sau xác minh tài liệu là đoạn ghi âm này đúng như những gì cụ chủ thớt nói thì thực lòng hơi buồn vì trong lực lượng Công an vẫn còn nhiều con sâu kiểu này quá. Những việc thế này chỉ được dẹp bỏ khi mỗi người dân phải có ý thức đấu tranh trước cái xấu. Công an nhân dân chính là đầy tớ của nhân dân, đối với nhân dân phải Kính trọng lễ phép...đó là lời Bác Hồ đã dạy. Với những tư liệu bạn đang có, mình rất mong bạn thực hiện nghĩa vụ của một công dân là tố cáo những hành vi trên với cơ quan chức năng cụ thể trong trường hợp này bạn có 2 địa chỉ để đồng thời gửi tài liệu: Thứ nhất là Thanh tra Công an TP Hà Nội (Trụ sở nằm ngay ngã ba phố Dã Tượng giao Trần Hưng Đạo), Thứ hai là V24 (Thanh Tra Bộ Công an) nằm đầu đường Nguyễn Thượng Hiền giao với phố Trần Bình Trọng. Bộ Công an đang phát động phong trào "Công an nhân dân chấp hành nghiêm điều lệnh, xây dựng nếp sống văn hóa vì nhân dân phục vụ" một trong những mục đích chính là xây dựng lòng tin ngày càn lớn mạnh trong lòng nhân dân. Hãy tin rằng đó chỉ là những con "sâu" đang dần bị đào thải và mong các cụ OF chỉ nên nói đến một tình huống cụ thể, đừng vơ luôn một nắm đũa như vậy. Còn đó bên cạnh rất nhiều những tấm gương của các chiến sỹ Công an nhân dân mọi người luôn không bao giờ quên ơn, mọi người luôn kính trọng. Mong bác chủ thớt thực hiện đúng nghĩa vụ công dân. Kính các cụ!

Chỉnh sửa cuối:

anchibui

Xe điện
MÌnh đã nghe được đoạn hội thoại do cụ chủ thớt ghi âm, thực lòng hơi buồn vì trong lực lượng Công an vẫn còn nhiều con sâu kiểu này quá. Những việc thế này chỉ được dẹp bỏ khi mỗi người dân phải có ý thức đấu tranh trước cái xấu. Công an nhân dân chính là đầy tớ của nhân dân, đối với nhân dân phải Kính trọng lễ phép...đó là lời Bác Hồ đã dạy. Với những tư liệu bạn đang có, mình rất mong bạn thực hiện nghĩa vụ của một công dân là tố cáo những hành vi trên với cơ quan chức năng cụ thể trong trường hợp này bạn có 2 địa chỉ để đồng thời gửi tài liệu: Thứ nhất là Thanh tra Công an TP Hà Nội (Trụ sở nằm ngay ngã ba phố Dã Tượng giao Trần Hưng Đạo), Thứ hai là V24 (Thanh Tra Bộ Công an) nằm đầu đường Nguyễn Thượng Hiền giao với phố Trần Bình Trọng. Bộ Công an đang phát động phong trào "Công an nhân dân chấp hành nghiêm điều lệnh, xây dựng nếp sống văn hóa vì nhân dân phục vụ" một trong những mục đích chính là xây dựng lòng tin ngày càn lớn mạnh trong lòng nhân dân. Hãy tin rằng đó chỉ là những con "sâu" đang dần bị đào thải và mong các cụ OF chỉ nên nói đến một tình huống cụ thể, đừng vơ luôn một nắm đũa như vậy. Còn đó bên cạnh rất nhiều những tấm gương của các chiến sỹ Công an nhân dân mọi người luôn không bao giờ quên ơn, mọi người luôn kính trọng. Mong bác chủ thớt thực hiện đúng nghĩa vụ công dân. Kính các cụ!
Gửi cả lên báo luôn cho người dân giám sát 2 CQ đó xử lý trường hợp này.
Nếu ko gửi báo thì chì xuồng ngay.

Trạng thái
Thớt đang đóng