[Thảo luận] 16:00 - 20/11/2011 - CA Phường văng tục chửi bậy với người vi phạm.

Trạng thái
Thớt đang đóng

victor

Xe tải
[video=youtube;dhwiEghyqMs]http://www.youtube.com/watch?v=dhwiEghyqMs[/video]

SPL

Xe container
Nhà cháu đi 2B không có gương qua đấy nhiều lần mà có bị chúng nó vồ đâu, cứ thấy chúng nó nhao ra vồ ai đó rồi lại cụp đuôi đi vào, cũng có khi thấy bắt ai đó nhưng chả biết lỗi gì. Cụ ghi âm là chuẩn đấy, công nhận bài này hay, lằng nhằng đưa lên báo với gọi cho Thanh tra đập chết chúng nó đi, toàn bọn bố láo, công an mà khác gì cướp, mấy thằng dân phòng chó cắn theo chủ tuổi gì mà dám sủa.

102k9

Xe buýt
Bác ơi gửi lên vov giao thông đi, tôi nghe thấy vov giao thông có địa chỉ mà không nhớ , thật Là không ra làm sao, không thể chấp nhân được , vì nhân dân phục vụ mà làm thế này thì chết, mà tôi nghe còn có câu phân biệt chủng tộc nữa

scoth79

Xe hơi
TOSHIBA bọn mất dạy, em nghe xong mà nóng hết cả ruột, có điều cụ ạ chỉ mỗi ghi âm không không có hình ảnh chả làm gì nổi tụi chó này đâu. Nó bao che nhau rồi cãi hết có khi lại vu cho cụ tội vu khống đấy mệt lắm cụ ạ.

20L1966

Xe buýt
Vote cụ chủ nhé

xauzai

Xe điện
Website
www.otofun.net
Em ủng hộ việc cụ gửi cái này cho báo chí. Kể ra nhớ được tên trên phù hiệu thì tốt, không thì ngày giờ cụ thể sẽ ra ca trực .

Bức xúc cùng cụ.

adonis

Xe buýt
Chúng ta đang chung tay xây dựng văn hóa giao thông nên rất mong cụ chủ thớt gửi cho một số báo chí mà đặc biệt là báo Tuổi trẻ, Thanh niên,...

X_FIVE

Xe điện
Chán thật. Bức xúc cùng chủ thớt :( không thể ngờ là lũ này nó ăn nói chợ búa thế.

xuanphuc2011

Xe hơi
cái bọn mất dậy thật , dùng đông và cậy quyền bắt nạt dân , đúng là đặc thù của .............().......

kts_cheguevara

Xe tải
theo em cụ nên đưa nên báo, phải loại bỏ thằng này cũng như cái thái độ đó ra khỏi xxx, em nghe cụ kể em còn thấy bực, nếu bị trực tiếp chắc em không nhịn được.

thangktvta

Xe tăng
Bác ơi gửi lên vov giao thông đi, tôi nghe thấy vov giao thông có địa chỉ mà không nhớ , thật Là không ra làm sao, không thể chấp nhân được , vì nhân dân phục vụ mà làm thế này thì chết, mà tôi nghe còn có câu phân biệt chủng tộc nữa
EM không có ý muốn làm to chuyện này lên cụ ah, chỉ là để bà con OF tham khảo và lấy tinh thần chiến đấu với lũ sâu thôi.
Lúc đầu em tưởng là nó nói em là bọn MỌI, nhưng nghe kỹ thì mới thấy là BỌ, hehe - đúng là đã n g u còn tỏ ra nguy hiểm :)).
Nhìn khá cứng tuổi rồi mà mới đeo được cái lon Thượng Úy, nói thật các cụ chứ ngày ra trường mà làm cho TC HC BCA thì giờ này cháu cũng sắp lên bằng lão rồi. Chắc là toàn học TC vớ vẩn rồi về phường làm :)), buồn..........

trungnn

Xe tăng
Em góp ý là lần sau các cụ ghi âm thì trước khi nói chuyện với XXX thì các cụ đọc rõ to là: tôi đang làm việc với ... (đầy đủ họ tên trên bảng) ... Số hiệu ... (cũng trên bảng). Thì chúng nó cũng chột ngay, nếu còn bố láo thì cũng có chứng cớ là làm việc với ai.

thule6

Xe điện
TOSHIBA bọn mất dạy, em nghe xong mà nóng hết cả ruột, có điều cụ ạ chỉ mỗi ghi âm không không có hình ảnh chả làm gì nổi tụi chó này đâu. Nó bao che nhau rồi cãi hết có khi lại vu cho cụ tội vu khống đấy mệt lắm cụ ạ.
Bao che là thế nào, có ghi âm, có cả vợ con và nhân dân làm chứng, cụ chỉ cần nhớ rõ tên con bệnh ấy và ngày giờ nó hành cụ là cụ đủ điều kiện chiến roài, cụ đưa lên công luận, gửi báo giới, mỗi người góp 1 câu là con bệnh ấy tởn đến già luôn, cụ nên làm cho những người sau ko bị ức hiếp và bọn nó hết nhũng nhiễu dân cụ ợ
Kính cụ 1 ly !!! (b)

NguyenChiVan

Xe tăng
Thái độ với dân như thế là không thể chấp nhận được!

Hơn nữa, tuy chả xxx nào thực hiện, nhưng Luật quy định rõ kể cả tội phạm giết người cũng phải được xét xử công bằng theo Luật chứ không phải xxx muốn làm gì thì làm!
Chúng ta sai thì nộp phạt theo Luật chứ xxx không có quyền ĐCM với chúng ta như thế!
Các cụ nhớ là xxx sợ nhất những người ăn nói bình tĩnh không sợ sệt, kiên quyết nhưng đúng mực và có văn hóa!
Tuyệt đối không chửi bới bằng ngôn ngữ chợ búa hay nói chuyện bằng tay chân vì làm thế chúng ta chắc chắn thua!
em tưởng nó là quan phụ mẫu của dân thì nó muốn làm gì mà chả được , muốn chem thì chém muốn giết thì giết.

Mazda CX9

Xe điện
Nếu đúng như gì cụ phqnr ánh và có băng ghi âm thì cụ gửi ngay đến thanh tra catp hà nội đt 043.9396277 để tước lon mấy thằng xxx vô học ăn cướp trắng tợn.

Ngoc Phan XLS

Xe container
em tưởng nó là quan phụ mẫu của dân thì nó muốn làm gì mà chả được , muốn chem thì chém muốn giết thì giết.
Thực tế đáng buồn đó cần chấm dứt càng sớm càng tốt cụ Vân ợ!

Em chưa kịp down về xong thì cụ chủ đã xóa mất!

Có ai đe dọa cụ chủ à???

Nghe qua chỗ cụ CSGT up lên thì sôi máu thật!

Cụ nào down được rồi pót lại file gốc cho em với!

Chả biết làm được gì không nhưng em hứa một vài vị Police General sẽ nghe được cuộc hội thoại này nếu em có nó!

Cụ chủ thớt ợ, các vị General mà em gửi đoạn ghi âm này cũng trọ trẹ tiếng xứ Nghệ như cụ, như em. Đến người đứng đầu ngành cũng từ cái tỉnh còn bé hơn Nghệ An ra HN lập nghiệp cơ, Ninh Bình ý!
Để cho các vị ấy xem cách giáo dục cán bộ chiến sỹ đang rất có vấn đề!

cuongdk

Xe tải
Cái bọn mất dậy, lũ khốn nạn. Em ủng hộ cho lên báo

cuongdk

Xe tải
Quê em mà mấy bố dân phòng bố láo kiểu này có ngày ăn hoa cải, nghe mà điên hết cả tiết

Thực tế đáng buồn đó cần chấm dứt càng sớm càng tốt cụ Vân ợ!

Em chưa kịp down về xong thì cụ chủ đã xóa mất!

Có ai đe dọa cụ chủ à???

Nghe qua chỗ cụ CSGT up lên thì sôi máu thật!

Cụ nào down được rồi pót lại file gốc cho em với!

Chả biết làm được gì không nhưng em hứa một vài vị Police General sẽ nghe được cuộc hội thoại này nếu em có nó!

Cụ chủ thớt ợ, các vị General mà em gửi đoạn ghi âm này cũng trọ trẹ tiếng xứ Nghệ như cụ, như em. Đến người đứng đầu ngành cũng từ cái tỉnh còn bé hơn Nghệ An ra HN lập nghiệp cơ, Ninh Bình ý!
Để cho các vị ấy xem cách giáo dục cán bộ chiến sỹ đang rất có vấn đề!
vẫn nghe được đoạn ghi âm đó thôi Cụ, Cụ giúp Cụ chủ và ae OF hạ nhiệt đi

manhhung1901

Xe điện
CỤ chủ nhẹ nhàng quá mức với bọn này rồi.Gặp bọn này cứ nguyên tắc mà làm là chúng nó sợ.Nếu Nó văng bậy phát là mình phải chỉnh luôn cho c hó sợ tập 2.Mang quyền công dân mà chơi sao lại để cho c hó mượn bộ quần áo mà coi thường mình như thế đc chứ.

Trạng thái
Thớt đang đóng