[Thảo luận] 16:00 - 20/11/2011 - CA Phường văng tục chửi bậy với người vi phạm.

Trạng thái
Thớt đang đóng

ThangPV.HR

[Tịch thu bằng lái]
Website
vanphongsach.com
Đề nghị cụ thay danh từ khác "cụ", thành phần này em cấm cửa vào OF :D
Trong câu chởi của cụ Thượng úy có câu " ... Mày giáo huấn tao đấy à ...? " Như vậy có thể hiểu cụ này thường xuyên được bồi dưỡng , tuyên giáo những quy chế làm việc nhiều đến độ quá quen với từ này , cụ ý ko tìm ra nổi 1 từ nào chuẩn hơn từ Giáo huấn .
Vì từ " Giáo huấn" chỉ để nói về người cấp trên có trình độ chuyên môn và đạo đức cao hơn người được giáo huấn . Cụ Thượng úy này đã tự cho mình có đẳng cấp thấp hơn cụ Thắng ... Thật là BI HÀI KỊCH ....

xehonda

Xe hơi
Các cụ dự sau vụ này , các đầy tớ của dân sẽ nhã nhặn lịch sự hơn khi tiếp xúc với dân không hay qua vụ này bọn họ chỉ cảnh giác hơn với các loại máy móc ?
Bác nào là xxxx hay có người nhà làm xxxx có thấy xấu hổ cho cái nghề không ?

Các cụ dự sau vụ này , các đầy tớ của dân sẽ nhã nhặn lịch sự hơn khi tiếp xúc với dân không hay qua vụ này bọn họ chỉ cảnh giác hơn với các loại máy móc ?
Cụ quá lời, chả có gì phải xấu hổ. Không có xxx thì có mà loạn.
xxx cũng là con người, cũng có người nọ người kia, con sâu làm rầu nồi canh mặc dù thời này sâu hơi nhiều

Ngua

Xe buýt
Cụ đoán việc như thần.

Các cấp từ quận trở xuống đã kịp thời "nghiêm túc kiểm điểm" lại nghiệp vụ, tác phong. Từ giờ nó sẽ đề phòng, xóa hết/ thậm chí forrmat luôn cái điện thoại và các phương tiện ghi âm ghi hình.

Các cụ có muốn ghi, cũng cần phải có đối sách tương ứng. Cháu, vì giữ bí mật nghiệp vụ, sẽ không pót ở đây.

nove211sco

Xe container
bác này rất kinh,lấy giấy tờ kèm theo cái quả đt luôn ms kinh,chắc chắn là đã gặp vấn đề này nhiều lần r đây mà =)) công nhận cái thằng CA này chửi nge rõ thật =D>

hienluongstd

Xe tải

xehonda

Xe hơi
xxx cũng là con người, cũng có người nọ người kia, con sâu làm rầu nồi canh mặc dù thời này sâu hơi nhiều
Cụ dạy chí phải , không có xxx có mà loạn , XH nào cũng thế , nhưng xxx có nhiều hành xử không được dân tin yêu , ra đường xếp xxx ngang với côn đồ, cướp cần phải tránh

thule6

Xe điện
Theo nhà cháu không phải là "hơi nhiều" mà là quá nhiều chẳng chỗ nào trong ngành CA là ko có sâu cả chí ít 1 chỗ cũng dăm con lớn bé vì họ có đặc quyền đặc lợi ...

Ngoc Phan XLS

Xe container
Cái này Cháu biết chứ ! Cháu thì hay vào Bộ, 1 số Cục nhưng thái độ khác hẳn CA ở Phường, CSGT đứng đường, nơi thường xuyên tiếp xúc với Dân. Chính thành phần này , cũng như Phường, Quận là nguyên nhân trực tiếp tạo ra sự phản cảm của người Dân. Còn tất nhiên, nguyên nhân sâu xa hơn thì các Cụ cũng hiểu.
@ Cháu hay phải làm Backdrop hội nghị cho các đơn vị chứ không phải xxx nhá !:D
Chuẩn cụ ạ!

Các Sĩ Quan CA được đào tạo bài bản họ nhã nhặn lắm!

Tiếc là lại có những thành phần quá tệ hại như này làm hỏng bét hết!

Pitt

Xe điện
Theo em thì thế này.

1. Thử hỏi xã hội này thiếu vắng bóng Công An, hoặc lực lượng này mỏng thì xã hội sẽ ra sao. Va chạm, đánh chửi, giết người cướp của, đâm chém,......tai nạn giao thông thì mới thấy họ quan trọng. Đến mấy thằng xã hội đen ở khu em hơi tí là cũng mở mồm đòi gọi 113. Vâng họ rất quan trọng.

2. Việc trong lực lượng Công an có những con sâu như thế này thì đúng là cần phải loại bỏ. Ngay tức khắc và không chậm trể.. Chống tham nhũng, cửa quyền....là vấn nạn của mọi quốc gia, các quốc gia vẫn ngày đêm thực hiện điều đó, còn thực hiện đến đâu thì là chuyện khác.

awu05

Xe điện
Website
www.toandung.com
Đề nghị cụ chủ không thỏa hiệp gì với mấy thằng mất nết đó, cụ cứ cho nó nhận sổ hưu sớm đi. Cần thẳng tay loại bỏ những con sâu này để hình ảnh của người CAND trở nên tốt dần lên trong mắt người dân, nhưng nghe chừng không thể, hic
Làm có mấy năm mà cho nó sổ hưn thì ai cũng muốn cần gì tới 30 năm công tác :D .

thanh_hoi

Xe điện
Theo em thì thế này.

1. Thử hỏi xã hội này thiếu vắng bóng Công An, hoặc lực lượng này mỏng thì xã hội sẽ ra sao. Va chạm, đánh chửi, giết người cướp của, đâm chém,......tai nạn giao thông thì mới thấy họ quan trọng. Đến mấy thằng xã hội đen ở khu em hơi tí là cũng mở mồm đòi gọi 113. Vâng họ rất quan trọng.

2. Việc trong lực lượng Công an có những con sâu như thế này thì đúng là cần phải loại bỏ. Ngay tức khắc và không chậm trể.. Chống tham nhũng, cửa quyền....là vấn nạn của mọi quốc gia, các quốc gia vẫn ngày đêm thực hiện điều đó, còn thực hiện đến đâu thì là chuyện khác.
Cái 1: Bây giờ mà oánh nhau hay đâm chém gọi mãi 113 mới lọ mọ ra mà ra cũng chỉ là giải quyết hậu quả. Còn mất trộm dân giờ không còn thói quen báo CA nữa. Báo CA muốn tìm được phải 50-50 .
Cái 2: Em éo tin là có chủ trương quyết liệt chống TN, sách nhiễu trong lực lượng CA đâu. Vì không để cho CA có cửa kiếm thì ai bảo vệ nữa, bác thấy không giờ CSCĐ cũng làm tiền ác nhé, chỉ cần lượn buổi tối là có tiền triệu đút túi rồi, CA phường cũng thế, bọn DP cũng la liếm được tí chút. CS 113 và CSGT thì không nói nữa rồi.

vihali

Xe container
Theo em thì thế này.

Thưa cụ, giờ toilet không có mùi chứ hồi bao cấp nó là chỗ thối nhất nhưng không có nó thì loạn ngay. NHÀ XÍ CŨNG RẤT QUAN TRỌNG!

bimbim1976

Xe điện
Cái 1: Bây giờ mà oánh nhau hay đâm chém gọi mãi 113 mới lọ mọ ra mà ra cũng chỉ là giải quyết hậu quả. Còn mất trộm dân giờ không còn thói quen báo CA nữa. Báo CA muốn tìm được phải 50-50 .
Cái 2: Em éo tin là có chủ trương quyết liệt chống TN, sách nhiễu trong lực lượng CA đâu. Vì không để cho CA có cửa kiếm thì ai bảo vệ nữa, bác thấy không giờ CSCĐ cũng làm tiền ác nhé, chỉ cần lượn buổi tối là có tiền triệu đút túi rồi, CA phường cũng thế, bọn DP cũng la liếm được tí chút. CS 113 và CSGT thì không nói nữa rồi.
Em cũng đồng ý với cụ ý kiến này. Nếu có 1 cuộc điều tra trưng cầu dân ý xem độ tin cậy và tình cảm của nhân dân dành cho các chiến sỹ là biết ngay ý mà.

Ngoc Phan XLS

Xe container
Các cụ ợ!

Chiều nay em đã gặp cụ chủ thớt!

Đúng thật cụ ý trong như sinh viên mới nhập học ý nên "đồng chí" TA nghĩ là "thằng ranh con" cũng đúng! Thêm một kinh nghiệm nữa cho TA là muốn xem mặt mà bắt hình dong thì phải có nghề . . . thầy bói mới chuẩn chứ không thì tạch ngay!:D

Cửa đã để ngỏ nhưng sứ thần không đến!:(

Cụ chủ thớt cũng chưa từng liên lạc hay được ai hỏi thăm về chuyện này cả! Tất cả các Báo đều dẫn nguồn duy nhất từ OF, tức là từ thớt này! Và hoàn toàn là phân tích của họ dựa trên những gì cụ chủ thớt tâm sự ở đây!

LS Vũ Thái Hà sẽ là người đại diện cho cụ chủ thớt khi có Báo chí hay cơ quan chức năng cần thông tin!

ynhi2208

Xe điện
Các cụ ợ!

Đúng thật cụ ý trong như sinh viên mới nhập học ý nên "đồng chí" TA nghĩ là "thằng ranh con" cũng đúng! Thêm một kinh nghiệm nữa cho TA là muốn xem mặt mà bắt hình dong thì phải có nghề . . . thầy bói mới chuẩn chứ không thì tạch ngay!:D

Cụ chủ thớt cũng chưa từng liên lạc hay được ai hỏi thăm về chuyện này cả! Tất cả các Báo đều dẫn nguồn duy nhất từ OF, tức là từ thớt này! Và hoàn toàn là phân tích của họ dựa trên những gì cụ chủ thớt tâm sự ở đây!

LS Vũ Thái Hà sẽ là người đại diện cho cụ chủ thớt khi có Báo chí hay cơ quan chức năng cần thông tin!
Chờ tin cụ từ chiều tới giờ,giờ đi tắm cái đã,tí vào hóng tiếp kết quản buổi gặp gỡ của các cụ

alibibi

Xe tải
Các cụ ợ!

Cụ Phan tư vấn cho cụ Thắng làm phát này cho đến nơi đến chốn , động đến vùng miền quê e là e A cay lắm lắm ... b-(

Trạng thái
Thớt đang đóng