[Thảo luận] 16:00 - 20/11/2011 - CA Phường văng tục chửi bậy với người vi phạm.

Trạng thái
Thớt đang đóng

Phan3H

Xe container
Website
www.facebook.com
Bẩm các cụ!

Theo thông tin mựt em mới nhận được thì ngày hôm nay TT Bộ xxx đã vào cuộc, đã có cuộc tiếp xúc với đ.c TA.

Kết quả thế nào giờ em cũng chưa rõ.

Phan3H

Xe container
Website
www.facebook.com
Rứa thì ta không nên nhân nhượng cụ hầy? . Bác chủ topic khi mô đi nộp đơn thì alo em đi với, em đi cùng xem bọn nớ ăn nới ra răng.
Cố lên, cố lên . . .!

Em sinh ra ở Hà Tĩnh nhưng tuổi thơ gắn liền với TP Vinh ợ!:x:x:x
Qua cái thớt này giờ em mới hiểu tại sao những người đứng đầu 1 tổ chức bất kỳ người Nghệ là phần đa :P

smileyicons

Xe máy
Bẩm các cụ!

Theo thông tin mựt em mới nhận được thì ngày hôm nay TT Bộ xxx đã vào cuộc, đã có cuộc tiếp xúc với đ.c TA.

Kết quả thế nào giờ em cũng chưa rõ.
Vụ này mà ko xử mạnh để làm gương thì các chú dân phòng & CAP càng được thể ức hiếp dân

puppu

Xe tải
Nhưng đây không phải Giặc cụ ơi, đầy tớ nhân dân đấy
Đầy Tớ này khó chiến hơn là Giặc cụ ạ.
Giặc thì ta có thể solo với nó, còn ta mà động vào đầy tớ này chỉ có đường chết ( Chống đối người thi hành công vụ )

Phan3H

Xe container
Website
www.facebook.com
em cũng là dân Nghệ, nhưng ko lãnh đạo được như các Bác ấy :((
Em không bảo cứ là người Nghệ thì làm lãnh đạo, em chỉ nói phần đa thôi. Hoặc là khi chung kết, cân nhắc giữa 2 đ/c nào mà trong đó có 1 người Nghệ thì phần thắng thường nghiêng về người này ;) Em thấy thế!

quangminhpro

Xe tăng
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
quangminhpro.com
Quá bức xúc với lời lẽ thô tục của CAND, Em ko thể chấp nhận được cái gọi là "DÂN BỌ", trong câu nói của XXX. Tại sao, và vì sao? Rõ ràng là,Em khâm phục trước Anh Thắng, phục sát đất. Cộng đồng cũng nhờ anh có những phản hồi tiếp tục hậu câu chuyện của anh, cộng đồng sẽ luôn sát cánh bên anh.
Chúc anh cùng gia đình luôn mạnh khỏe và luôn luôn giương cao tinh thần tiếng trống năm 30.

meogunny

Xe tải
hhehe.. vậy nạn nhân là cụ ah. em vừa đọc trên Vnexpress với Dantri. Không ngời XXX lại gặp chính cao thủ OF. Vote tinh thần OF của cụ. Kính cụ ah (b)

crazycoder

Xe tải
Em quê Đức Thọ Hà Tĩnh. Em thì thấy CA mà vô văn hóa quá. Đời em đến giờ, Em chưa bao giờ phải nói chuyện với loại vô văn hóa đến như thế ạ. Hoan hô cụ chủ thớt.

cunpi

Xe tải
Mấy vụ xxx vs dân phòng vung Đạm cà mau em chứng kiến nhiều, tiếc không ghi lại (và cũng chả phải vs em), em nghĩ các cụ cũng thế!
Rồi vụ này lại chìm thôi, có kiểm điểm phê bình hay cắt thi đua sáu tháng một năm cũng chả chết bố con thằng nào! Là em em cứ mạnh dạn đề nghị cắt thi đua cả 10 năm, 20 năm rồi khoảng tháng sau em làm cái văn bản" đồng chí abc đã hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ xyz, xét thấy quá trình xxx có cố gắng vv... nên lại xét thi đua cho đồng chí..." và thậm chí cho luôn cái chiến sĩ thi đua. Cứ xử lý kiểu tự kiểm điểm phê bình thì còn lâu mới khá đc.
Theo em là đồng chí xxx phải ra trước dư luận xin lỗi, rồi tiếp tục bồi thường tội nhục mạ này nọ!
Nếu không cứ tước lon đuổi thẳng!

thule6

Xe điện
Thớt này lại nóng rồi số trang tăng vù vù chỉ F5 một phát lên 3 số ngay, vậy thì phải chém thôi chém liên tục, chém không thôi chém hết cái bọn sâu mọt đi để người dân dễ sống hơn, các cụ nhỉ :D (b)

bau67

Xe container
Cùng 1 giuộc cả thôi cụ ợ! Có khi ổng còn chưởi hay hơn chú lính chì kia là đằng khác!
Cái này Cháu biết chứ ! Cháu thì hay vào Bộ, 1 số Cục nhưng thái độ khác hẳn CA ở Phường, CSGT đứng đường, nơi thường xuyên tiếp xúc với Dân. Chính thành phần này , cũng như Phường, Quận là nguyên nhân trực tiếp tạo ra sự phản cảm của người Dân. Còn tất nhiên, nguyên nhân sâu xa hơn thì các Cụ cũng hiểu.
@ Cháu hay phải làm Backdrop hội nghị cho các đơn vị chứ không phải xxx nhá !:D

Chỉnh sửa cuối:

onion

Xe hơi
Website
www.flickriver.com
Vụ này thượng úy Đỗ Thế Anh sẽ bị kỷ luật RẤT NẶNG đấy các cụ ạ... "Sẽ bị phê bình nội bộ, thậm chí là bị cắt thi đua 6 tháng..." thế có phải là đi tong bao nhiêu năm phấn đấu rồi không cơ chứ?
Nghe đoạn ghi âm còn nghe thấy thượng úy Đỗ Thế Anh có thái độ miệt thị (kỳ thị địa phương). Thế giới văn minh họ có luật chống phân biệt chủng tộc, không hiểu ở ta việc này có luật nào điều chỉnh không các cụ???

cutit102

Xe tải
Hoan hô tinh thần đấu chanh chống tiêu cực của cụ chủ=D>Em vuốt cụ phát:D

SIDECAR

Xe điện
Website
www.facebook.com
Trong câu chởi của cụ Thượng úy có câu " ... Mày giáo huấn tao đấy à ...? " Như vậy có thể hiểu cụ này thường xuyên được bồi dưỡng , tuyên giáo những quy chế làm việc nhiều đến độ quá quen với từ này , cụ ý ko tìm ra nổi 1 từ nào chuẩn hơn từ Giáo huấn .
Vì từ " Giáo huấn" chỉ để nói về người cấp trên có trình độ chuyên môn và đạo đức cao hơn người được giáo huấn . Cụ Thượng úy này đã tự cho mình có đẳng cấp thấp hơn cụ Thắng ... Thật là BI HÀI KỊCH ....

Trạng thái
Thớt đang đóng