[Thảo luận] 16:00 - 20/11/2011 - CA Phường văng tục chửi bậy với người vi phạm.

Trạng thái
Thớt đang đóng

Ngoc Phan XLS

Xe container
Nhà cháu nãy giờ cứ ngẫm: nếu trường hợp các cụ là sếp của U2 (tức là trưởng công an phường Yên Sở) thì sẽ phát biểu ra sao trong trưởng hợp này ạ?
Thứ nhất, tôi thành thật xin lỗi bà con vì chiến sỹ của tôi đã vi phạm nghiêm trọng điều lệ ngành cũng như truyền thống văn hóa và đạo đức của người Việt Nam.

Thứ hai, chúng tôi xin hứa sẽ tiếp tục điều tra làm rõ sai phạm của các bên. Tinh thần là nghiêm khắc chấn chỉnh lại tác phong cán bộ chiến sỹ! Sai đến đâu sẽ xử lý đến đó, và sẽ có báo cáo cụ thể với công luận bằng văn bản sau!

truongthi2525

Xe máy
Cháu nghe qua có mùi phân biệt vùng miền, phải cháu cháu gài thêm câu bác Hồ quê cũng trong nớ, nó đang hăng máu có khi nó chửi cả bác, lúc đó thì mới hay mới nhiều chuyện để nói . Cha chúng nó chứ, nghe mà điên hết cả người !!!
Em Vodka cụ rồi nhé, cụ thật là nhiều chiêu, mà em kết nhất là chiêu màu đỏ đỏ của cụ. Nhưng mà lần sau "Bác" là phải viết hoa cụ nhé.

quynhanh03

Xe điện
Theo em cũng lên mở cho TA 1 con đường. Vụ này ầm ỹ rồi, các nơi biết rồi. 2 hôm em cực kỳ bức xúc, nhưng nếu hôm nay TA biết điều ra gặp mặt các cụ xin lỗi thì cũng tha. Kiểu gì TA cũng bị nhận hình thức kỷ luật của cơ quan!

nguyenduc

Xe tải
Qua sự việc này em nhận thấy đa số dân VN mình lâu nay chịu nhịn nhục quá nên giờ có người châm ngòi là thùng thuốc súng nổ . nếu làm to vụ này thì chẳng những lực lượng CA mà tất cả các cơ quan chính quyền khác cũng phải xem xét lại cách úng xử với công dân , những người đã đóng tiền thuế để bộ máy này hoạt động.

MINA

Xe buýt
Nếu đúng là cụ:
1-Em đã cmt tên như nick,với nội dung đại thể "Miệt thị vùng miền" nhưng tại sao không thấy được đăng ạ???
2-Nếu cụ có viết tiếp,xin cụ hỏi giúp em đồng chí "Linh-kính mến" mấy vấn đề sau:
-Trong khi toàn ngành đang học và làm theo gương Bác,thì đồng chí ấy lại chửi người dân quê Bác là "Thằng Bọ" với thái độ miệt thị vùng miền như thế,cái đó có vi phạm đạo đức,phẩm chất của người chiến sĩ CA không ạ?Điều đó có phải là nhỏ như ông ấy biện bạch không ạ?
-Lỗi thiếu gương có đúng là phải cỡ ông ấy ký thì mới nộp phạt được không ạ?
-Nhắc ông Trung Tá giùm em,leo được lên chức đó,đừng vì bảo vệ một hành động lỗ mãng,sai trái,mất phẩm chất của hạ cấp mà lộ ra những cái...... mà mọi người không hoặc chưa biết về mình.Phí lắm!!!

Chỉnh sửa cuối:

Ngoc Phan XLS

Xe container
cụ chủ vốn chỉ định làm một thớt hot cho ofer nhà ta chém nhưng nó đã đi xa hơn nhiều rồi! chúc cụ có những lựa chọn sáng suốt nha :bz
Sáng suốt lựa chọn là lần tới nếu gặp sự việc như này tiếp tục phát huy tinh thần đấu tranh vì sự tốt đẹp của cả xã hội này!

Ngày nay không giống ngày xưa đâu!

Cảnh sát G.T

Xe điện
Đề nghị bác thangktvta không thỏa hiệp với gã công sai thoái hóa, biến chất!

Em đọc trên Vnexpress.net, rất bức xúc và tìm đến otofun để tìm hiểu nguồn cơn.
Em nghĩ, bác không nên thỏa hiệp với cậu thượng úy biến chất này. Cậu ta phải chịu trách nhiệm trước những việc mình gây ra. Ăn lương nhà nước, mặc áo công an mà hành xử đầu đường xó chợ, không thể dung thứ được.
Bác đã nêu vấn đề này ra công luận rồi, càng không nên thỏa hiệp làm gì!
Đôi khi PHẢI BIẾT ÁC ĐỂ SỐNG CHO MẠNH MẼ!
Ở đây, em xin nhấn mạnh là BÁC KHÔNG ÁC! Thượng úy phải nhận thức sâu sắc rằng: mình làm mình chịu, kêu mà ai thương!
Chúc bác và gia đình mạnh khỏe, bình an!
Từ những vụ việc như này càng khiến diễn đàn otofun trở nên nổi tiếng! Đó chính là câu trả nhời cho việc tại sao thớt này có nhiều mem mới vào CM như vậy!
Chào mừng các bác đến với otofun!
>:D<>:D<>:D<

BabyQA

Xe đạp
Theo em cũng lên mở cho TA 1 con đường. Vụ này ầm ỹ rồi, các nơi biết rồi. 2 hôm em cực kỳ bức xúc, nhưng nếu hôm nay TA biết điều ra gặp mặt các cụ xin lỗi thì cũng tha. Kiểu gì TA cũng bị nhận hình thức kỷ luật của cơ quan!
Cụ này có phải âm binh không nhỉ, chắc cụ là đồng đội của TA à

hienluongstd

Xe tải
Từ những vụ việc như này càng khiến diễn đàn otofun trở nên nổi tiếng! Đó chính là câu trả nhời cho việc tại sao thớt này có nhiều mem mới vào CM như vậy!
Chào mừng các bác đến với otofun!
>:D<>:D<>:D<
xxx chửi DCM thằng Bọ mà e tức thế, mặc dù e không phải là đồng hương

anchibui

Xe điện
Nếu đúng là cụ:
1-Em đã cmt tên như nick,với nội dung đại thể "Miệt thị vùng miền" nhưng tại sao không thấy được đăng ạ???
2-Nếu cụ có viết tiếp,xin cụ hỏi giúp em đồng chí "Linh-kính mến" mấy vấn đề sau:
-Trong khi toàn ngành đang học và làm theo gương Bác,thì đồng chí ấy lại chửi người dân quê Bác là "Thằng Bọ" với thái độ miệt thị vùng miền như thế,cái đó có vi phạm đạo đức,phẩm chất của người chiến sĩ CA không ạ?Điều đó có phải là nhỏ như ông ấy biện bạch không ạ?
-Nhắc ông Trung Tá giùm em,leo được lên chức đó,đừng vì bảo vệ một hành động lỗ mãng,sai trái,mất phẩm chất của hạ cấp mà lộ ra những cái...... mà mọi người không hoặc chưa biết về mình.Phí lắm!!!
Đừng lôi Bác vào vụ này...
Người sẽ giận vì tư cách NCAND hiện nay... ko ghe lời dạy của Người.
Bọ mà giống được như Bác... thì mấy thèng ko bọ là giòi hết.

hienluongstd

Xe tải
Ở nước ngoài là tội kỳ thị chủng tộc đấy. Lỗi này quá nặng. Lãnh đạo nước mình quê Bạc chiếm sộ đông hầy

slow_nhung_trau

Xe máy
Thứ nhất, tôi thành thật xin lỗi bà con vì chiến sỹ của tôi đã vi phạm nghiêm trọng điều lệ ngành cũng như truyền thống văn hóa và đạo đức của người Việt Nam.

Thứ hai, chúng tôi xin hứa sẽ tiếp tục điều tra làm rõ sai phạm của các bên. Tinh thần là nghiêm khắc chấn chỉnh lại tác phong cán bộ chiến sỹ! Sai đến đâu sẽ xử lý đến đó, và sẽ có báo cáo cụ thể với công luận bằng văn bản sau!
Cụ giả nhời như vậy nhà cháu thấy mát lòng lắm, tuy nhiên còn chỗ chưa được cụ ợ. đó là cái đoạn đo đỏ, nhà cháu vẫn thấy phải có cái deathline mới ổn, cụ thấy đúng không ợ? :D

Ngoc Phan XLS

Xe container
Ở nước ngoài là tội kỳ thị chủng tộc đấy. Lỗi này quá nặng. Lãnh đạo nước mình quê Bạc chiếm sộ đông hầy
Dạ, cụ nhắc em mới nhớ!:D

Không hiểu bác NS Hùng mà nghe được đoạn ghi âm này bác có nói gì không nhể?:-?

Ngoc Phan XLS

Xe container
Cụ giả nhời như vậy nhà cháu thấy mát lòng lắm, tuy nhiên còn chỗ chưa được cụ ợ. đó là cái đoạn đo đỏ, nhà cháu vẫn thấy phải có cái deathline mới ổn, cụ thấy đúng không ợ? :D
Thế là ổn rồi! Đủ để bà con hạ hỏa rồi!

tammaovn

Xe hơi
Đề nghị cụ chủ không thỏa hiệp gì với mấy thằng mất nết đó, cụ cứ cho nó nhận sổ hưu sớm đi. Cần thẳng tay loại bỏ những con sâu này để hình ảnh của người CAND trở nên tốt dần lên trong mắt người dân, nhưng nghe chừng không thể, hic

Ngoc Phan XLS

Xe container
Em chửa hiểu nó mà đứng giữa ký túc xá bách khoa nó chửi câu này thì lúc đi về đi bằng cái gì nhỉ :s
Nếu mà thời em còn ở cái nhà B5 KTX BK thì kẻ nói câu đó sẽ ra khỏi chỗ phát ngôn bằng "tàu ngầm 6 ván" và chỉ có như thế mới ra nổi!!!

Nếu đúng là cụ:
Em nhớ không nhầm thì bác vào đây hơi muộn nhưng CMT thì rất hay!

Godfather77

Xe điện
Em vào đọc thấy nhiều cụ bàn rùn nên chợt nhớ tới vụ: "Xác chết không đầu" sát thủ Nguyễn Đức Nghĩa, khi bố của Nghĩa xin cha của nạn nhân tha tội chết cho Nghĩa, cha của nạn nhân nói: "Thế lúc nó cầm dao giết con tôi nó có mảy may thương xót con tôi không?'
Lúc đồng chí TA kia chưởi cụ chủ Thớt đồng chí ý có xuống giọng tý nào không?

quynhanh03

Xe điện
Cụ này có phải âm binh không nhỉ, chắc cụ là đồng đội của TA à
Cụ nhầm, em cực ghét xxx, kể cả cái tay Thế Anh này, chẳng qua em thấy vụ này có trên các mặt báo nên em nghĩ kiểu j thì tay này cũng bị kỷ luật. Đó là bài học cho hắn cùng những kẻ đã, đang và muốn học đòi theo hắn thôi!

Trạng thái
Thớt đang đóng