.:: OFFLINE box Chứng Khoán ::.

Trạng thái
Thớt đang đóng

NNPK

Xe buýt
Update :

PS : Còn 02 lọ dư bác fatboy tạm đăng ký cho bạn, nếu không còn ai lấy nữa.

Tổng cộng 28 lọ rồi, bác nexus xem gửi nhờ ai mang đường ôtô hay tầu hỏa cho nó an toàn, nhỡ qua sân bay nó tịch thu thì ...khổ.
Mà cứ gửi vào địa chỉ tranhainam cho nó dễ tìm cụ ạ.
Em đăng ký nốt 2 lọ này mốc nhá. Cảm ơn cụ nexus.

fatboy

Xe tăng
Cứ như là phân phối thời bao cấp ấy nhở.

Mà hồi ấy từ "phân phối" có nghĩa tích cực lắm, không như bây giờ thấy phân phối thì té khẩn trương :))

bes

Xe lăn
Cứ như là phân phối thời bao cấp ấy nhở.

Mà hồi ấy từ "phân phối" có nghĩa tích cực lắm, không như bây giờ thấy phân phối thì té khẩn trương :))
Cụ Fatboy nghiên cứu quả xuyên Việt, anh em tự vác ra cho nó an toàn, cụ hỉ ?

M&M

Xe điện
Báo cáo em đã ra tới HN và cẩu được 10 lọ ra.
Vận chuyển bằng đường Hàng Không rất dễ.
Tuy nhiên với tình hình 10 lọ thì em xin phép giữ lại 2 lọ và gửi các cụ 8 lọ.
Về vấn đề xèng thì các cụ nộp với Nam Thiếu hiệp để thiếu hiệp giải quyết với cụ nexus.
Em xin hết ạh

bes

Xe lăn
Báo cáo em đã ra tới HN và cẩu được 10 lọ ra.
Vận chuyển bằng đường Hàng Không rất dễ.
Tuy nhiên với tình hình 10 lọ thì em xin phép giữ lại 2 lọ và gửi các cụ 8 lọ.
Về vấn đề xèng thì các cụ nộp với Nam Thiếu hiệp để thiếu hiệp giải quyết với cụ nexus.
Em xin hết ạh
Hay rồi, cứ duyệt từ đầu danh sách xuống nhỉ

skilyner

Xe tải
Update :

Bes : 2 lọ
Sunny : 2 lọ
Getz : 2 lọ
Chã : 2 lọ

Nexus

Xe điện
Website
www.tuoitre.com.vn
Em hú với cậu kia là em thầu tất cho nên nó quăng hết cho em hơn 30 lọ nhé. các bác trong này cũng xài dăm lọ rồi. Còn khoảng 20 lọ nưã đem về gửi đường tàu hoả thì nó bảo 4 ngày, thế có khi 3 ngaỳ nưã để bác Tuanhaiha mang ra co khi hay hơn nhỉ. Chã khoan lấy hàng đợt 1 đi - Thế đã có bác nào khui ra thử công năng táx dụng cuả chai pepper chưa :))

@Buggy: Tình hình là em đã tìm ra cho bác tiệm độ âm thanh chuẩn dành cho con ML cuả bác rồi nhé. Tiệm Hạnh Tuyến số 240A Lê Hồng Phong, ngay ngã tư với AnDương Vương. Tại sao gọi nó là tiệm chuẩn, vì tiệm này do gara chuyên Mercedes: Thanh Giao chỉ - và nó chỉ làm lắp vào sao cho hợ lý nhất và chuẩn âm thanh, chứ ko phá bỏ, đục khoét, cưa cắt, độ chế gì trên con xe gin cuả mình hết. Điều đó là OK nhất. Bác cứ vác xe đến, hỏi gặp Phước, nói là bên Thanh Giao chỉ
Nếu bác thích đi đông thì rảnh lúc nào hay cuối tuần bác cứ hú em.

tuanhaiha

Xe điện
http://www.otofun.net/forumdisplay.php?f=73
TP HCM cúp điện trên diện rộng trong 7 ngày

Hơn 600 khu vực của các quận huyện TP HCM sẽ bị mất điện lần lượt từ ngày 21 đến 27/4 với lý do để "khai quang mé nhánh cây xanh, bảo trì, nâng cấp lưới điện..."

Từ ngày 21/4, điện bị ngắt ở nhiều khu vực từ khoảng 8h sáng đến 14h chiều, có nơi điện sẽ mất vào 12h khuya... Đây là những thời điểm sẽ khiến người dân đau đầu khi phải đối phó với nắng nóng mà không thể dùng quạt hay máy lạnh. :-&:-&:-&:-&:-&

buggy

Xe tăng
@Buggy: Tình hình là em đã tìm ra cho bác tiệm độ âm thanh chuẩn dành cho con ML cuả bác rồi nhé. Tiệm Hạnh Tuyến số 240A Lê Hồng Phong, ngay ngã tư với AnDương Vương. Tại sao gọi nó là tiệm chuẩn, vì tiệm này do gara chuyên Mercedes: Thanh Giao chỉ - và nó chỉ làm lắp vào sao cho hợ lý nhất và chuẩn âm thanh, chứ ko phá bỏ, đục khoét, cưa cắt, độ chế gì trên con xe gin cuả mình hết. Điều đó là OK nhất. Bác cứ vác xe đến, hỏi gặp Phước, nói là bên Thanh Giao chỉ
Nếu bác thích đi đông thì rảnh lúc nào hay cuối tuần bác cứ hú em.
Cám ơn cụ, chiều em ra xem sao. Yêu cầu của em nó đơn giản thôi, chứ ko phải độ thành vũ trường đâu.
Có 1 con G-class, biển số NG - sx 2009, cụ mua ko :)).

AF-1

Xe buýt
Pép-pơ của cháu đâu ... đâu ... đâu :P ??? của Chã tặng cháu mờ không nhận thì ngại lắm :-? !!! Hàng về mốc hú cháu đến nhá ... nhá ... nhá :D

Nexus

Xe điện
Website
www.tuoitre.com.vn
Cám ơn cụ, chiều em ra xem sao. Yêu cầu của em nó đơn giản thôi, chứ ko phải độ thành vũ trường đâu.
Bác cứ mang xe đến, bảo nó thăm khám và báo giá và thời gian thi công. Đừng vào mấy thằng Công Thành hay Cường Nga thợ mới làm xe hay độ chế lắm.
Con G-klass biển NG đấy giá cuả nó ~ 500K, hehe, gặp xe em phải tránh xa sợ bị em ép :D
SG có chưa đến 10 chiếc G, đi ngoài đường mấu phết.. con cuả em có chú tăng thêm 25% xin mua lại rồi đấy, rất khiếm nhã :))

buggy

Xe tăng
Biển NG mà đắt thế ah??? Em tưởng 200-300 thôi???
Cty em có con 525 - 1995, bây giờ ko biết dùng làm giề. Theo bác bán dc giá bi nhiêu. Hồi trước em lái nó tung hoành trên xa lộ, chạy đi PT nhìn thấy biển 100km tới PT mà em chạy đúng 1h.
Hôm nào anh em mình đi off road Nam Cát Tiên xem ML mới & G cũ thằng nào ngon hơn.

Nexus

Xe điện
Website
www.tuoitre.com.vn
Xe G klass AMG này ở bên Mỹ đã + - 250K rồi, tuỳ option và động cơ... nhập về VN toàn loại dzữ. Chiếc G biển NG đấy hôm nó đem vào gara Thanh Giao sơn lại vết trầy chú lái xe bảo thế, ông chủ còn 1 con S65-AMG nưã để nhà. Chêt cười mấy chú lái xe này, vào sơn lại vết trầy mà cứ phải canh nơm nớp thập thò sợ ai quen đi qua trông thấy về mách sếp
Con 525-1995 cuả bác nếu còn nguyên bản chưa bị thêm bớt nhiều thì giá khoảng 12K. Bác cứ rao 13 cho khách họ trả xuống. Nếu xe bác bị độ chế mất gin nhiều thì -1K
Mấy hôm nay em đang lê la bên box offroad để học cách điều khiển và làm chủ kỹ thuật xe, hôm nào bác đi NCT hay đi đâu bác cứ hú em ra thi đua với bác :D Bác ra Hạnh Tuyến làm xe nhớ report nha

M&M

Xe điện
Bác cứ mang xe đến, bảo nó thăm khám và báo giá và thời gian thi công. Đừng vào mấy thằng Công Thành hay Cường Nga thợ mới làm xe hay độ chế lắm.
Con G-klass biển NG đấy giá cuả nó ~ 500K, hehe, gặp xe em phải tránh xa sợ bị em ép :D
SG có chưa đến 10 chiếc G, đi ngoài đường mấu phết.. con cuả em có chú tăng thêm 25% xin mua lại rồi đấy, rất khiếm nhã :))
Bác buggy và bác nexut ngó hộ em con G biển NG. Nếu mà 40k là em máu lièu ngay đấy. Nhế giúp em nhế

tranhainam

Xe điện
Bác buggy và bác nexut ngó hộ em con G biển NG. Nếu mà 40k là em máu lièu ngay đấy. Nhế giúp em nhế
Mbéo thật hay đùa :-?:-/:(([-O<

buggy

Xe tăng
Cái con G NG ấy sinh năm 2009. M béo trả 40k thì cao quá.
Lão của nợ chủ xe cũng là dân thích đôi xe, mình đợi vậy.
Trông như cái chuồng gà mà đắt kinh, hom ngồi uống cafe, gặp lão ấy, em chỉ cho vợ em con xe G, Gấu phán luôn xe gì mà xâu kinh =))

tranhainam

Xe điện
10 lọ ban đầu đã có chủ. Em đã thu đc tiền tươi. Cụ nexus pm lại cho e số tk để e chuyển tiền nhé, em chuyển luôn hoặc đợi e thu đủ 30 lọ rồi gửi cụ luôn.

Bes : 1 lọ- 200 k
Sunny : 2 lọ- 400k
Getz : 1 lọ- 400k (còn nợ 1 lọ)
Fatboy : 2 lọ- 400k
Tranhainam : 1 lọ- 200k
MM : 2 lọ- 400k
N design : 1 lọ- 200k

Nexus

Xe điện
Website
www.tuoitre.com.vn
hê hê, 2 hôm nưã hàng ra ở chỗ 30 Ngõ Huế, cụ ở gần chạy qua nhận về giúp em nhá. Đội OF-Funs họ đang tóp tép đấy!

Trạng thái
Thớt đang đóng