.:: OFFLINE box Chứng Khoán ::.

Trạng thái
Thớt đang đóng

tranhainam

Xe điện
để mai e viết đơn xin gia nhập OF-FUNS, trực chiến ở hoànkiếm, thỉnh thoảng có biểu tình gì còn ra can thiệp, kekke, hôm nay quán mà vắng là các ông box ck thử sản phẩm của nhau rồi đấy, đông quá nên sợ ảnh hưởng đến khách

Em_Bes

Tháo bánh
Đợt tới hàng về có dư lọ nào các bác cho em đăng ký 1 lọ nhé. Tạ các bác ạ.

4x4

Xe tăng
Bao giờ hang của e về thì cụ Mod làm ơn nháy cho e 1 phát nhá. Đội ơn cụ!!

Nexus

Xe điện
Website
www.tuoitre.com.vn
Sáng nay ở cafe Cát Đằng Sư Vạn Hạnh nối dài (saigon) có off cafe sáng trưa với bác tuanhaiha, buggy, tungrau... bác nào hà tiện thì ghé qua chơi text xe Merz G và ML luôn :D

bes

Xe lăn
Sáng nay ở cafe Cát Đằng Sư Vạn Hạnh nối dài (saigon) có off cafe sáng trưa với bác tuanhaiha, buggy, tungrau... bác nào hà tiện thì ghé qua chơi text xe Merz G và ML luôn :D
Vui quá, vui quá. Chã đi Mũi Né về rồi à ? Bác Nexus nhắn Tungrau hộ em là còn hứa 1 chuyến Campuchia đới :))

buggy

Xe tăng
Hôm nay em mời dc các bác qua PMH thử xe. Công nhận dân CK tuân thủ luật giao thông tốt thật.
Em chở các bác ấy lên cầu Phú Mỹ ngắm sông Sài Gòn, đi có một đoạn ngăn ngắn mà Tuanhaiha ngồi băng sau cũng thắt dây an toàn rất nghiêm chỉnh =)). Chạy có 65km/h, mà thắt dây an toàn làm gì ko biết ???

M&M

Xe điện
Hôm nay em mời dc các bác qua PMH thử xe. Công nhận dân CK tuân thủ luật giao thông tốt thật.
Em chở các bác ấy lên cầu Phú Mỹ ngắm sông Sài Gòn, đi có một đoạn ngăn ngắn mà Tuanhaiha ngồi băng sau cũng thắt dây an toàn rất nghiêm chỉnh =)). Chạy có 65km/h, mà thắt dây an toàn làm gì ko biết ???
Đấy là bác gặp chã bẩn thì thế.
Bác mà gặp nhà mattich thì nằm nguyên ra ghế thắt 3 dây an toàn cơ. Chính vì thế mặc dù mua santafe cũng phải trang bị an toàn lên tới 2mil$. Hic

bes

Xe lăn
Bác nhìn gương hậu trong xe trông đoạn trung cảnh của Chã có phồng không ? Trước hôm đi em thấy Chã dặn vợ mang nhiều bỉm cho F1 lắm :))
Cũng tại ML đã từng quất 230km/h trên đèo Bren cơ

bes

Xe lăn
Mod ơi, bàn vụ tổng kết 6 tháng đầu năm đi.

Họp mặt ở Dalat, Nhatrang or Danang. Anh em bay đi T6 về CN là ổn. Chương trình này hơi phức tạp tý, nên lên kế hoach từ giờ là vừa.
vote cho Danang, nếu đk cho phép, em sẽ tham gia
Đà nẵng tuyệt đấy ạ. Cụ Bes cho cái lịch sớm lên để em theo với .
Em cũng thích đi Đà Nẵng. Nếu VNI lên 800 thì anh em box Chứng đặt phòng ở Nam Hải Resort cho nó thanh tao nhỉ???
Em đề nghị 25-26 tháng 6 nhé, để nhà em tham gia với :)

Về ý kiến đi HKG em đề nghị tổ chức ngay trong tháng 4 (em có quả VISA 3/5 nó hết hạn mới đau chứ :P)
Tái khởi động chương trình cái nhỉ, nhưng có 1 chút thay đổi nho nhỏ - có thể mình ghé Lăng Cô thay vì Đà Nẵng.
Ở chỗ này guuuuuuud : http://www.nirvanaspavietnam.com/english/
Đang có khuyến mại đặc biệt, giá phòng 239$/night chỉ còn 80$/night http://www.nirvanaspavietnam.com/english/index.php?option=com_content&view=article&id=164%3Asummer-2010-promotion&catid=67%3Ahighlight-of-the-month&Itemid=53〈=vi
Cứ 3 nhà ăn 1 con villa là ngon, biển Lăng Cô tuyệt đẹp.

GTS

Xe tăng
Chã đi xe thì hệ số an toàn quá cao, hình như đi ĐS khoảng 3h tới nơi thì phải. :)) :)) :))

buggy

Xe tăng
Bác nhìn gương hậu trong xe trông đoạn trung cảnh của Chã có phồng không ? Trước hôm đi em thấy Chã dặn vợ mang nhiều bỉm cho F1 lắm :))
Cũng tại ML đã từng quất 230km/h trên đèo Bren cơ
Em vừa depa ra khỏi Phở 24 trên đường Nguyễn Lương Bằng PMH, bác Nexus thấy xe hơi giật tý liền nhắc thắt dây an toàn. Bác Nexus ngồi trước nen cửn thựn.
Lượn ra Nguyễn Văn Linh, leo lên đường nổi dẫn lên câu Phú Mỹ, em tăng tốc từ từ, qua mấy khúc cua hơi gắt nên chưa dám chạy nhanh, em hỏi chả, theo bác xe dang chạy bao nhiêu KM/H, Chã bảo chắc 65km/h, em bảo 120, Chả dek tin, em bảo nhìn đồng hồ đi. 2 ông ngồi sau ngó dho xong, em nghe tiếng cài dây an toàn lách cách =)).

Lúc vòng lại, nhấn ga từ chân cầu leo lên đến đỉnh là 150. Các bác ấy bảo cũng dc, chưa nhanh lắm. Vào đường NVL thử phanh ABS đúng 180, phanh gấp, xe ko hề bị chao đảo, vẫn thẳng 1 đường.

Bây giờ các bác ấy tin là chạy 100km/h đèo Pren.

GTS

Xe tăng
Đề nghị cụ buggy không nên cho Chã test xe kiểu ntn nữa. :)) :)) :))

buggy

Xe tăng
Vào Highland ngồi, các bác ây bảo bây giờ mới thấy phê phê. Chắc lúc ngồi trên xe, sợ e mất bình tĩnh nên ko dám nói.

M&M

Xe điện
Vào Highland ngồi, các bác ây bảo bây giờ mới thấy phê phê. Chắc lúc ngồi trên xe, sợ e mất bình tĩnh nên ko dám nói.
1) bác là người lớn tuổi hơn nên chã ko giám biểu lộ cảm xúc.
2) bác là chủ xe nên chã không giám biểu lộ cảm xúc.
3) chã đã được tét 120km trên e280 trong 400m do em cầm lái nên đỡ phần nào.
Em vẫn nhớ cảm giác khi chã run lẩy bẩy nói giảm xuống khi em chạy. Phê thật

bes

Xe lăn
Em vừa depa ra khỏi Phở 24 trên đường Nguyễn Lương Bằng PMH, bác Nexus thấy xe hơi giật tý liền nhắc thắt dây an toàn. Bác Nexus ngồi trước nen cửn thựn.
Lượn ra Nguyễn Văn Linh, leo lên đường nổi dẫn lên câu Phú Mỹ, em tăng tốc từ từ, qua mấy khúc cua hơi gắt nên chưa dám chạy nhanh, em hỏi chả, theo bác xe dang chạy bao nhiêu KM/H, Chã bảo chắc 65km/h, em bảo 120, Chả dek tin, em bảo nhìn đồng hồ đi. 2 ông ngồi sau ngó dho xong, em nghe tiếng cài dây an toàn lách cách =)).

Lúc vòng lại, nhấn ga từ chân cầu leo lên đến đỉnh là 150. Các bác ấy bảo cũng dc, chưa nhanh lắm. Vào đường NVL thử phanh ABS đúng 180, phanh gấp, xe ko hề bị chao đảo, vẫn thẳng 1 đường.

Bây giờ các bác ấy tin là chạy 100km/h đèo Pren.
Quả này Chã chắc chỉ 50 là xin về hưu :))
Bác mà driff quay đầu phát nữa thì cứ gọi là :((

4x4

Xe tăng
Chã đã hoàn hồn đâu - cấm khẩu rồi!:)) Thương quá, e thề ko bao giờ dại dột ngồi lên xe của cụ buggy! :P

buggy

Xe tăng
He he, em nói thật nhé, em cũng chỉ là tay lái nghiệp dư, nên chỉ chạy đến thế thôi.

Tay lái chuyên nghiệp mà chạy, chắc Chã xỉu tại chỗ. Chưa dùng đến chế độ số tay, chưa ép ga & drift. Chưa đánh võng & lái xe trong tình trạng hoàn toàn tỉnh táo.

Các bác đừng nghĩ em lái ẩu, em chỉ dám thử xe ở xa lộ thôi, chứ vào phố em lái xe hiền cực :))

Chỉnh sửa cuối:

buggy

Xe tăng
3) chã đã được tét 120km trên e280 trong 400m do em cầm lái nên đỡ phần nào.
Em vẫn nhớ cảm giác khi chã run lẩy bẩy nói giảm xuống khi em chạy. Phê thật
Tớ mà lái E280 của Chã thì tớ nhấn lút ga, xem 0-100 mất mấy giây =)). Chã khoe là E280 đã chạy tối đa là 120, hóa ra lại là M béo lái, chứ ko phải Chã =))

Nexus

Xe điện
Website
www.tuoitre.com.vn
kéo lên 180 rồi phanh

Cái mệnh đề này nó như kiểu "mở cưả sổ ra rồi nhảy" - rất vô duyên :-o :))
Em biết độ an toàn của Merz rồi nên kể cả xe có lăn lộn em cũng vô tư :D Dưng mà cụ tuanhaiha lúc về ngồi uống nước cứ bảo cho nhiều đá và luôn mồm cười "ha ha khiếp quá" làm mình lấy làm lạ, vì cái con E280 cuả nhà chã hoàn toàn có thể vọt ở tốc độ như thế trong thời gian ko hề kém mà sao hóa ra lâu nay cụ ấy chưả biết hehe... E280 ko kéo lên 180kmh hơi phí :D:D mà đã kéo lên được 180 mà ko đạp phanh thử càng phí - vì đó là trải nghiệm rất hiếm hoi.
Vấn đề là cả 3 cụ lên text xe chưa ai tự dưng kéo tốc độ xe lên ngần ý rồi rất tự tin đạp phanh cứng cả :D mà em cá là 100% các cụ ở đây mấy ai biết khi quả phanh 180 đấy diễn ra thì cái tư thế ngồi cuả các cụ biến thành ra thế nào, cái dây seatbelt nó xiết giữ các cụ lại thế nào khi mà người các cụ bắn vọt lên khoảng 150kmh. Cụ buggy chắc đã test mấy trò này nhiều lần rồi

M&M

Xe điện
Cám ơn cụ, chiều em ra xem sao. Yêu cầu của em nó đơn giản thôi, chứ ko phải độ thành vũ trường đâu.
Có 1 con G-class, biển số NG - sx 2009, cụ mua ko :)).
Tớ mà lái E280 của Chã thì tớ nhấn lút ga, xem 0-100 mất mấy giây =)). Chã khoe là E280 đã chạy tối đa là 120, hóa ra lại là M béo lái, chứ ko phải Chã =))
Lúc em chạy được sự cổ vũ của mattich, và sự can ngăn của Chã nên chạy trong khoảng 400m hoặc hơn tí ti là lên đến 120 bác ạh

Trạng thái
Thớt đang đóng