.:: OFFLINE box Chứng Khoán ::.

Trạng thái
Thớt đang đóng

buggy

Xe tăng
he he
em có chương trình rồi
gia đình bản full thì ăn hải sản
toàn man thì chóa chặt nhé
Hôm nay ra Sư Vạn Hạnh ăn thử chóa. Đón tiếp cán bộ trung ương phải chuẩn bi đàng hoàng.

Em nói thật các cụ nhé, đi chơi thì đi toàn gia okie, đi nhậu thì em chúa ghét. Làm đc 3 ly đã bị túm áo, nhéo sườn.

bizviet

Xe điện
Gớm uống được tý mà cứ làm bộ :P, hôm nào phải đấu rượu đấu bia với Chã nhở
Hôm nay ra Sư Vạn Hạnh ăn thử chóa. Đón tiếp cán bộ trung ương phải chuẩn bi đàng hoàng.

Em nói thật các cụ nhé, đi chơi thì đi toàn gia okie, đi nhậu thì em chúa ghét. Làm đc 3 ly đã bị túm áo, nhéo sườn.

Nexus

Xe điện
Website
www.tuoitre.com.vn
Okie, em eating follow thôi, nhưng nếu chóa thì phải Vodka.
Cụ Nexus hôm nào rảnh, tư vấn cho em độ xe tý.
Vâng, chính xác là thịt chó thì ta cứ absolute cho lành, có bia HN chưã chaý. Chứ em chiụ ko nghĩ ra đi ăn thức gì mà uống whisky, mình đúng là quễ thật hàhà vào bar thì uống chả phân biệt được vị gì, phí.. hôm nào trời mát thèm thịt chó xuống sân bay cụ hú em nhá, ngày nào cũng là cuối tháng hết

Cụ đi xe mới quá đâm em dén, em tuyền đi xe 9x thôi. Cụ cần chổ sưả merz tử tế, tư vấn giá trước khí đem vào hãng máy chém thì em sẽ giới thiệu cụ.
Độ âm thanh xe thì cụ phi lên đường Trần Bình Trọng cái cơ sở đối diện với Cty Sách Giáo dục TPHCM (mã SGD)
Mấy thằng nó bảo bọn Cường Nga cũng được , nhưng em đúng là chưa bao giờ độ âm thanh xe cả, em chì chú trọng hình thức thôi

tuanhaiha

Xe điện
http://www.otofun.net/forumdisplay.php?f=73
em vừa test chóa chặt bia hơi trong trời mưa bụi
thú của nó

a buggy biết sân nào ở PT không mà đội đi Mũi né của em đòi trốn 1 hôm đi cuốc đất

Nexus

Xe điện
Website
www.tuoitre.com.vn
PT chỉ có mỗi Novotel Ocean Dunes & Golf Resort thoai. đến đây nếu để quất gậy thì có lẽ ok chứ resort cuả nó ko đẹp tẹo nào. Nó là cái resort đầu tiên trong đời em đến hế hế 2005, hồi đấy thấy đẹp nhưng bây giờ nhớ lại thì ko thấy đẹp nưã

29N-5657

Xe hơi
tái khởi động chtr đà nẵng, e thấy trận ck 2010 vào ngày 11/7, hay là ta có mặt ở đó vào ngày đó, tập hợp ăn nhậu, gầy độ để cổ vũ 1 đội nào đó nhỉ

buggy

Xe tăng
em vừa test chóa chặt bia hơi trong trời mưa bụi
thú của nó

a buggy biết sân nào ở PT không mà đội đi Mũi né của em đòi trốn 1 hôm đi cuốc đất
Tớ là member của Ocean Dunes, đội HN đủ súng chưa, nếu chưa đủ buồn buồn tớ ra góp dzui.

Nếu HDCP thấp, thích sân khó & ham đánh độ ra Sealink, một trong nhưng sân khoai nhất VN, thằng thiết kế sân chắc là dân cờ bạc nên tính chất may rủi cao & đánh đố, đánh lần đầu sẽ đi rất dai và rất xa.

Còn ko ra Ocean Dunes, do Nick Faldo thiết kế. Sân Ocean Dunes rất đẹp, là nơi hàng năm tổ chức giải VN Open, một trong những giải uy tìn của VN. Cuối tuàn sau 16-18/4 tớ ra PT cuốc đât giải Club Cham Ocean Dunes.

Thịt chó Sư Vạn Hạnh ăn cũng dc, nhưng tiếp khách HN thì ko tiện cụ Nexus ạ. Mắm tôm ngọt nhưng pha đường :)). Thôi chui vào quán sân vườn nào đó quanh đấy cho nhanh.

Con xe ML350 đểu của em là phiên bản cơ bản, thiếu mấy thứ linh tinh, vào hãng nó chém kinh quá nên cụ có giới thiệu cho em chỗ nào độ : bluetooth, Paktronic cổng USB v.v đại loại là mấy cái điên tử lằng nhằng.

buggy

Xe tăng
PT chỉ có mỗi Novotel Ocean Dunes & Golf Resort thoai. đến đây nếu để quất gậy thì có lẽ ok chứ resort cuả nó ko đẹp tẹo nào. Nó là cái resort đầu tiên trong đời em đến hế hế 2005, hồi đấy thấy đẹp nhưng bây giờ nhớ lại thì ko thấy đẹp nưã
Hehe, cụ dám nói xấu Novotel nhà em nhé, em thích nhất là Novotel đấy. Nó là ksan chứ không phải resort. Bãi cỏ xanh & bãi biển đẹp như thế mà cụ chê.

Nexus

Xe điện
Website
www.tuoitre.com.vn
Thịt chó Sư Vạn Hạnh ăn cũng dc, nhưng tiếp khách HN thì ko tiện cụ Nexus ạ. Mắm tôm ngọt nhưng pha đường :)). Thôi chui vào quán sân vườn nào đó quanh đấy cho nhanh.

Con xe ML350 đểu của em là phiên bản cơ bản, thiếu mấy thứ linh tinh, vào hãng nó chém kinh quá nên cụ có giới thiệu cho em chỗ nào độ : bluetooth, Paktronic cổng USB v.v đại loại là mấy cái điên tử lằng nhằng.
Thịt chó ở SG em chỉ tín nhiệm ở khu sân bay nhà em thôi, khu cuả những người HN (Little Hanoi) ở SG, thức HN ở đây luôn chuẩn nhất. Em đã chén ở Cống Quỳnh và cầu Thị Nghè nhưng cũng chưa bằng :D thịt chó SVH thì chưa thử bao giờ, bác cũng lê la phết đấy. Hải sản thì vào Út Liên ở Phổ Quang nhé..
Bác để em check lại mấy số ĐT xem có bạn ACMilan hiện đang làm cho Merz ở đâu sẽ phím cho bác. Sưả xe hiện đại thì phải thợ xịn mới vọc điện cuả nó được.

M&M

Xe điện
En thấy Chàm Chym quận nhât là chuẩn nhất đấy ạh.

Chỉnh sửa cuối:

sunnyhanoi

Xe điện
Cụ Nexus đã confirm xem có bao nhiêu bình xịt Pepper Spray chưa ah??? Có gì cụ gửi cho anh em ngoài này nhé. Cám ơn cụ nhiều.

Mazspeed

Xe container
Cụ Nexus đã confirm xem có bao nhiêu bình xịt Pepper Spray chưa ah??? Có gì cụ gửi cho anh em ngoài này nhé. Cám ơn cụ nhiều.
Cái gì đấy? Nếu là thật thì cho em đăng ký với nhé.

Nexus

Xe điện
Website
www.tuoitre.com.vn
Thế cụ nào làm đầu mối ngoài đấy để em đóng 1 bưu kiện gửi ra cho chắc ăn nào. gửi luôn 20 chai nhé. Cụ nào lấy thì đóng tiền trả lại em với, em cũng ko phải ứng trước đâu vì bạn em nó cũng ko bắt em phải ốp nộp ngay

tranhainam

Xe điện
Giá cả thế nào cụ, đợi đợt này Chã vào rồi nhờ xách ra đc mà, những 20 cụ đky rồi cơ à, gửi ra địa chỉ e nhận cho cũng đc

bes

Xe lăn
Hé hé, em cứ đăng ký ở đây. Namdaihiep làm đầu mối giao nhận địa chỉ cho nó rõ ràng. Chai to bằng cái bật lửa, 25oz, 200K

Bes : 2 lọ
Sunny : 2 lọ
Getz : 2 lọ

PS : Cụ nào đăng ký thì đảm bảo nhận hàng kẻo thừa thiếu không tính được vào đâu. Mỗi cụ làm 2 lọ, 1 lọ đưa vợ nhét túi xách, 1 lọ đẻ cốp xe. CHUẨN

Chỉnh sửa cuối:

AF-1

Xe buýt
Dạo này trời lồm lắm, nhà lắm muỗi quá ~X(. Cháu cũng xin đăng ký 1 lọ tiêu-xịt cầm về xịt cho xơm ... chã trả xiền cho anh nhá, thanh-kiu en-ny-uây ! :P

skilyner

Xe tải
Hé hé, em cứ đăng ký ở đây. Namdaihiep làm đầu mối giao nhận địa chỉ cho nó rõ ràng. Chai to bằng cái bật lửa, 25oz, 200K

Bes : 2 lọ
Sunny : 2 lọ
Getz : 2 lọ

PS : Cụ nào đăng ký thì đảm bảo nhận hàng kẻo thừa thiếu không tính được vào đâu. Mỗi cụ làm 2 lọ, 1 lọ đưa vợ nhét túi xách, 1 lọ đẻ cốp xe. CHUẨN

em 2
tks

• ụ nào đăng ký thì đảm bảo nhận hàng kẻo thừa thiếu không tính được vào đâu. Mỗi cụ làm 2 lọ, 1 lọ đưa vợ nhét túi xách, 1 lọ đẻ cốp xe. CHUẨN

bes đã sửa : Hôm qua lúc 11:30 PM​
    Em rất thích trẻ con, nhất là lúc ....tạo ra chúng, thật đấy !!! (l)(l)(l)

Trả lời Trả lời kèm trích dẫn Blog this Post
  • Lỗi

Úi chà... có lỗi khi post bài rồi

Okla

Trả lời nhanh

4x4

Xe tăng
Lọ gì hay thế các cụ? "hạt tiêu" xịt ạ? cho em 2c với :D

Trạng thái
Thớt đang đóng