.:: OFFLINE box Chứng Khoán ::.

Trạng thái
Thớt đang đóng

bes

Xe lăn
Em đang rất buồn, ra sức chụp và pót ảnh ngay khi về đến nhà, mà chẳng đc ai mời ly rượu nhạt nào cả :'(
Tại ứ có mặt em nên em ứ vote :P:P:P
Em hỏi thật, sao cụ không bật cái đèn lên cho nó sang sáng 1 tý, hôm đầu em cứ tưởng màn hình em bị hỏng chứ :redface::redface::redface:

Sáng thế này bọn em mới dễ bình luận :

Z4

Xe điện
Website
www.cavicovn.com
người đâu, ăn gì mà xinh thế,

em ý ngồi cùng bàn với em, em ăn gì, em vội ăn cái đấy, thía mà chả lại đuợc tý nào.

moitoelaixe

Xe buýt
Độ thứ 2 uống trên đỉnh Tam Đảo uống cũng nhiều nhưng nhẹ, rượu bia ko say nhưng cảnh thì say, trời lạnh nên mọi thứ đều tăng độ, vui 1 cái là thấy thầy Bích uống rất đâu ra đấy (trong khi bữa đầu tiên thấy thầy toàn chiêu thịt bò tái với lavie) :)) Đận thứ 2 này rất hay vì trên xe em chở Binbop người cổ vũ mạnh nhất cho upbang, thầy Biz (Bizband) cụ môi toét (cựa cứng của tèo bang) và bác Nine người rất hay bị phân tâm... 90' đi xe thụ hoạch được bài tranh luận rất sáng :D
Cụ Nexus về đến nhà SG rồi hả, hẹn sớm gặp lại cụ 1 dịp gần đây nhé (b) Cụ nhắc làm iêm nhớ có 1 ông cứ bô bô tổng sỉ vả giao thông Việt Nam. Sướng miệng roài thì tự nhiên trên xe lại tòi ra 1 cái thẻ của 1 ông thanh tra giao thông... thế là tắt điện toàn trạm soát vé luôn, các cụ khác thử đoán xem ai là ai nào (iêm thề ko khai du kích trong ruộng ngô đâu) :)):)):))

@Cụ Tạ: Cụ đang xuân quá, phán gì trúng nấy thế này cụ thử đoán các nhân vật iêm vừa kể xem :69:

bes

Xe lăn
Cụ Nexus về đến nhà SG rồi hả, hẹn sớm gặp lại cụ 1 dịp gần đây nhé (b) Cụ nhắc làm iêm nhớ có 1 ông cứ bô bô tổng sỉ vả giao thông Việt Nam. Sướng miệng roài thì tự nhiên trên xe lại tòi ra 1 cái thẻ của 1 ông thanh tra giao thông... thế là tắt điện toàn trạm soát vé luôn, các cụ khác thử đoán xem ai là ai nào (iêm thề ko khai du kích trong ruộng ngô đâu) :)):)):))

@Cụ Tạ: Cụ đang xuân quá, phán gì trúng nấy thế này cụ thử đoán các nhân vật iêm vừa kể xem :69:
Cụ Tạ bốc phét hết thời rồi.

Kẻ chửi : Bizviet, chửi nhiều thứ ngoài Giao thông Việt Nam
Kẻ bị thòi : Binbop hoặc cụ Nine, nhưng em đoán 90% là Binbop.

Chuẩn chưa ??? Vote đê

strongrich

Xe tăng
Vì những ảnh port ko được như kỳ vọng của ae :))

Cụ thử port mấy cái chụp ở room 415 lên xem, đảm bảo Cụ say cả tháng :))
cụ chờ tí đê, ảnh đang trong giai đoạn hậu kỳ và chờ kiểm duyệt ạ! :))

Em choạch chẳng được dư lày nên chẳng dám khoe :))

@Z4: mợ chụp hổng sao, chứ em chộp mà post lên thì lại có chuyện! Em còn chẳng dám dơ máy lên về phía đó nữa cơ!

Chỉnh sửa cuối:

CHU DU

Xe buýt
Vì những ảnh port ko được như kỳ vọng của ae :))

Cụ thử port mấy cái chụp ở room 415 lên xem, đảm bảo Cụ say cả tháng :))
Đây ạ. Câu chuyện phòng 415 bắt đầu đây ạ. Tiếc làm hôm đó sương mù nhiều chứ không cũng được vài kiểu ngoài giời. Mấy hôm nay em đi công tác liên miên nên chưa trả ảnh cho các cụ được, chờ em nhá

bes

Xe lăn
Đây ạ. Câu chuyện phòng 415 bắt đầu đây ạ. Tiếc làm hôm đó sương mù nhiều chứ không cũng được vài kiểu ngoài giời. Mấy hôm nay em đi công tác liên miên nên chưa trả ảnh cho các cụ được, chờ em nhá

Cụ Giàu khỏe thấy chưa, ảnh là cứ phải ...sáng như thế này nó mới dễ bình phẩm chứ (l)(l)(l)

strongrich

Xe tăng
Các cụ sang đây xem chuyện gì diễn ra tại Phòng 415 nhá!

http://www.otofun.net/showthread.php?t=161276

Bọn em chẳng chủ tâm đi Tam Đảo để làm vụ này, định oánh telít và chắn cạ với các cụ, cơ mà trời mưa quá, tiện thể cụ Duongquang có 1 cái đèn, cộng thêm 2 bộ flash của em và ChuDu, thêm vài bộ quần áo thế là đành phải chụp ảnh vì trời mưa :'(

buggy

Xe tăng
Mod ơi sao trong chương trình ko có vụ này.

Nếu biết, 12g đêm em cũng mò lên Tam đảo.

HKM

Xe tải
Mod ơi sao trong chương trình ko có vụ này.

Nếu biết, 12g đêm em cũng mò lên Tam đảo.
Mốc hôm sau lên cùng đoàn với cụ thì làm sao mà có trong chương trình được ạ :)):))

Em đề nghị các cụ chỉ post đường link để giữ hạnh phúc gia đình cho một số cụ khác :)):))

N-DESIGN

Xe tăng
Mốc hôm sau lên cùng đoàn với cụ thì làm sao mà có trong chương trình được ạ :)):))

Em đề nghị các cụ chỉ post đường link để giữ hạnh phúc gia đình cho một số cụ khác :)):))
Anh trong sáng và đàng hoàng, không sợ! :21::21::21::21:

Mẫu ngon nhỉ, nhưng các cụ nhà mình toàn tẩy nốt ruồi thôi, em biết mấy cái mà lên ảnh chẳng thấy đâu!:)):)):)):))

Mazspeed

Xe container
Chứng mà lại toàn bikini thế này, thảo nào tuần này đỏ lòm lòm. Chết vì bikini!:6::6::6:

HKM

Xe tải
Tình hình là đi 3 đảo với các bác thích quá, tiếc là em mới đi lần đầu. Sắp tới có quả sinh nhật OF vào 6/6 (em cũng chưa đi sinh nhật bao giờ). Hôm qua ngồi xem đống ảnh sinh nhật năm ngoái thấy có mỗi cụ Chã chả thấy Mốc đâu. Năm nay box mình như nào anh nhỉ? Tập trung đi cùng, mua cả hoa hoét, xe xiếc dán gì đó cho hoành tráng nhỉ anh nhỉ? Biết ngay lại bị chửi " đúng là trẻ con"

tuanhaiha

Xe điện
http://www.otofun.net/forumdisplay.php?f=73
Tình hình là đi 3 đảo với các bác thích quá, tiếc là em mới đi lần đầu. Sắp tới có quả sinh nhật OF vào 6/6 (em cũng chưa đi sinh nhật bao giờ). Hôm qua ngồi xem đống ảnh sinh nhật năm ngoái thấy có mỗi cụ Chã chả thấy Mốc đâu. Năm nay box mình như nào anh nhỉ? Tập trung đi cùng, mua cả hoa hoét, xe xiếc dán gì đó cho hoành tráng nhỉ anh nhỉ? Biết ngay lại bị chửi " đúng là trẻ con"
http://www.youtube.com/watch?v=GHiK0zPeHt0

... Vì đam mê OF, bị cáo đã bê trễ việc nhà, không chịu trả bài cho Gấu, để Gấu hàng đêm tức giận đến mức... cấu con

Vụ án diễn ra thế nào, mời các cụ, các mợ theo dõi...

http://www.youtube.com/user/vietsontb4tpth

Chỉnh sửa cuối:

buggy

Xe tăng
Mod ơi, bàn vụ tổng kết 6 tháng đầu năm đi.

Họp mặt ở Dalat, Nhatrang or Danang. Anh em bay đi T6 về CN là ổn. Chương trình này hơi phức tạp tý, nên lên kế hoach từ giờ là vừa.

bes

Xe lăn
Mod ơi, bàn vụ tổng kết 6 tháng đầu năm đi.

Họp mặt ở Dalat, Nhatrang or Danang. Anh em bay đi T6 về CN là ổn. Chương trình này hơi phức tạp tý, nên lên kế hoach từ giờ là vừa.
Hihi, em tổ chức thì lại mưa đới :))
Em thấy quả Đà Nẵng hay, bây giờ anh em đặt vé trước tháng 6 or 7 đi thì rẻ lắm.
Trong Đà Nẵng người dân hiền hòa, chi phí ăn tiêu vừa phải.
Guuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuud !!!

Chỉnh sửa cuối:
Trạng thái
Thớt đang đóng