Chi hội OF - Brothers Single Malt Club (BSC) - CLB Rượu Mạnh - (Nhà số 9)

Trạng thái
Thớt đang đóng

flat

Xe buýt
Chả cụ nào online à, thôi, nhà em mang hai chai Glenfaclas dở ra chiến đấu nốt đây :))

flat

Xe buýt
Nếu các cụ nhất quyết không đến, xong chai Springbank CV này là nhà em xử cả lô 10-12CS-15-18 luôn đấy nhé :))
(Springbank CV tuyệt hảo, khói 35-40ppm, bóp chết cả Talisker10 lẫn Caolila 12 nhé các cụ)

flat

Xe buýt
Thôi, em đùa đấy, em phá kho thóc thế thôi, em đi thử chai bia mới về đây, hẹn các cụ hôm khác vậy :))

JendaBSC

Xe máy
cha Sờ Kai chém gió thế thôi, không có đủ tiền đâu ... vì nếu mỗi bạn gái nó phải mua một chai bằng năm sinh thì cha này phải uống chừng trăm chai rượu trẻ và chục chai trên 30 tuổi, phá sản là chắc...
CuongLe thì còn chán nữa phá sản vì toàn phải mua rượu cao tuổi và ... phải mua cả blended nữa...
Haha... Chết cụ nói thế lộ hết bí mật của cụ Sky rồi. E mới thấy cụ ý nói có 1 vợ, 1 người yêu mà giờ cụ nói thành ra em thấy cũng nhiều quá đi ý :)

JendaBSC

Xe máy
Jenda đấy hả em. Em quả là có con mắt tinh tường. Tuy nhiên rượu của anh ngon nhưng chưa ngon bằng Jenda, vợ anh ngoan những chưa chắc ngoan bằng Jenda, bạn gái anh trẻ chắc cũng chỉ trẻ bằng Jenda mà thôi. Vậy nên có em tham dự rồi anh còn mang theo những cái kia làm gì thành ra lại thừa hả em. Em thấy anh nói có đúng ko?
Ui chà... Anh khéo nói thế kia thì có vẻ là anh Cuong Vmc nói đúng rồi. Em bình thường thôi làm sao mà so sánh thế được anh ơi. Vợ a là em ko so sánh rồi. Còn bạn gái anh thì em già hơn còn gì vì em sinh năm 88 mà :))

Chỉnh sửa cuối:

JendaBSC

Xe máy
Cụ Tauluon oi công nhận là mật ngọt thì chết ruồi quá!
P/s Thơ cụ hay quá ạ :)

Chỉnh sửa cuối:

tauluon

Xe buýt
Nếu các cụ nhất quyết không đến, xong chai Springbank CV này là nhà em xử cả lô 10-12CS-15-18 luôn đấy nhé :))
(Springbank CV tuyệt hảo, khói 35-40ppm, bóp chết cả Talisker10 lẫn Caolila 12 nhé các cụ)

Bộ này tuyệt quá nhỉ. Có dễ kiếm không cụ Bảo ơi:-&

skywalkers

Xe buýt

Ngũ tử cướp cái rồi. Các chai nhà Springbank đều rất hay, có bản sắc riêng của vùng Cambletown.
Đặc biệt body rượu rất tốt, đầy đặn, tròn trịa nhưng vẫn mạnh mẽ, bốc lửa. Quả thực miêu tả thì em ko thể lại đc cụ CT, cụ PCT hay cả cụ Flat nhưng em chỉ chốt 1 câu là em Jenda của chúng ta tuyệt vời thế nào thì dòng springbank cũng được 90% như vậy. Người đâu mà được cả hương lẫn sắc. Cụ Flat nói chai Hibiki 21 tựa như Jenda của em là em chưa đồng ý rồi. Chai đó của cụ chỉ được cái hương quyến rũ gần như Jenda chứ body thì thua xa cụ ạ. Nó vừa phẳng mà lại ngắn ngủn chứ đâu có được cảm giác long lingering đến bất tận như Jenda, à quên, như Springbank phải ko các cụ. Đúng là các cụ nhận xét chuẩn quá, chai Hibiki21 chỉ hợp với mấy cụ GIÀ, mà cụ Flat nhà ta thì hình như ko còn trẻ nữa :)

tuankts

Xe tải
Ngũ tử cướp cái rồi. Các chai nhà Springbank đều rất hay, có bản sắc riêng của vùng Cambletown.
Đặc biệt body rượu rất tốt, đầy đặn, tròn trịa nhưng vẫn mạnh mẽ, bốc lửa. Quả thực miêu tả thì em ko thể lại đc cụ CT, cụ PCT hay cả cụ Flat nhưng em chỉ chốt 1 câu là em Jenda của chúng ta tuyệt vời thế nào thì dòng springbank cũng được 90% như vậy. Người đâu mà được cả hương lẫn sắc. Cụ Flat nói chai Hibiki 21 tựa như Jenda của em là em chưa đồng ý rồi. Chai đó của cụ chỉ được cái hương quyến rũ gần như Jenda chứ body thì thua xa cụ ạ. Nó vừa phẳng mà lại ngắn ngủn chứ đâu có được cảm giác long lingering đến bất tận như Jenda, à quên, như Springbank phải ko các cụ. Đúng là các cụ nhận xét chuẩn quá, chai Hibiki21 chỉ hợp với mấy cụ GIÀ, mà cụ Flat nhà ta thì hình như ko còn trẻ nữa :)
Lão ngửi dc hương quyến rũ nào của em Jenda mà ae chả ai ngửi dc nhỉ, cụ Flat ngửi dc j ko ạh :D

winecellar

[Tịch thu bằng lái]
Website
www.winecellar.vn
Như mấy cụ nói mấy em Springbank CV. 10. 12CS tươi mới và quyến rũ mùi quả xanh. Đậm đà mùi khói. Ngọt ngào hương vị sherry. Nó là hòa quyện hương vị của 3 vùng Highland, Islay, Cap. Giống như em Jena vậy nhưng các cụ mới tìm hiều đựoc bên ngoài vùng còn đi sâu vào trong như chai 15 va chai 18 đang chờ các cụ khám phá

skywalkers

Xe buýt
Như mấy cụ nói mấy em Springbank CV. 10. 12CS tươi mới và quyến rũ mùi quả xanh. Đậm đà mùi khói. Ngọt ngào hương vị sherry. Nó là hòa quyện hương vị của 3 vùng Highland, Islay, Cap. Giống như em Jena vậy nhưng các cụ mới tìm hiều đựoc bên ngoài vùng còn đi sâu vào trong như chai 15 va chai 18 đang chờ các cụ khám phá
Dạ cái này phải cụ CT với cụ PCT mới đủ trình. Em tự nhận thấy mình còn non và xanh lắm cụ Bảo ạ. Đa tạ cụ kiếm được lò rượu tuyệt vời như em J. của chúng ta.

webzy

Xe tải
Hôm trước e vừa thử chai này. Ngon hơn cả Beluga xanh. ( ko phải Beluga GL nhé)

Cụ B.cho thêm nhận xét nữa nhé..

Chỉnh sửa cuối:

winecellar

[Tịch thu bằng lái]
Website
www.winecellar.vn

Dạ em xin gửi cụ:
Nhãn hiệu mới trên thị trường: White Gold Black Edition
White Gold Black Edition nhãn hiệu ‘con’ mới thuộc phân khúc vodka siêu cao cấp của White Gold Vodka. Đây là dòng vodka trong suốt trong thiết kế chai màu đen mờ, phiên bản giới hạn, được thiết kế chủ yếu để bán tại các hộp đêm và quán bar thời trang.
Được giới thiệu vào mùa thu năm 2010, nhãn hiệu ‘con’ trực tiếp liên kết với các nhãn hiệu mẹ, về tên gọi của nó và nhãn mác mang phong cách tương tự. Hình ảnh thiết kế chai White Gold Black Edition vẫn giữ đặc tính của White Gold : phong phú, trang trí công phu, chất lượng cao và truyền thống, theo nhà sản xuất.
Chai màu đen được phát triển để phản ánh tính cá nhân, đắt giá, “điều chỉnh” – giống như xe hơi, công ty cho biết – một phiên bản của nhãn hiệu mẹ. Chai mờ màu đen nhấn mạnh hình dáng thiết kế thanh lịch, trong khi nhãn màu bạc sáng đánh bóng cho màu thủy tinh màu đen.
White Gold Black Edition là dòng vodka siêu cao cấp được chưng cất từ 100% ngũ cốc được trồng ở vùng trung tâm của Liên bang Nga. Được lọc 3 lần qua than củi và ion bạc giúp tạo ra hương vị tinh khiết và một khẩu vị dễ chịu, có thể uống thẳng trực tiếp hoặc dùng trong pha trộn cocktail. White Gold Black Edition có hương vị cân bằng với một kết thúc êm.
Công ty đã tạo ra hình ảnh đặc biệt cho món cocktail cổ điển, đăng ký bởi Hiệp hội Bartender quốc tế. Để thu hút sự chú ý của người tiêu dùng và tạo ra một game dữ liệu, các biểu tượng bắt mắt giúp người tiêu dùng hiểu về các tác động của rượu. Các biểu tượng được thiết kế gợi nhớ tới các biểu tượng tiện ích điện tử thời trang.
Nhằm vào người tiêu dùng quốc tế, thương hiệu này hòa nhập vào cuộc sống ban đêm náo nhiệt và là nhà tài trợ thường xuyên cho các sự kiện thời trang, các dạ tiệc với giới thiệu hợp thời trang dành cho những người nổi tiếng. Thông tin về các tin tức, thương hiệu và hình ảnh có sẵn trên trang web vodka.com-www.whitegold và trong các mạng xã hội: Livejournal Page, Facebook và V Kontakte.
Nhiều vật liệu POS khác nhau và nhiều lựa chọn thiết kế bao bì quà tặng dành cho White Gold Black Edition Vodka.
Giải thưởng giành cho White Gold Black Edition bao gồm: Best Vodka năm 2011. Huy chương vàng. Cuộc thi thử rượu trong phân khúc siêu cao cấp; Wine-Vodka năm 2010 tại Sochi. Giải thưởng cho hạng mục thiết kế chai đẹp nhất ( Best design of bottle ) .
Thương hiệu này đã được giới thiệu tại Triển lãm thế giới TFWA năm 2010 tại Cannes

flat

Xe buýt
Cụ Flat, em muốn mua bộ ly Tulip shape thế này thì có thể mua ở đâu và thiệt hại cỡ nào cụ
Cái này tặng không cho các member của BSC cụ ạ :))
Bộ này không bán, vì thứ nhất là nó về quá ít, thứ hai là giá khá cao, chả biết bán thế nào nên cụ B. quyết định free cho bọn em luôn :)

flat

Xe buýt
Cụ Flat, em muốn mua bộ ly Tulip shape thế này thì có thể mua ở đâu và thiệt hại cỡ nào cụ
Cái này tặng không cho các member của BSC cụ ạ :))
Bộ này không bán, vì thứ nhất là nó về quá ít, thứ hai là giá khá cao, chả biết bán thế nào nên cụ B. quyết định free cho bọn em luôn :)

tuankts

Xe tải
Ặc...ặc...cụ Flat có duyên với lão Sky chả sai, giống nhau thế, cụ Tauluon phong hàm j cho lão Flat nhỉ :D

vmc102

Xe hơi
Haha... Chết cụ nói thế lộ hết bí mật của cụ Sky rồi. E mới thấy cụ ý nói có 1 vợ, 1 người yêu mà giờ cụ nói thành ra em thấy cũng nhiều quá đi ý :)
Cha Sờ kai hôm qua trách anh vì nói sai về nó, đính chính là số chai rượu trẻ nó cần mua không phài là chừng trăm chai mà chỉ ... 200 thôi ... mà Jenda chưa lần nào công bố chính kiến với anh em là em thích loại (SM) nào : mạnh mẽ ( strong) , êm dịu ( smooth ), ngọt ngào (sweet), dồn dập (cask strength), nóng bỏng (hot ) , kinh nghiệm ( mature), lâng lâng ( smoky) ... nhỉ. Để anh em trong CLB còn biết đường mà chiều nhỉ ... chữ SM của anh, em hiểu theo nghĩa đen đấy nhé

winecellar

[Tịch thu bằng lái]
Website
www.winecellar.vn
Cụ cụ gia nhập BSC đi cụ sẽ có ly cho cụ thưởng thức mấy em whisky SM

minh0075

Xe điện

Chào các cụ, em dịp này líu ríu cửa nhà quá nay mới phát hiện ra thớt này.
Các cụ cho em hỏi chai này ở HN mua ở đâu ạ, nghe thấy hơn Beluga là mê rùi.

Trạng thái
Thớt đang đóng