Chi hội OF - Brothers Single Malt Club (BSC) - CLB Rượu Mạnh - (Nhà số 9)

Trạng thái
Thớt đang đóng

ca_voi

Xe lăn
Cụ Thử ơi, những thông điệp của CT đưa ra, luôn hàm chứa nhiều ẩn ý, hoán dụ & đố mẹo.

Với hình ảnh CT đưa ra :

Télécharger des photos

Không phải con ngựa đâu, là Hươu cao cổ đấy :) Các cụ xem hình tổng thể sau nhé

image gratuite

Các tháp chưng cất rượu của nhà Glenmorangie, với thông số : cao 26 feet 3 inches - tương đương 8m (gồm cổ tháp cao 16 feet 10,25 inches - tương đương 5,1372m) - là Tháp chưng cất whisky cao nhất Scotland hiện nay. Do vậy được hình tượng hóa như " Giraffe" - hươu cao cổ :)

Tay áo giáp sắt : hình ảnh thời Trung cổ (chắc liên quan tới Scots gaelic)

Bóng Golf, quả cầu lông : nhà Glenmorangie, vốn nổi tiếng tài trợ 1 số môn thể thao như : Open Golf Championship, Badminton Trophy Award,....

Ý nghĩa " mắt kính", cụ Flat sẽ giải đáp thắc mắc cho các cụ.

Còn ý nghĩa quả đồng hồ, cái đĩa.... các cụ tìm hiểu tiếp ạ :)
Cháu nghĩ đơn giản thế này thôi:
Companta là 1 niềm vui tổng hợp từ nhiều nguồn khác nhau, là một sự kết hợp của các nguồn văn hóa đa dạng, phù hợp với nhiều tầng lớp (mà ai thuộc tầng lớp nào sẽ nhìn thấy nó đầu tiên) vd như bàn tay sắt quyền lực, cầu lông, bóng chày...mắt kính, đồng hồ vừa thể hiện cho người đàn ông vừa thể hiện cho sự trải nghiệm và thời gian...
Tóm lại em thấy.....companta sẽ có kết thúc dài, êm ái như 1 chuyến hành trình đầy thú vị, sẽ có hương vị đặc trưng vị vỏ cam, đường nâu, mận...và hương vị gợi ý từ các loại quả chín mọng như dâu và cherry...

webzy

Xe tải
Sáng nay, cụ Flat chạy qua dúi vội vào tay em một tập giấy đựng trong cái cặp My Clear Bag, chẳng nói chẳng rằng, nháy mắt một cái rồi vít ga lao đi trong tích tắc.

Đến văn phòng, em mở ra xem, hóa ra là cái này :)

Cảm ơn cụ Flat nhé :D
Thiệp đẹp quá, chủ tịch còn thừa cái nào cho em 1 cái làm kỷ niệm nhỉ ;) :-?.

flat

Xe buýt
Cụ Thử ơi, những thông điệp của CT đưa ra, luôn hàm chứa nhiều ẩn ý, hoán dụ & đố mẹo.

Các tháp chưng cất rượu của nhà Glenmorangie, với thông số : cao 26 feet 3 inches - tương đương 8m (gồm cổ tháp cao 16 feet 10,25 inches - tương đương 5,1372m) - là Tháp chưng cất whisky cao nhất Scotland hiện nay. Do vậy được hình tượng hóa như " Giraffe" - hươu cao cổ :)

Tay áo giáp sắt : hình ảnh thời Trung cổ (chắc liên quan tới Scots gaelic)

Bóng Golf, quả cầu lông : nhà Glenmorangie, vốn nổi tiếng tài trợ 1 số môn thể thao như : Open Golf Championship, Badminton Trophy Award,....

Ý nghĩa " mắt kính", cụ Flat sẽ giải đáp thắc mắc cho các cụ.

Còn ý nghĩa quả đồng hồ, cái đĩa.... các cụ tìm hiểu tiếp ạ :)
Ke ke ke, chiều nay, sẽ có V.I.P này giải đáp các cụ nhé ;)

flat

Xe buýt
Em được giao nhiệm vụ thu tiền nên phải đến sớm nhất :((, treo mãi mới xong cái này

thumotty

Xe buýt
Lão Flat ngủ sớm đê. Mai còn xuống HP khuân hàng về gíup a e chớ.

Trạng thái
Thớt đang đóng