[Funland] Ở chung cư hay lắm!!!

wanting252

[Tịch thu bằng lái]
Quanh đi quẩn lại lại cãi nhau như mổ bò: CC sướng hay nhà sướng hơn.

Ông nào cũng muốn ép người khác theo quan điểm cá nhân của mình. Định nghĩa cái sướng cảm tính

Em nói rõ rồi, chỉ có so tiền thôi.
Cái nào hơn tiền cái đó sướng hơn
Cùng tầm tiền thì sướng bằng nhau

Nhà 5 tỷ đương nhiên sướng hơn CC 4,9 tỷ :))
CC 2 tỷ đương nhiên sướng hơn nhà 1.9 tỷ :))

Park hill 4-5 tỏi vẫn đội mưa ra bãi gửi xe đều
Sun grand lương yên chục tỏi nhà 2 oto thì 1 cái cũng phải đội mưa đi lấy như parkhill :))

Mưa to gió lớn ngồi bắc ghế làm điếu xì gà trông 2 cái ê tô trong nhà nó phê. Ai đội mưa kệ người ta vậy. Thế thôi nhể :P
"Nhà 5 tỷ đương nhiên sướng hơn CC 4,9 tỷ :)) "
Cụ giàu mà đầu óc cụ nó hơi... =))

wanting252

[Tịch thu bằng lái]
Hơi làm sao cụ? 5>4.9 mà, hay em dốt toán hơn cụ nhỉ :))
Cụ giàu thế thì giỏi hơn em là chắc rồi.
Nhưng nghĩ đến cảnh cụ cầm 5 tỷ đi tìm cái nhà để được oto, hơn cả Park Hill mà em thấy buồn cười =))

Sclass2021

[Tịch thu bằng lái]
Cụ giàu thế thì giỏi hơn em là chắc rồi.
Nhưng nghĩ đến cảnh cụ cầm 5 tỷ đi tìm cái nhà để được oto, hơn cả Park Hill mà em thấy buồn cười =))
Nhà 5 tỷ để hay ko để đc ê tô nó cũng ko liên quan. Người ta thấy sướng kệ người ta, cũng như ở parkhill quá nửa số hộ có chỗ đỗ xe đâu, dầm mưa phi xe máy ra bãi như ai mà người ở đó vẫn sướng :))

Cụ đứng trên góc nhìn của cụ là ko chuẩn đâu. Chỉ có góc nhìn chung đc thừa nhận là TIỀN thôi.

5 > 4.9 phải ko cụ? Thằng ranh con 5 tuổi nhà hàng xóm em nó bảo vậy, cụ thấy đúng ko? :))

pisces_hn

Xe container
Nhà đất oto ra vào thuận lợi ở quận trung tâm thì phải chục tỏi. Nếu tự xây mấy năm gần đây thì có thể có 2 chỗ đỗ trong nhà chứ mua lại xây chục năm trước ít người có tư duy dùng oto như xe máy lắm nên nhiều nhà chỉ đỗ được có 1 xe. Chung cư có chỗ đỗ xe ở hầm thì tiện mà nhiều căn giá nó cũng bằng số lẻ của căn dưới đất thôi. Nhà mới đắt chứ mua cái xe để dùng giờ nhiều lựa chọn, hơn , 100 vừa đi vừa sửa cũng có xe đi rồi.

coquay

Xe container
Cc 40-50tr nghe thật vãi lồ lồ ... nào phải phải mấy bc chân ra hồ HK hay cvien rừng cây xanh mướt, ao to đùng, sông chảy nên thơ, biển vồ sóng dạy dào, núi đồi trập trùng j đâu. Toàn nhếch nhác, tắc nghẽn ra vào mà cc thủ đô với sg vẫn đc mua ào ạt và ngợi ca tưng bừng.
E thật ko biết cc ngu dại hay ngây thơ hay mù quáng mà phải như vậy?

Thôi e xách xe ra xa trung tâm bán kính 50km mua nhà vườn, e nhường trung tâm phồn hoa cho cc.
Tiền nói lên chất lượng cs quanh mình, ít tiền ở cc thì hên xui thôi may thì gặp hàng xóm tử tế ko thì lại nhọc
Hay ở khi kim văn kim lũ hay khu nhà điếu cày thì thôi rồi châp nhận chật tí chen chúc 1 tí mà sống thôi làm gì có lựa chọn nào tốt hơn nữa đâu

Tuy hoàn cảnh tùy công việc mỗi người chứ đánh đồng thế nói làm gì, ở xa thì thích thật nhưng chỉ hợp với ai ko vướng việc học hàng của f1, công việc của hàng ngày và còn bố mẹ nữa

Sclass2021

[Tịch thu bằng lái]
Tiền nói lên chất lượng cs quanh mình, ít tiền ở cc thì hên xui thôi may thì gặp hàng xóm tử tế ko thì lại nhọc
Hay ở khi kim văn kim lũ hay khu nhà điếu cày thì thôi rồi châp nhận chật tí chen chúc 1 tí mà sống thôi làm gì có lựa chọn nào tốt hơn nữa đâu

Tuy hoàn cảnh tùy công việc mỗi người chứ đánh đồng thế nói làm gì, ở xa thì thích thật nhưng chỉ hợp với ai ko vướng việc học hàng của f1, công việc của hàng ngày và còn bố mẹ nữa
Cần gì phải là khu điếu cày. CC giá ko thấp đây
cụ, hành lang cho trẻ con phi nghịch ầm ầm, ai ý kiến bị đuổi ngay đi chỗ khác mà ở :))

,

pandahn

Xe điện
cụ, hành lang cho trẻ con phi nghịch ầm ầm, ai ý kiến bị đuổi ngay đi chỗ khác mà ở :))

,
Ông Sáng kia ông ý viết “diết các con” là cái quần què gì. Chính tả thua Hs lớp 2. Chia buồn với các cụ phải sống cạnh ô Sáng với tư tưởng nông thôn hoá thành thị dư này =)). Đúng là “diết chết văn hoá CC”

coquay

Xe container

,
Chắc Khu này có cái hành lang 1m4 nổi tiếng, ở giá 50 60 m2 + phí dv cao thì gọi ban quản lý cho họ làm vc thôi
Mà cc nào các hộ cũng thống nhất có 1 2 h nhất định cho trẻ con chơi mà hay thời điểm này đang dịch bệnh trẻ bị ở nhà nhiều mới thế

coquay

Xe container
Quanh đi quẩn lại lại cãi nhau như mổ bò: CC sướng hay nhà sướng hơn.

Ông nào cũng muốn ép người khác theo quan điểm cá nhân của mình. Định nghĩa cái sướng cảm tính

Em nói rõ rồi, chỉ có so tiền thôi.
Cái nào hơn tiền cái đó sướng hơn
Cùng tầm tiền thì sướng bằng nhau

Nhà 5 tỷ đương nhiên sướng hơn CC 4,9 tỷ :))
CC 2 tỷ đương nhiên sướng hơn nhà 1.9 tỷ :))

Park hill 4-5 tỏi vẫn đội mưa ra bãi gửi xe đều
Sun grand lương yên chục tỏi nhà 2 oto thì 1 cái cũng phải đội mưa đi lấy như parkhill :))

Mưa to gió lớn ngồi bắc ghế làm điếu xì gà trông 2 cái ê tô trong nhà nó phê. Ai đội mưa kệ người ta vậy. Thế thôi nhể :P
Nhà 5tỷ mà mua ở ba đình hoàn kiếm đống đa thì ngõ tầm 2m thôi giá tầm 120tr m2, cc ở 5ty thì tầm ngon rồi

lalala1122

Xe tải
Tp hcm với hà nội thì chung cư chứ ngoài ra e thấy quỹ đất còn nhiều lắm ạ

congngo

Xe điện
Cc mini trong ngõ đầy! Cụ thông minh thật!
Ôi mẹ ơi, cụ thông minh thật đấy. Em thật chứ em có cả nhà đất 60m2 ngỗ ô tô tránh nhau mà em thấy chả có cửa gì so với chung cư ( chung cư em đang ở cũng chưa phải loại cao cấp hẳn, chỉ hơn 40 củ/m2).