Hội xa xứ Nức nở tiếng lòng đêm khuya ♋ ❤™

Trạng thái
Thớt đang đóng

Xatara

Xe điện
Em xin lỗi anh vào mỗi sáng thức dậy...
Em xin lỗi anh mỗi khi màn đêm buông xuống...
Em xin lỗi anh vì em yêu anh là cái bóng của anh...
Em xin lỗi anh vì em đã là toàn bộ cuộc sống của anh...
Em xin lỗi anh vì em không thể nhảy cùng anh bản nhạc ái ân...
Em xin lỗi anh vì em không thể cùng anh cạn ly rượu tình...
Em rất tiếc không cùng anh...
Em xin lỗi...
Xin lỗi...

Anh là tất cả mọi thứ, anh biết không?
Với em, anh sẽ luôn luôn là tất cả mọi thứ, anh biết không?

Biết không anh yêu!
Cụ quote em là có ý gì ạ? @-)

Ơ em có khen bài của cụ đâu, em khen bài everytime của britney spear mà. Cụ lên luôn cái đĩa bay trên kia đi :))
Trời hôm nay công nhận nóng

Mà trời nóng người ta chỉ cần nhìn nhạc hiệu là đoán được chương trình, vâng bài cậu quote vẫn còn ảnh dưới

Nhưng do nhiệt độ cao sợ bấm vào Play nó hỏng máy nên chỉ cần đọc bài hát trong vòng tròn đỏ và khen cho nhanh

Nghe nói đôi khi nó không phải vậy, cậu bấm thử và nge xem có đúng bài cậu khen hông

Của cậu này

Eraser

[Tịch thu bằng lái]
Bài hát hay ạ. Nhưng cái lyric kia hình như ko phải của bài hát đấy ạ ;))
đó là lời của một cô gái dành cho người mình yêu - nó hợp với tâm trạng cụ ấy (smutne bardzo.......) và hợp với bài hát cụ ấy post lên lúc sáng, nên cụ ấy dịch lại (przepraszam... Tiếng Ba Lan nghĩa là xin lỗi...), còn bài hát thì lại là everytime của Brit. là đúng, lời thì tóm lại là ...take my hand... cô ấy bảo thế.
Nên hiểu thế nào cũng đc vì như Ốc đã nói ở trên
Âm nhạc là một tâm hồn thuần khiết. Cầm tay ai, nó sẽ mang tâm tư trong tâm hồn người ấy.
Nó giúp ta chạm tới tận cùng của mọi giới hạn: cô đơn, buồn bã... để rồi khi hòa vào với nó ta lại được bay vút, nhẹ tênh...

Chỉnh sửa cuối:

Xatara

Xe điện
Trời hôm nay công nhận nóng

Mà trời nóng người ta chỉ cần nhìn nhạc hiệu là đoán được chương trình, vâng bài cậu quote vẫn còn ảnh dưới

View attachment 1436908

Nhưng do nhiệt độ cao sợ bấm vào Play nó hỏng máy nên chỉ cần đọc bài hát trong vòng tròn đỏ và khen cho nhanh

Nghe nói đôi khi nó không phải vậy, cậu bấm thử và nge xem có đúng bài cậu khen hông

Của cậu này
đó là lời của một cô gái dành cho người mình yêu - nó hợp với tâm trạng cụ ấy (smutne bardzo.......) và hợp với bài hát cụ ấy post lên lúc sáng, nên cụ ấy dịch lại (przepraszam... Tiếng Ba Lan nghĩa là xin lỗi...), còn bài dưới thì tóm lại là ...take my hand... cô ấy bảo thế.
Hay quá tìm thấy đĩa bay rồi. Em lên luôn và ngay ạ :)

Kitcat

Xe container
Để tớ bảo phi hành đoàn đến đón cậu nhé
Chã thật là ác mà, xíu cái đòi túm con nhà người ta lên đĩa bay.:(( :((

Em cũng thấy bất bình thay cho Xa đấy nhé!
Hồi em bé em đọc tri thức trẻ nhiều quá, em sợ nhất là bị người hành tinh khác bắt cóc lên đĩa bay.
Tối ngủ là em phải lừa đóng cái cửa thật nhanh để hy vọng nhốt đc ng hành tinh ở ngoài cửa, cửa sổ cũng phải đóng cùng kiểu đó. Đêm mà cần ra ngoài là em phải lẩm nhẩm 1 bản nhạc guitar trong đầu để tự trấn tĩnh. May mà mãi cũng lớn, bớt sợ.
Ấy thế mà giờ này, ở đây, chã đòi gõ đầu, hút ng ta lên đĩa bay như thế kia? [-X:-&8-}

Kitcat

Xe container
đó là lời của một cô gái dành cho người mình yêu - nó hợp với tâm trạng cụ ấy (smutne bardzo.......) và hợp với bài hát cụ ấy post lên lúc sáng, nên cụ ấy dịch lại (przepraszam... Tiếng Ba Lan nghĩa là xin lỗi...), còn bài hát thì lại là everytime của Brit. là đúng, lời thì tóm lại là ...take my hand... cô ấy bảo thế.
Cụ Eraser là bạn tâm giao, hiểu cụ chã ghê cơ :). Thật hạnh phúc khi có 1 ng hiểu mình đến thế 8->
Em chậm hiểu quá :(, vẫn ko hiểu bài hát 2 người post đó thì liên quan gì tới Everytime của Brit?
Edit: Em đọc lại cái còm dài của chã, em hiểu rồi ạ =))
Ra là bực là vì có người dày công dịch lyric cho 1 người khen hay. Ai ngờ người đó ko nghe mà chỉ nhìn cái tên (nhầm) rồi khen =)).
Ôi em bắt đầu thông cảm cho ai đó, cả tấm chân tình thế mà..., trời nóng quá mà ^^

Chỉnh sửa cuối:

ỐC BIỂN 2018

Xe tải
Thỉnh thoảng mợ phải xuất hiện chứ ạ, rượu ko đc tính là xuất hiện đâu ;)
Em vừa xuất hiện thì thấy công tắc bật lên bật xuống liên tục, kêu tanh tách ;)). Tìm hiểu hóa ra là mợ đang bị bắt nạt :(

Cảm ơn mợ đã lưu ý còm của em. Dưới sự sắp đặt của mợ mà còm của em trở lên lung linh lạ thường vì đã góp phần thanh minh được cho mợ Xa :))
Em đề nghị vang chã (ở cấp độ lời nói) :))

Xatara

Xe điện
Em vừa xuất hiện thì thấy công tắc bật lên bật xuống liên tục, kêu tanh tách ;)). Tìm hiểu hóa ra là mợ đang bị bắt nạt :(

Cảm ơn mợ đã lưu ý còm của em. Dưới sự sắp đặt của mợ mà còm của em trở lên lung linh lạ thường vì đã góp phần thanh minh được cho mợ Xa :))
Em đề nghị vang chã (ở cấp độ lời nói) :))
Hihi ko sao mợ à, vui là chính :). Em cũng thích đi đĩa bay mà :))

Nhưng vang thì em ủng hộ :))

Trạng thái
Thớt đang đóng