Hội xa xứ Nức nở tiếng lòng đêm khuya ♋ ❤™

Trạng thái
Thớt đang đóng

Of.NguyenLinh

Xe ngựa
Website
1z-vietnam.com
haha mỗi người mỗi quan điểm mà. Sư đối với người quen sẽ cố hoà nhã hết mức có thể còn người lạ thì cùng lắm nhường 3 còm thôi :))
Vưng, em thích điều đó, có lúc này mình ghét người này, mình ghét người kia, nhưng sau đó mình lại thấy không ghét, khó nói lắm :) Thật ra ngày xưa em cũng ghét mấy cái lão trong hội Xidi lắm :)) nhưng càng đọc còm thì thấy lượng kiến thức quá nhiều, mình đấu không lại, giờ cứ phải đi hóng mí lão ấy để vài năm sau đấu lại =))

Cafe mà cụ, nếu nhiều người dành từ ấy thì có thể là họ thích từ ấy của mợ ấy, hoặc thích từ ấy đi với cụ.
Hihi, cafe có những người có thương hiệu tới mức họ mở thớt dù chả ai hiểu gì cũng vẫn đông ;)
Có một ng đã inbox em, anh mở 1 thớt chả ai hiểu và anh cũng k cần vào trả lời mà vẫn tấp nập cho em xem... và quả là thế thật. Ảo mấy cũng có cái thật, thật mấy mà cũng vẫn ảo ;)
" Cụ " có tin em mở thớt ngoài cà phê, bất cứ chủ để gì từ chịch đến chén hay tranh luận mà chỉ nhiều lượt đọc và ít người chém không :P

Of.NguyenLinh

Xe ngựa
Website
1z-vietnam.com
Cụ lừa em, em thấy nhiều hơn 3 kẻ lớ rớ cháy cả nick =))
Em không phải vỗ ngực tự hào, nhưng nhà NN đông vui thì có 1 phần là từ những cái thớt nhăng cuội ngoài cafe :P đợt này em ít vào vì cũng ít tâm tư, cơ mà em vẫn theo dõi còm trong này khi có thời gian. Và đối với nhà NN hay TOVO, Xatara luôn là người đáng mến :) và em hiểu tính Chã (một vài phần), việc gì ra việc đó, chỉ có Xatara mí bem được nick trong nhà NN này :x
Còn Chã chỉ có quyền cho người ta đu cửa sổ hoặc dời còm sang TOVO thôi, đó là Chã tự cắt quyền của mình đi đấy.
Nếu Chã bem em thì Chã đã không phải là người như em từng biết, em chả thèm chơi với Chã nữa

Trong NN rất nhiều nick lạ em không quen, cơ mà nhìn văn phong nhiều người rất quen =)) ví dụ có mợ số nào đó giành cái từ Trẻ Trâu mà chỉ Huế và Em được gọi em như thế thôi, em chạ ưng đâu :P
Thật ra quan điểm của em là chém trên này cho vui, và gặp nhau mới là thật, nhờ cafe em cũng quen được kha khá nhiều cụ mà em cần quen, mục tiêu của em cũng gần hoàn thành :)
Từ luật sư, bác sĩ, doanh nhân, sản xuất...
=)) =)) =))
Ơ thế Huế và Em là Già Trâu à mà gọi chú là Trẻ Trâu ;)

thichduthu2011

Tầu Hỏa
" Cụ " có tin em mở thớt ngoài cà phê, bất cứ chủ để gì từ chịch đến chén hay tranh luận mà chỉ nhiều lượt đọc và ít người chém không :P
Đa số mấy ông chưởi bậy cũng kiến thức đầy mình (trừ dạng CP) do đó trước khi chưởi cũng xem mặt chủ nhà dễ xơi không chứ không dại chưởi bậy rồi bị phản pháo vuốt mặt không kịp :))

CSKH TMCARe

Xe buýt
=)) cụ mặc nguyên cái áo này em tin 100% , trừ khi cụ phím hội brl
Em không phải vỗ ngực tự hào, nhưng nhà NN đông vui thì có 1 phần là từ những cái thớt nhăng cuội ngoài cafe :P đợt này em ít vào vì cũng ít tâm tư, cơ mà em vẫn theo dõi còm trong này khi có thời gian. Và đối với nhà NN hay TOVO, Xatara luôn là người đáng mến :) và em hiểu tính Chã (một vài phần), việc gì ra việc đó, chỉ có Xatara mí bem được nick trong nhà NN này :x
Còn Chã chỉ có quyền cho người ta đu cửa sổ hoặc dời còm sang TOVO thôi, đó là Chã tự cắt quyền của mình đi đấy.
Nếu Chã bem em thì Chã đã không phải là người như em từng biết, em chả thèm chơi với Chã nữa
Thế cụ chưa thấy chã bem nick đi bộ vào đây ghi em cày còm nhanh và dứt khoát như nào rồi =))

Otophang

Xe tải
Nghiện cái gì khổ cái ý, nhất là khi mà lực bất tòng tâm rồi ;))
Có vẻ lại chuyển đá xéo mấy ông hai tạ thóc đây, nhưng em bật mí với cụ nhá cái hội đấy chỉ lực không có nhưng tâm không bất đâu. Với kinh nghiệm bao năm lăn lộn các môn phối hợp nên tự biết tạo ra cái mà tưởng chừng không thể đấy. Em mang chuyện trong hầm kín của các cụ hai tạ thóc ra đây để cụ đọc nhé:

Of.NguyenLinh

Xe ngựa
Website
1z-vietnam.com
=)) cụ mặc nguyên cái áo này em tin 100% , trừ khi cụ phím hội brl

Thế cụ chưa thấy chã bem nick đi bộ vào đây ghi em cày còm nhanh và dứt khoát như nào rồi =))
Đó không phải là NNers và TOVOers, em k chấp nhé =))

Of.NguyenLinh

Xe ngựa
Website
1z-vietnam.com
Dân thường mà bày đặt:))
E lại gọi hội vang cho dùng cánh cả tháng giờ=))
Thật Lý nhở, cứ bày đặt, dân thường mà đòi đú cao cơ :)) Chị em nhà ta toàn đức cao vọng trọng, Linh Bê Tha còn loại từ vòng gửi xe, dân thường k chơi bời sao đòi đú :))

CSKH TMCARe

Xe buýt

Whoknow

Xe lăn
Có vẻ lại chuyển đá xéo mấy ông hai tạ thóc đây, nhưng em bật mí với cụ nhá cái hội đấy chỉ lực không có nhưng tâm không bất đâu. Với kinh nghiệm bao năm lăn lộn các môn phối hợp nên tự biết tạo ra cái mà tưởng chừng không thể đấy. Em mang chuyện trong hầm kín của các cụ hai tạ thóc ra đây để cụ đọc nhé:

Đúng là trào phúng của mấy cụ 2 tạ, toàn mơ đến phép màu thôi :D

Mà cụ định làm cho các mợ trong này ngượng chạy hết đấy à kaka

Otophang

Xe tải
Đúng là trào phúng của mấy cụ 2 tạ, toàn mơ đến phép màu thôi :D

Mà cụ định làm cho các mợ trong này ngượng chạy hết đấy à kaka
Xời, các mợ trong này đều kinh qua hết rồi có gì mà chạy. Coi đọc để có kinh nghiệm cho chính các mợ ý thôi, và cụ cũng vậy biết đâu có ngày cũng cần phải dùng chiêu đấy ;)

Whoknow

Xe lăn
Xời, các mợ trong này đều kinh qua hết rồi có gì mà chạy. Coi đọc để có kinh nghiệm cho chính các mợ ý thôi, và cụ cũng vậy biết đâu có ngày cũng cần phải dùng chiêu đấy ;)
Em thì chịu rồi, 1 ngày dài tựa gang tay, những ai mơ ngày còn có phần ba gang, có mấy đâu mà làm được gì :D

Ng nào biết thì biết, cũng có người chưa biết cụ phải ý tứ chớ hehe

Otophang

Xe tải
Em thì chịu rồi, 1 ngày dài tựa gang tay, những ai mơ ngày còn có phần ba gang, có mấy đâu mà làm được gì :D

Ng nào biết thì biết, cũng có người chưa biết cụ phải ý tứ chớ hehe
Nghe xuôi thì thấy cũng bình bình, nghe ngược thấy cũng trăn trở phết. Có vẻ như đây mới là muốn nhưng đối tác lực bất lòng tâm nên đành quay sang chơi bộ môn thi đấu một mình :P Kể mà như thế cũng hơi chạnh lòng là có thật ;))

Biết hay không biết đều có điểm chung là muốn biết sự thật nó thế nào. Quan trọng ai nói và ái dám nói thật ra thôi ;)

Whoknow

Xe lăn
Nghe xuôi thì thấy cũng bình bình, nghe ngược thấy cũng trăn trở phết. Có vẻ như đây mới là muốn nhưng đối tác lực bất lòng tâm nên đành quay sang chơi bộ môn thi đấu một mình :P Kể mà như thế cũng hơi chạnh lòng là có thật ;))

Biết hay không biết đều có điểm chung là muốn biết sự thật nó thế nào. Quan trọng ai nói và ái dám nói thật ra thôi ;)
Quan trọng là phải tự lượng sức mình chứ cụ, dám nhìn thẳng nhìn thật hiện tại chứ đừng mãi nhìn về quá khứ :P
Có tuổi nữa ai lại chơi thể thao mạo hiểm như trên ;))

Trạng thái
Thớt đang đóng