Hội xa xứ Nức nở tiếng lòng đêm khuya ♋ ❤™

Trạng thái
Thớt đang đóng

Of.NguyenLinh

Xe ngựa
Website
1z-vietnam.com
Em vào kê chén :))
Em đốt làm gì tự nhiên mất mấy còm, có chăng thỉnh thoảng áp dụng mấy môn thể thao cá nhân như ném đá giấu tay, gắp lửa bỏ tay người mí lại chọc gậy bánh xe mà hôm nọ cụ mí cụ 3 ngơ cứ đòi chơi phối hợp với nhau đấy ;))

Cái này là suy bụng ta ra bụng người nhá :P

CSKH TMCARe

Xe buýt
Vấn đề là sư gộp chung những ng khác mình là thiếu căn cứ. Cụ thấy còm nào thiếu căn cứ rep thẳng còm đó tranh luận thì lại hợp.
Làm hẳn 1 thớt gộp tất cả là thiếu căn cứ , chính lời nhận xét ý của sư là thiếu căn cứ.

Bôlo ba la với nhân nghĩa đạo đức là hai phạm trù tách rời. Tóm lại nếu dừng ở khen Linh mà k đưa người khác ra đỡ khiêu khích cãi lộn hơn.
Còm thứ nhất là nói về Linh, sư khen tốt hiển nhiên phải nói lý do (cái này là đúc kết từ người xưa, người bô lô bô la chưa hẳn đã xấu hơn người lúc nào cũng nói nhân nghĩa, đạo đức).

Còm thứ hai nói về mình thì sư không hề so sánh với ai (đây là quan điểm cá nhân).

Các thớt thơ của sư gần như có một nội dung duy nhất "đả kích những người chưởi người khác thiếu căn cứ" mà đã là đả kích thì hiển nhiên không tránh khỏi có người nghĩ là nó đang nói mình :))

Otophang

Xe tải
Em đốt làm gì tự nhiên mất mấy còm, có chăng thỉnh thoảng áp dụng mấy môn thể thao cá nhân như ném đá giấu tay, gắp lửa bỏ tay người mí lại chọc gậy bánh xe mà hôm nọ cụ mí cụ 3 ngơ cứ đòi chơi phối hợp với nhau đấy ;))

Suy hay không và lảng tránh trả lời cũng coi như là đồng ý nhỉ, mà xét cho cùng cái gì tốt, hay và được hân hoan thì tại sao mà không thích không nghiện ;)

thichduthu2011

Tầu Hỏa
Vấn đề là sư gộp chung những ng khác mình là thiếu căn cứ. Cụ thấy còm nào thiếu căn cứ rep thẳng còm đó tranh luận thì lại hợp.
Làm hẳn 1 thớt gộp tất cả là thiếu căn cứ , chính lời nhận xét ý của sư là thiếu căn cứ.

Bôlo ba la với nhân nghĩa đạo đức là hai phạm trù tách rời. Tóm lại nếu dừng ở khen Linh mà k đưa người khác ra đỡ khiêu khích cãi lộn hơn.
Cụ quên đi logic nếu thì rồi. Nếu A thì B khác xa tất cả đều B cụ nhé :))

thichduthu2011

Tầu Hỏa

haha vẫn tiếc à? Mấy còm cụ mất hôm qua là do lão bê tha đấy :))

Of.NguyenLinh

Xe ngựa
Website
1z-vietnam.com

Whoknow

Xe lăn
Suy hay không và lảng tránh trả lời cũng coi như là đồng ý nhỉ, mà xét cho cùng cái gì tốt, hay và được hân hoan thì tại sao mà không thích không nghiện ;)
Nghiện cái gì khổ cái ý, nhất là khi mà lực bất tòng tâm rồi ;))

Chỉnh sửa cuối:

CSKH TMCARe

Xe buýt
Cụ quên đi logic nếu thì rồi. Nếu A thì B khác xa tất cả đều B cụ nhé :))
Tiếc thay A của cụ là gồm một tập hợp các luận điểm của nhiều người. Gộp lại thành tập hợp gọi là vơ đũa cả nắm. Ví dụ vơ tất cả anti vinfast thành gato tỷ phú chả hạn. Em chỉ đang phân tích thớt bay vì thay vì đưa luận điểm chuyển qua thớt đá người. Đúng sai không bàn nữa, kẻo nức nở thành nơi đá bóng ;)

Of.NguyenLinh

Xe ngựa
Website
1z-vietnam.com
Đơn giản là Bác ghét Bác không bên cạnh nên thế thôi :(
Nhà chả có gì biếu xén :(( Mong chã khoẻ, đỡ quên rót cho em :((
Bác đã đi năm 69 rồi, cơ mà vẫn sống mãi trong sự nghiệp.
Khộ khộ nà

Of.NguyenLinh

Xe ngựa
Website
1z-vietnam.com

thichduthu2011

Tầu Hỏa
Tiếc thay A của cụ là gồm một tập hợp các luận điểm của nhiều người. Gộp lại thành tập hợp gọi là vơ đũa cả nắm. Ví dụ vơ tất cả anti vinfast thành gato tỷ phú chả hạn. Em chỉ đang phân tích thớt bay vì thay vì đưa luận điểm chuyển qua thớt đá người. Đúng sai không bàn nữa, kẻo nức nở thành nơi đá bóng ;)
Em xin tranh luận với cụ còm cuối vì thứ nhất ở đây không đúng chỗ, thứ 2 em không biết cụ là ai nên khó nói chuyện (em sợ cụ là người quen nên hơi ngại :)) )

Còn tất cả những bài thơ dù thớt bị xoá em vẫn còn, nếu cụ vẫn muốn tiếp tục tranh luận đúng sai thẳng thắn em mời cụ lập thớt em sẽ tranh luận với cụ trên tinh thần cầu thị.

Em hứa nếu cụ chỉ ra được việc em "vơ đũa" để đả kích như cụ nói em sẽ không làm thơ trong of nữa :))

Of.NguyenLinh

Xe ngựa
Website
1z-vietnam.com

CSKH TMCARe

Xe buýt
Em xin tranh luận với cụ còm cuối vì thứ nhất ở đây không đúng chỗ, thứ 2 em không biết cụ là ai nên khó nói chuyện (em sợ cụ là người quen nên hơi ngại :)) )

Còn tất cả những bài thơ dù thớt bị xoá em vẫn còn, nếu cụ vẫn muốn tiếp tục tranh luận đúng sai thẳng thắn em mời cụ lập thớt em sẽ tranh luận với cụ trên tinh thần cầu thị.

Em hứa nếu cụ chỉ ra được việc em "vơ đũa" để đả kích như cụ nói em sẽ không làm thơ trong of nữa :))
Ôi cụ đừng hứa, em k nhận đâu ạ. Cafe là nơi chém gió for fun. Có thể fun, có thể tranh luận sống mái tới cùng để bảo vệ luận điểm là tùy mỗi người. Ý em là thớt gộp nhiều người cùng ý vào để phán không fun cho lắm, thành thớt đá bóng, muốn vào tranh luận cũng chịu, nói cụ đừng giận.

Em bảo lãnh cho Cụ Sư và " Cụ " Nói Và Sờ tranh luận ở đây. Đơn giản ở đây sẽ tranh luận tay bo được mà không bị tác động của khán giả như ngoài quán. Và quan trọng nhất em biết hai Cụ đều coi như người NN ;)

Trạng thái
Thớt đang đóng