Hội xa xứ Nức nở tiếng lòng đêm khuya ♋ ❤™

Trạng thái
Thớt đang đóng

Kitcat

Xe container
Haha thật ra sư tin mình thôi. Thông thường các cụ bị hiểu nhầm giới tính sẽ chẳng phản ứng gì, đàng này :))
Sư nói thế sai rồi, ngoài cafe ai gọi em bằng cụ em lơ luôn ko giải thích, mà hình như lđ cũng thế :))
Kể cả trong NN hồi đầu sư ngờ qua ngờ lại giới tính em cũng có giải thích đâu?
Còm trước là trả lời còm trước nữa của sư ạ.
Này Bác Chã, việc doạ nạt và dùng nick khác bắt nạt e là không xong đâu.
Đừng ép người quá đáng nhá=))
Mợ Lý đừng sợ, mọi người đều sợ lý có ai dám ép đâu :P

Huế cũng muốn uống lắm chớ, nhưng nhìn mí đứa đối diện mình kiểu như phòng thủ, nhìn mắt mình sợ mình hiếp nó hay sao í =))
Gớm, sao những lúc đấy cậu không để những đứa đối diện đấy nó nhìn, nó dấn tới. Biết đâu lại thấy vui thì sao =))

thichduthu2011

Tầu Hỏa
Sư nói thế sai rồi, ngoài cafe ai gọi em bằng cụ em lơ luôn ko giải thích, mà hình như lđ cũng thế :))
Kể cả trong NN hồi đầu sư ngờ qua ngờ lại giới tính em cũng có giải thích đâu?
Còm trước là trả lời còm trước nữa của sư ạ.

Mợ Lý đừng sợ, mọi người đều sợ lý có ai dám ép đâu :P
haha không phản ứng thì còn hồ nghi nhưng phản ứng quyết liệt thì khẳng định :))

Whoknow

Xe lăn
Đùa vậy thôi, em nhớ tầm cách đây khoảng hơn một năm " Cụ " đã từng quất lâm bài của em ngoài quán cà phê để đồng ý với quan điểm của em về vấn đề các mợ đi ọp ẹp bị các cụ chụp ảnh đưa lên quán cà phê bình phẩm. Vậy cớ gì đồng tình rồi mà " Cụ " lại định trốn ;)
Gần mặt trời chói lóa quá, rút sợi dây lần sau em chả quất kiếc đồng ý hay bất đồng gì nữa, lộ hết cả #:-s

Kuu

Xe lăn
Gần mặt trời chói lóa quá, rút sợi dây lần sau em chả quất kiếc đồng ý hay bất đồng gì nữa, lộ hết cả #:-s
Ấy " Cụ " đừng nói thế, mọi người lại hiểu nhầm em. Thật, mắt em mù mầu nên " Cụ " có can lộ lộ thế này
em cũng không nhìn thấy đâu

Huế và Em

Xe điện
Gớm, sao những lúc đấy cậu không để những đứa đối diện đấy nó nhìn, nó dấn tới. Biết đâu lại thấy vui thì sao =))
Em ngại rượu vào lời ra Chã ạ. Lại có men trong người.... Thôi em chả tưởng tượng nổi đâu :)

Kuu

Xe lăn
Em đăng ký xuất hóng từ xa ạ. A pors chộp ảnh quan khách và ăn nhiều tả em mí nhé.
@ sư giờ sư mí biết a :))
Khả năng cao là lần này sẽ không có ảnh, mọi người sẽ được ngắm nhau bằng xương bằng da thật Mèo ạ:D.
Mèo, Xatara, Eraser cố gắng đi nhé:)>-.

Kitcat

Xe container
Mèo rắn rỏi và đầy lý sự đâu nhỉ, chả nhẽ lại không dám bước ra ngoài thật để lý sự sao?
:P Em lười chã ạ, ngày xưa sẵn sàng mời cả chi hội về nhà em OF. Giờ of đông người lại đi xa xa là lười. Mí cả cuối tuần nhà em có giỗ, cả họ về nhà em ăn, em bỏ đi sao được ạ
haha không phản ứng thì còn hồ nghi nhưng phản ứng quyết liệt thì khẳng định :))
OF nhiều người coi giới tính là vũ khí tấn công khi tranh luận thì đàn ông phản ứng quyết liệt chả có gì đáng ngạc nhiên, cơ bản người nói là ai, có "ý đồ" gì, là em nói ngoài quán nhé, Nức nở thì khác :))
Whoknow , em nghe chã nói , ngửi mùi giống chã kết luận ạ.
kuu : da thoai để hum nào off chui nha ^^. Em vẫn chưa thấy lá số của Kuu đâu ý.

One-77

Xe cút kít
Có vụ OF cái nhà NN đông ghê thật. Em lội nãy giờ mới xong :))

Kitcat

Xe container
@ sư: Nhắc tới cách xác định giới tính ngoài quán thì xem phản ứng trong tình huống ý.. Có 1 lần em nổi quạu 1 cụ vì cụ ý quote còm em bẩu em thuê người thì thuê thằng có "súng" to to. Em tặng cho 1 chén vang ghi "vô văn hoá". Ông kia tức quá post ảnh chén vang lên bảo em không biết FUN, hoá ra đợt ấy có thằng đầu gấu BOT mang "súng" nhỏ ra gì ý, em đâu có đọc mà biết :P
Hihi, vụ ấy có Mr Leo đứng ra gỡ khéo bằng cách quote còm hỏi em "Mợ... ..?" em cũng không nhớ rõ, nhưng mục đích chỉ là để thông báo cho những ng khác em là mợ ^^.
Hihi sau vụ ấy em nể Leo thêm mấy phần chân kính!
Vụ đó đúng là phản ứng bản năng giới tính, nếu đàn ông mà còm kiểu ấy hoặc nữ đã quen kiểu còm ấy chắc sẽ không phản ứng kiểu em.

Trạng thái
Thớt đang đóng