Hội xa xứ Nức nở tiếng lòng đêm khuya ♋ ❤™

Trạng thái
Thớt đang đóng

Huế và Em

Xe điện
Chuyển lời với chị Khánh Ngọc giúp em. Hôm đó em mang ổ cứng để xin copy ảnh full hd không che Huế Thương nhé ;))
Ơ... Album ảnh em cười để ở phòng tắm mình làm ướt hết rồi à? Nhanh thế=))

Kitcat

Xe container
Em đăng ký xuất hóng từ xa ạ. A pors chộp ảnh quan khách và ăn nhiều tả em mí nhé.

Em cảm ơn bác Jil đã quan tâm nhắc nhở :)
Bác Bóp ngồi một chỗ, dại ơi là dại.
Rươi đắt đỏ nên mâm không đầy bàn là có thật, lại được 6 ông nhiệt tình nên hơi thiếu.
Biết vậy nên em qua mâm Nhà Đông Anh có mấy người không chén được rươi nên em lại chén tiếp bên đó.
@ sư giờ sư mí biết a :))

Đây là cái ảnh cách đây 8 năm trong một buổi Ọp OF em up vào đây các anh các chị đến dễ hình dung ra em và để khỏi nghía nhầm nhé nhé :P

Đến giờ em cũng không hình dung nổi cái điện thoại SL45 này mà cách đây 8 năm em có thể hàng đêm chém ầm ầm được trên OF :(

Xatara

Xe điện
Huế inbox ảnh 3*4 cho mợ rồi đấy.
Huế bựn ở nhà lo hậu phương, nhà Huế đi of hay nghía nhầm bạn hữu lắm mợ ạ.;)
Ko biết mắt cụ Porsche có nhìn được ảnh 3x4 ko, dự là em phải đi phóng to rồi mợ ạ ;))

Phần già thì ko bàn, nhưng ý em là sao Chã đổi giới tính của em, khộ lắm :-ss
Các cụ mợ khác đi off để gặp gỡ nhau, còn cụ/mợ thì đi để chứng minh giới tính ạ? ;))

Roses

Xe điện
Chị huongsac80 thì đọc rồi. Em chỉ tag các chị bên chi hội khác đã từng chơi và vào đây chém ngó trong thời gian gần đây, nhưng dạo này ít vào. Còn các chị đang chém hàng ngày ở đây em không tag nên đừng trách em :((

Chị Khánh Ngọc chị Roses chị Whoknow chị Menhim1601 trong số này em ưu tiên anh ở xa như Phuco2007 . Các anh chị vào cho em xin ý kiến với ạ ( Vụ này không phải ọp vì nhân dịp gì nên không có giấy mời, chỉ là anh chị em quý nhau trên tinh thần các chi hội tối lửa tắt đèn có nhau. Thấy cỗ là lao vào chén cùng nhau :P )

Và em nhờ các anh các chị trong này tag các anh các chị vẫn, đã và đang chém trong này cũng như muốn mời vào đây nhé. Em cám ơn :)
E chờ thông tin của Chã và các chị em ;))

Porsche 911

Xe container
Phần già thì ko bàn, nhưng ý em là sao Chã đổi giới tính của em, khộ lắm :-ss
À, tớ nhầm. Để tớ gọi cậu bằng " Cụ " cho chuẩn nhé. Có điều gọi thế tớ hơi áy náy vì gọi là " Cụ " thì nhiều người vẫn nghĩ cậu là mợ vì từ Cụ có dùng chung cho hai giới tính. Cụ Ông - Cụ Bà :))

E chờ thông tin của Chã và các chị em ;))
Tại sao phải chờ, sao không tự mình quyết. Lúc mọi người sướng có cho mình sướng chung đâu, vậy mình cứ sướng đi :P

Đùa chứ, tớ muốn nhìn thấy cậu và đặc biệt nhìn cậu sau khi uống hết một chai bia. Hồng hồng là ;))

Porsche 911

Xe container
Ơ... Album ảnh em cười để ở phòng tắm mình làm ướt hết rồi à? Nhanh thế=))
Đọc 4-5 lần rồi mà aPors không hiểu lắm, dạo này có tuổi rồi mình lẩm cẩm và máu lên não hơi kém Huế Thương ạ

Em đăng ký xuất hóng từ xa ạ. A pors chộp ảnh quan khách và ăn nhiều tả em mí nhé.

@ sư giờ sư mí biết a :))
Mèo rắn rỏi và đầy lý sự đâu nhỉ, chả nhẽ lại không dám bước ra ngoài thật để lý sự sao?

Roses

Xe điện
Tại sao phải chờ, sao không tự mình quyết. Lúc mọi người sướng có cho mình sướng chung đâu, vậy mình cứ sướng đi :P

Đùa chứ, tớ muốn nhìn thấy cậu và đặc biệt nhìn cậu sau khi uống hết một chai bia. Hồng hồng là ;))
:)) cậu muốn nhìn thấy tớ làm gì thế ;))

Whoknow

Xe lăn
À, tớ nhầm. Để tớ gọi cậu bằng " Cụ " cho chuẩn nhé. Có điều gọi thế tớ hơi áy náy vì gọi là " Cụ " thì nhiều người vẫn nghĩ cậu là mợ vì từ Cụ có dùng chung cho hai giới tính. Cụ Ông - Cụ Bà :))
Muối mặt quá, tình hình này em trốn :-s

Ai nói em không tin chứ lão kia nói thì em tin. Sơ ý quá :))
Sư dễ tin và dễ bị lừa quá :P

Kuu

Xe lăn
Trạng thái
Thớt đang đóng